Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > HỘI QUÁN TAO ĐÀN > Thể thao - Giải trí

Chú ý

Thể thao - Giải trí trao đổi những sở thích bất kỳ, các hoạt động thể thao chung

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 23-04-2009, 09:48 AM
jimmy nguyen's Avatar
jimmy nguyen jimmy nguyen vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Rao bán xe

Thanked 18.444 Times in 2.826 Posts
Biến số xe: 0292
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới jimmy nguyen

Những người như Cua, Đen thui, Rocker hay Sún không có đăng ký nên khó có thể sắp xếp người và giờ đánh được!
hôm nay Thứ 5 không đánh mà bác Tun, bác quên đọc bài ở trên à? chỉ 2, 3, 4 và 6
@All: Các anh em muốn tham gia thì đăng ký và tham giá đánh đều chứ đừng "Sọc dưa" hôm nào rảnh, thích hay không biết làm gì thì đi đánh rất khó khăn cho việc sắp xếp bàn (Cái này nói thẳng, ai giận thì chịu vậy, vì mình nói đúng)
Bóng bàn là môn rất hay, nếu ai thực sự thích thì hãy tham gia, mà tham gia thì đừng nản và cố gắng sắp xếp lịch đánh cố định. Jim hay bác Phát đều nhiệt tình chỉ dẫn những ACE nào mới tập đánh (dù đánh với người mới đánh lượm banh rất mệt)... Như vậy BHL mới mạnh dạn đặt bàn được, nhiều khi không có ai, nhiều khi 6, 7 người đâm ra có người chỉ đánh được chừng 15p
Nếu đã quyết tâm chơi thì cũng nên sắm vợt riêng để đánh quen tay và mau tiến bộ!

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Xe nào cũng là xe, xe... cũng là xe!
The Following 6 Users Say Thank You to jimmy nguyen For This Useful Post:
chan_ga_87 (23-04-2009), funny_bro (23-04-2009), let-it-be (23-04-2009), radeon (28-04-2009), thehuy (23-04-2009), tunbo (23-04-2009)
Cũ 23-04-2009, 02:36 PM
funny_bro funny_bro vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 1

hì.hì...sorry lảo Tun và các AE hôm qua định đi chơi bóng bàn.(do mình bị đứng hình đột xuất)
mình nghỉ bàn đã được đặt trước rồi,chiều nào ko ai đánh mình vẫn mất tiền bàn mà.sau này nếu có trường hợp mình hoặc jimmy, chân gà,hay mydalat nghĩ (nhửng người có mặt thường xuyên,chủ bàn biết mặt) các bạn vẩn cứ qua lấy bàn đánh bình thường nha.(vợt và bóng lảo mỳ hay cất ở benly đó mà).
Cũ 23-04-2009, 02:41 PM
tunbo tunbo vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe đã zin trở lại

Thanked 3.703 Times in 760 Posts
Biến số xe: Bán rồi

Bọn em cũng biết thế, bác à, nhưng vì thiếu các HLV, nên đâm lười mà ngồi cafe đó thôi ạh.
Cũ 23-04-2009, 08:51 PM
1stLady's Avatar
1stLady 1stLady vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe đã zin trở lại

Thanked 21.495 Times in 2.010 Posts

"sọc dưa" là gì ? - hôm đó lên là để cafe chứ chẳng có ý đánh bóng bàn. Mà nếu anh em vãng lai lâu lâu "sọc dưa" 1 buổi thì có vần đề gì ko ạ - hay là cấm cửa - đâu phải ai cũng rảnh và thu xếp đc giờ giấc cố định mà chơi thường xuyên.

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Nắng có vàng bằng răng em không

thay đổi nội dung bởi: 1stLady, 23-04-2009 lúc 09:27 PM
Cũ 23-04-2009, 09:45 PM
kenvinnguyen kenvinnguyen vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe đã lên hết cốt

chời... em và Cê Dê 90 mới nói hồi chiều , cũng nghĩ hôm nào sắp xếp dc thời gian rãnh ghé thăm và đánh bóng bàn và đá banh vui tí với anh em cho có tinh thần của Diển đàn..nhưng nghe anh Jim nói vậy e sợ mình Sọc Dưa quá.. hihi.. thôi.. để chổ cho anh Jim và các Bác chơi..

P/S Sún : anh Jim nói đúng..càfe thì bên cafe.. qua chi cho Sọc Dưa người ta chổ người lớn đang chơi..... hihihi
Cũ 23-04-2009, 09:59 PM
mobinam mobinam vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 9.655 Times in 1.199 Posts
Biến số xe: 54K2-0262

@1stLady, Kenvinnguyen : Anh nghĩ Jimmy không phải nói 02 em đâu vì trước giờ 02 em chưa có tham gia, Jimmy đang nói anh đó, anh lâu lâu mới ghé, chưa mua vợt. Bớt giận nhá .
@Jimmy : Em nói đúng, anh rút kinh nghiệm, sẽ cố gắng lên lịch chính xác và đăng ký để thuận tiện cho BHL nhé.
Thân.

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn
Cũ 23-04-2009, 10:32 PM
Tuanrocker's Avatar
Tuanrocker Tuanrocker vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Super Moderator
Độ về xe zin

Thanked 4.584 Times in 712 Posts
Biến số xe: 51T4 - 7364
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Tuanrocker

Hôm qua em có đi ngang Benly và có ý định ghé qua coi gặp anh em và xem anh em trong HTĐ chơi bóng bàn, giống như các ACE hay ghé cổ vũ cho CLB bóng đá đó mà, góp phần cho tinh thần thể thao của HTĐ ngày càng phát triển.Nhưng CLB lại tạm nghỉ nên dịp khác rảnh em lại ghé chơi cổ vũ cho hội bóng bàn nhé. Các ACE nào rảnh thì ghé giao lưu và cổ vũ tinh thần thể thao cho các Rider của HTĐ nhé!

P/s: các ACE hôm nào rảnh thì ghé sân Kỳ Hòa để giao lưu và cổ vũ cho HTĐFC nhé, Wellcum to all!
funny_bro (24-04-2009)
Cũ 23-04-2009, 10:53 PM
let-it-be's Avatar
let-it-be let-it-be vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator
Độ về xe zin

Thanked 3.427 Times in 920 Posts
Biến số xe: 29f4-7929
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới let-it-be

Cái này BHL cũng gặp như mình trước đây. Rất rất thông cảm với các anh. Anh em cũng cố gắng hỗ trợ BHL nhé, đăng ký và đi đều đặn, đóng tiền và đặt bàn sẵn sẽ tốt hơn, để công việc duy trì CLB được thuận lợi.
Vụ này mod changa tổ chức cũng tốt này, lấy kinh nghiệm tổ chức tốt đội bóng, mod Gà ơi ơi.
Cũ 23-04-2009, 11:23 PM
tunbo tunbo vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe đã zin trở lại

Thanked 3.703 Times in 760 Posts
Biến số xe: Bán rồi

Trích:
Nguyên văn bởi tunbo Xem Bài viết
Thế còn hôm nay, CLB vẫn hoạt động bình thường chứ? (Hôm qua cũng có tunbo, cuabien, đenthui, tuanrocker, Sún ra BL, nhưng cuối cùng chỉ ngồi cafe với nhau thôi, hehe.
Oạch, nguyên bầy trong ngoặc không có ai đăng ký chính thức cả. Đúng là có sự hiểu lầm nào đó, chữ xưa nay Sún hình như không có oánh, chỉ ra ngồi chơi. Mình nói cả đám trong ngoặc ấy, là gặp nhau ở Benly, Benly là chỗ uống cafe. Có thể những người có đăng ký đã được thông báo là nghỉ.
(Mình "thank" là cám ơn cái vụ Jim nhắc cho nhớ là thứ 5 nghỉ đánh, giờ sao ta?)

thay đổi nội dung bởi: tunbo, 24-04-2009 lúc 12:17 AM
Cũ 24-04-2009, 08:13 AM
chan_ga_87's Avatar
chan_ga_87 chan_ga_87 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator
Xe mất zin hoàn toàn

Thanked 1.019 Times in 282 Posts
Biến số xe: 52P9-1330

@All: Mấy ngày nay do công việc bận rộn, không online thường xuyên được nên không nắm bắt tình hình...Các anh em thông cảm cho gà...
CLB luôn hoan nghênh sự có mặt của tất cả mọi người tới tham dự những lúc rảnh rỗi nhưng nếu duy trì đều đặn hơn và có sự đóng góp như tất cả các thành viên tham gia sẽ làm cho CLB phát triển mạnh hơn cả về tinh thần lẫn sức mạnh.

Ðang đọc: 2 (0 thành viên và 2 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề