Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > THÔNG TIN CHUNG > Xây dựng diễn đàn

Chú ý

Ðề tài đã khoá

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 17-10-2009, 10:52 PM
mobinam mobinam vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 9.655 Times in 1.199 Posts
Biến số xe: 54K2-0262
Mặc định Mob mời Huytta!

Chào Huytta,
Ngày mai Chủ nhật 18/10/2009, anh mời em nhín chút thời gian gặp trực tiếp anh để trao đổi một số thắc mắc, bức xúc của em vừa qua đối với diễn đàn và cách làm việc của BĐH. Giờ và địa điểm tùy em chọn. (Buổi sáng mai anh luôn có mặt ở cafe Hoa Viên từ 9h đến 11h, nếu em thấy tiện có thể qua đó cũng đuợc).

Xin nói rõ với Huytta cùng các bạn lý do Mob phải gặp mặt trực tiếp Huytta :
Gặp để chứng minh Huytta đã sai khi quy chụp BĐH đã ban nick huytta từ trưa ngày hôm nay 17/10/2009 với lời lẽ rất nặng nề. Khi một thành viên BĐH ban nick một ai đó bất kỳ thì phần quản trị diễn đàn luôn ghi lại là lưu vết quá trình thao tác đó (không chỉ vậy, nó còn ghi lại bất kỳ thao tác xử lý nào của từng thành viên BĐH nếu có). Tôi sẽ chứng minh bạn sai bằng cách mở cho bạn xem phần quản trị này (phần quản trị này chẳng ai trong BĐH có thể xoá, hay chỉnh sửa đuợc), chính vì vậy nhất thiết phải gặp mặt trực tiếp.

Lúc 12h18 ngày hôm nay Huytta đã điện thoại cho Mob thắc mắc là sao nick huytta không vào đuợc 4r HTD và tự cho là đã bị ban nick, cho là vì đã post bài trong topic đang thảo luận này http://hoangtuden.com/showthread.php?p=35923#post35923, "đụng chạm" với BĐH nên bị ban nick (???). Mob đã rất cố gắng để giải thích với Huytta là không bao giờ BĐH lại làm cái điều kỳ cục như vậy, có thể là do mạng hay lỗi kỹ thuật và Mob đang ở Biên Hòa không thể online để kiểm tra đuợc. Nhưng Huytta vẫn tiếp tục cho là BĐH ỷ có quyền muốn làm gì thì làm (???). Xin nói luôn là BĐH chỉ ban nick ai đó nếu vi phạm nội quy diễn đàn ở mức độ nhất định và nếu ban nick thì sẽ luôn thông báo cho thành viên bị ban nick biết.

Tối nay Huytta lại tiếp tục cho là mình bị ban nick với những lời lẽ như sau trên hộp hét, dưới đây là dẫn chứng :
(Vì là chụp hình phần xem lại hộp hét nên mọi người phải chịu khó đọc ngược từ dưới lên ở mỗi hình sau. Tôi phải làm cái việc chẳng đặng đừng là chụp hình lại như vậy làm bằng chứng vì tôi quá chán cái việc sau đó bị bắt bẻ từng câu từng chữ, bị quy chụp, mong mọi người thông cảm)

Bắt đầu từ trang này

Trang kế tiếp

Trang kế tiếp

Trang kế tiếp

Mọi người có thể xem lại hộp hét sẽ rõ hoặc nhờ bạn Duyanhpt xác nhận dùm cũng đuợc (lúc đó bạn Duyanhpt đang nói chuyện với Huytta trên hộp hét)

Cá nhân tôi, cảm thấy bị xúc phạm rất nhiều. Nhưng tôi xin để phần đánh giá cho các bạn về thái độ, lời nói, tư cách của thành viên Huytta.

@Huytta : Anh và em sẽ gặp nhau trao đổi trên tinh thần thẳng thắn, xây dựng, vui vẻ và tôn trọng lẫn nhau nên mong em đừng suy diễn là vì em "đụng chạm" với BĐH nên anh "làm căng" như vậy. Nếu em không gặp anh tức là em chấp nhận mình sai đấy. Chào em.

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Đi một ngày đàng, học một sàng khôn
Cũ 17-10-2009, 11:45 PM
huytta huytta vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Member
Mới có xe

Biến số xe: 52 Z1- 4607

xin lỗi anh tui ko biết ban diều hành,và tui nghĩ cũng không cần thiết phải gặp anh,còn nếu như anh nói tui ko dám gặp là tui nhận mình sai tui cũng ko quan tâm,còn nếu như anh nói tui ko dám gặp anh...thì xin lỗi tự anh nhận thấy đi nha...nick này của tui tặng lại mấy anh...tốn 1 ít tiền để biết được sự thật về 1 ít sự việc ,1 số con người...kể cũng không uổng....thanks.
The Following User Says Thank You to huytta For This Useful Post:
Tandold (18-10-2009)
Cũ 18-10-2009, 11:38 AM
Viktor's Avatar
Viktor Viktor vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe độ tá lả

Thiết nghĩ member huytta đã trả lời như trên thì có nghĩa là bạn ấy đã tự quyết định không tham gia vào diễn đàn nữa, không còn là thành viên forum. BĐH có thể khóa nick & IP của huytta và kết thúc mọi chuyện ở đây được rồi ạ!

Mai là một tuần mới!
Cũ 18-10-2009, 12:08 PM
MissCD MissCD vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
THỦ QUỸ
Xe đã lên hết cốt

Thanked 1.643 Times in 313 Posts

đồng tình với ý kiến của viktor
The Following User Says Thank You to MissCD For This Useful Post:
ISALYNA (18-10-2009)
Cũ 18-10-2009, 06:16 PM
ISALYNA's Avatar
ISALYNA ISALYNA vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator
Xe mất zin hoàn toàn

Thanked 1.660 Times in 414 Posts
Biến số xe: 63F3_6988

rất đồng tình với ý kiến của Viktor và chị MissCD

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
The Following User Says Thank You to ISALYNA For This Useful Post:
simba (26-10-2009)
Cũ 18-10-2009, 07:11 PM
daitran's Avatar
daitran daitran vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 1

Thanked 1.231 Times in 150 Posts
Biến số xe: 54T3-2961
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới daitran

Nếu tôi là bạn..Tôi không bao giờ hành sử va nói ra như vậy..đã uổng công mọi người xem Huytta như một người bạn....chúng ta đã lầm...đúng ra tôi không lên tiếng. (chào.)
Cũ 18-10-2009, 08:18 PM
sonytam sonytam vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Member
Tìm tài liệu độ xe

Biến số xe: Không ghi

Em có tham khảo với 2 thằng bạn quản trị 2 diễn đàn thuộc loại lớn của VN, tụi nó khẳng định với em trường hợp của Huytta 80-90% là bị banned, nick đó khi đang nhập vô thì giống như nick trắng, chỉ hét được trên hộp, ngoài ra thì bị mất hết chức năng khác, ko khác gì nick guest, là người ngoài cuộc, em thấy nếu bị banned mà không nêu rõ li do trên 4R, thì khả năng tạo bức xúc rất lớn, và khi bị bức xúc như vậy, có thể thốt lên vài lời lẽ ko hay, chuyện đó thật ko tốt, nhưng bây giờ anh Mob kêu Huytta ra nói chuyện trực tiếp như vậy, sẽ có thể xảy ra 2 trường hợp, hoặc Huytta phải chính thức xin lỗi BDH, hoặc chuyện sẽ to thêm, ko ai nhìn mặt ai, trong thời điểm như vậy có giống như là làm khó nhau ko. vài lời từ kẻ ngoài cuộc........

thay đổi nội dung bởi: sonytam, 18-10-2009 lúc 10:07 PM
The Following 3 Users Say Thank You to sonytam For This Useful Post:
Tandold (19-10-2009), YeuXeHonVo (19-10-2009), xongngay (18-10-2009)
Cũ 18-10-2009, 08:39 PM
sonytam sonytam vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Member
Tìm tài liệu độ xe

Biến số xe: Không ghi

Trích:
Nguyên văn bởi daitran Xem Bài viết
Nếu tôi là bạn..Tôi không bao giờ hành sử va nói ra như vậy..đã uổng công mọi người xem Huytta như một người bạn....chúng ta đã lầm...đúng ra tôi không lên tiếng. (chào.)
Em là người ngoài cuộc, chuyện như vậy trên rất nhiều diễn đàn, những người là bạn em đã từng giống vậy, nhưng em chả ghét ai, cũng chả bênh ai vì ai cũng có lý của họ, ko biết anh Đại tiếp xúc Huytta bao nhìu lần mà có thể coi Huytta là bạn và lầm, riêng em, khi đã coi là bạn thì có nên tìm hiểu sâu thêm và thảo luận và giúp mọi người cùng hiểu rõ nhau hơn. Những thằng bạn thân của em trên những 4R khác hầu hết từ cải nhau kịch liệt trên 4R rùi gặp mặt và giờ trở thành bạn thân, chứ ko phán xét 1 cách qua loa, cảm tính như anh (anh có đứng trên lập trường mình là BDH hoặc Huytta để suy nghỉ xem ai đúng ai sai chưa, em thì thấy ai cũng có lý của mình nên ko đưa ra nhận xét )
The Following 9 Users Say Thank You to sonytam For This Useful Post:
YeuXeHonVo (19-10-2009), black.white (19-10-2009), cd50benly (19-10-2009), cdbiker.vn (19-10-2009), mickey (18-10-2009), nham (18-10-2009), simba (26-10-2009), tieuphuvivu (19-10-2009), xongngay (18-10-2009)
Cũ 18-10-2009, 10:10 PM
huytta huytta vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Member
Mới có xe

Biến số xe: 52 Z1- 4607

@sonytam: rất cảm ơn bạn vì những lời đã nói.
@daitran: cũng rất cảm ơn anh vì trước đây anh đã từng coi tui là bạn( mà sao tui ko biết nhỉ ). Đáng buồn là tui lại chưa từng coi anh là bạn của tui. Còn nếu anh muốn là tui à...xin lỗi chắc không thể đâu anh.
Xin các mod hãy khóa nick "huytta" lại giùm vì tui ko muốn thành đề tài đấu đá của ai đó.Thanks.
Cũ 19-10-2009, 09:16 AM
Veloc Veloc vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe đã lên hết cốt

Thanked 1.127 Times in 215 Posts
Biến số xe: 0123456789

Trích:
Nguyên văn bởi huytta Xem Bài viết
@sonytam: rất cảm ơn bạn vì những lời đã nói.
@daitran: cũng rất cảm ơn anh vì trước đây anh đã từng coi tui là bạn( mà sao tui ko biết nhỉ ). Đáng buồn là tui lại chưa từng coi anh là bạn của tui. Còn nếu anh muốn là tui à...xin lỗi chắc không thể đâu anh.
Xin các mod hãy khóa nick "huytta" lại giùm vì tui ko muốn thành đề tài đấu đá của ai đó.Thanks.
@ông Huy: Giảm nóng giận, bình tĩnh. Cái tệ hại nhất trong con người ta là sự nóng giận.
Hổm rày đau ốm chưa sắp xếp đi nhậu với ông một bữa.Hứa với ông hôm nào mần một bữa.NT cho tui số đt. số tui : 0989 028 226.

@mọi người: Có ai biết cắt đốt nọi soi được 2 tuần có nhậu được hông ta.Củm ơn.
Ðề tài đã khoá

Ðang đọc: 2 (0 thành viên và 2 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề