Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > LINH TINH > Xả xúp pắp

Chú ý

Xả xúp pắp Xe nóng máy thì phải xả thôi, nghỉ ngơi đi anh em

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 18-12-2009, 04:36 PM
(`×Goldfish×´) (`×Goldfish×´) vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Junior Member
Đang tìm xe

Biến số xe: Không ghi
Mặc định Chỉ 1 điều đơn giản ...vì Tôi là con gái

--------------------------------------------------------------------------------

Bạn bè chúng nó buồn , cảm thấy bế tắc trong chuyện tình cảm, gia đình, cuộc sống đều tìm đến Tôi và Tôi cảm thấy vui vì đc sự tin tửơng của Bạn bè và mình có tiếng nói lớn tác động đến nó ...., nay Tôi buồn, bế tắc trong chuyện tình cảm, cuộc sống chả biết tìm đến ai ...ko biết cùng chia sẽ hay tâm sự cùng ai . Nó khóc Tôi cũng cùng nó khóc để chia sẽ với nó để nó biết rằng xung quanh nó còn có những người như Tôi , những người Bạn luôn luôn quan tâm đến nó, ko bao giờ bỏ rơi nó dù bất kì hoàn cảnh nào.......còn ngay lúc này Tôi khóc thì ko có ai cùng khóc với Tôi để Tôi còn có 1 chút cảm nhận rằng xung quanh Tôi còn có những người bạn như thế ....để Tôi đủ tự tin, tin vào 1 tình bạn chân thật.Bạn bè chúng nó cho rằng Tôi là người phụ nữ quá tự tin và mạnh mẽ ...thật ra Tôi yếu đuối hơn những gì các bạn thấy và nghĩ ,Tôi cười nhưng ko ai biết rằng Tôi rất buồn , Tôi nói Tôi mạnh mẽ ...thực chất Tôi rất yếu đuối , Tôi hay khóc ko phải Tôi mít ướt vì Tôi dzễ bị xúc động và rất nhu nhược ....Tôi đang cố khắc phục và Tôi tin mình sẽ khắc phục đc.Nhưng dù Tôi có mạnh mẽ đến cỡ nào đi nữa thì Tôi cũng cần có 1 bờ vai .....đơn giản vì Tôi là con gái.Tôi muốn được đứng trước biển ngay lúc này để hét thật to rằng "Tôi đang buồn và muốn khóc " nhưng Tôi ko làm đc vì Tôi ở xa biển quá ...và có rất nhiều lý do để Tôi ngụy biện .Những lúc tâm trạng buồn, vui, ko cảm giác ....tất cả ....Tôi đều thích đc đứng trước biển , vì đứng trước biển Tôi mới cảm nhận rằng đó mới chính là con người thật của Tôi ....1 cô pé hay khóc , Tôi cảm thấy đứng trước biển Tôi mới nói thật đc với lòng mình hơn.Tôi yêu Biển
Tôi cảm thấy thật mệt mỏi. Cuộc sống cứ thế trôi đi, trong sự lẻ loi của Tôi. Có những chiều lang thang trên đường, Tôi thấy cô đơn đến vô cùng
Họ nói Tôi là đứa con gái cá tính. Tôi biết không ít người thích cá tính của Tôi. Lúc lạnh lùng, khi nồng nhiệt; lúc trầm lắng, lắm khi lại quá ồn ào...

Nhiều lúc tôi muốn lắm một bờ vai để khóc, để an ủi... Người ta đâu biết bên ngoài con người lạnh lùng luôn mỉm cười đó là một trái tim yếu đuối, cũng muốn yêu và được yêu, muốn được chăm sóc như ai chứ...

Tôi chẳng biết khi nào sẽ gặp được bờ vai tin cậy để được dỗi hờn, để được nhỏ bé là Tôi, để cùng tôi lang thang ngắm biển, ăn kem...

Tôi rất thích ngắm biển buổi chiều, mỗi khi buồn Tôi đi ăn kem một mình sau đó lại ngồi một mình ngoài biển.
================================================== =====
Perhaps i was mistaken

Nếu lỡ 1 ngày nào đó Tui chết Bà có buồn và nhớ Tui không ? ...Mình đã hỏi nhỏ Bạn trên dziễn đàn ...và rồi mình nhận được 1 câu là " không ,tại sao Tui phải buồn " .Uhm đúng , việc gì Bạn phải buồn vì chúng ta chỉ là bạn ở 1 không gian ảo thôi ...đúng không nào ? tất cả cũng chỉ có vậy thôi sao ? haha Bạn bè là thế ....tất cả chỉ 1 từ ....
Nhà mình nói đúng , Má mình nói đúng
Bạn bè ...cũng chỉ có vậy ....thế việc gì mình phải nhớ họ ....việc gì mình buồn , khóc khi nhìn họ như thế ...tất cả là vì gì ? vì mình quá nhạy cảm và gì ...và ......
mình vắng 1 tuần ko online ....chả ai gọi điện hỏi thăm tại sao .... ngoài Pé ...
Không cần nói nếu mà nó sẽ xảy ra thì mình cũng chỉ .....tiếc vì mình sinh ra cuộc đời này chưa làm được điều gì cho Má vui mà toàn là buồn...
....Mình chỉ tiếc nuối 1 điều rằng chưa 1 lần ôm Ba và nói con cũng như những đứa trẻ khác mong 1 lần đc ôm Ba
Bạn bè chẳng là gì ...khi mình rơi vào tuyệt vọng ..chẳng ai đến gần đưa tay kéo mình ra ngoài gia đình
Tôi sẽ không hối hận vì được quen Bạn ...Tất cả
Mong rằng bệnh của mình hông sao hết vì mình còn nhiều mục tiêu cho tương lai sắp đến
Lòng Tôi luôn khắc khoải một câu hỏi: "Bạn Bè chỉ có vậy thôi sao ?!".

thay đổi nội dung bởi: (`×Goldfish×´), 18-12-2009 lúc 04:51 PM
The Following 4 Users Say Thank You to (`×Goldfish×´) For This Useful Post:
cuabien (18-12-2009), daitran (18-12-2009), hung_cattuong (18-12-2009), onggiachonggay_an (19-12-2009)
Cũ 18-12-2009, 05:09 PM
kenvinnguyen kenvinnguyen vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe đã lên hết cốt

nếu bạn vui.. mọi người sẽ chung vui với bạn..nếu bạn buỗn..nỗi buồn đó chỉ riêng bạn mà thôi
Cũ 18-12-2009, 09:25 PM
sonbenly's Avatar
sonbenly sonbenly vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 20.467 Times in 1.456 Posts

Niềm vui sẽ tăng lên khi bạn chia sẻ niềm vui đó với người khác.
Nỗi buồn sẽ vơi đi khi bạn chia sẻ nỗi buồn với người khác.
Hãy sẻ chia bạn nhé.

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề