Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > CD BENLY VÀ CÁC LOẠI XE KHÁC > Xe đó đây

Chú ý

Xe đó đây mọi thông tin, lịch sử về các lọai xe khác....

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 10-05-2009, 07:27 AM
wonghong's Avatar
wonghong wonghong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator
Độ về xe zin

Thanked 6.336 Times in 807 Posts

Trích:
Nguyên văn bởi quocdohs Xem Bài viết
cd đâu phải là gì ghê gớm lắm đâu mà các bác đề cao quá,nó mà quí hiếm thật sự thì dân nước ngoài nó chơi trước mình lâu lắm rồi
Chào bạn
Cái gì quí hiếm là do cảm nhận của từng người đối với vật đó, ở đây ACE chúng tôi rất đam mê dòng xe CD nên đối với chúng tôi CD là quí, là hiếm và có lẻ cái cảm giác của bạn chưa tới đâu nên bạn mới thốt ra lời như vậy.
Còn bạn nói " nếu CD mà quí hiếm thì dân nước ngoài nó chơi trước mình từ lâu " cái này mình xin lỗi, mình nghĩ buồn cười quá, chả lẽ chơi xe gì, phong cách ra sao là dân Việt Nam phải học theo nước ngoài hết á ???? 1 tư tưởng học hỏi tốt mà không biết phát huy ý tưởng sáng tạo riêng cho mình.

Nếu cần đối đáp thêm bạn cứ Pm riêng cho mình nhá.

Trân trọng
WongHong
Cũ 10-05-2009, 10:26 AM
let-it-be's Avatar
let-it-be let-it-be vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator
Độ về xe zin

Thanked 3.427 Times in 920 Posts
Biến số xe: 29f4-7929
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới let-it-be

Trích:
cd đâu phải là gì ghê gớm lắm đâu mà các bác đề cao quá,nó mà quí hiếm thật sự thì dân nước ngoài nó chơi trước mình lâu lắm rồi
Chính xác, bạn nói cực kỳ chính xác bạn à. CD (hay cả Vespa, mobilet...) không quý, giá không cao (so với BMW chẳng hạn), chỉ vài chục triệu là có 1 em rồi. CD cũng không hiếm, VN có vài trăm con lận. Các tính năng khác so với xe đời mới còn thua xa. Nhưng thật may, mức độ em nó xoàng xĩnh vậy thôi nên ae mình mới có mà chơi nhiều chứ, mới có để mà đam mê chứ, hà hà... Dù vậy nhiều ae vẫn còn may mắn chán so với cũng rất nhiều người khác đang mơ ước để sở hữu được em nó đấy.
Vì vậy hãy tiếp tục cầu mong là em nó luôn xuống giá, để tui và các ae khác còn được tiếp tục đam mê, ae nào chưa có xe thì sẽ có xe, ae nào có xe rồi thì thêm xe nữa, hà hà...
P/S: Người ta có hiểu thì mới yêu được. Không hiểu biết thì trách người ta nàm gì.
The Following User Says Thank You to let-it-be For This Useful Post:
khoaton (10-05-2009)
Cũ 10-05-2009, 03:23 PM
jimmy nguyen's Avatar
jimmy nguyen jimmy nguyen vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Rao bán xe

Thanked 18.444 Times in 2.826 Posts
Biến số xe: 0292
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới jimmy nguyen

Trích:
Mỗi người có niềm đam mê riêng bác ạ... Dẫu biết Khoaton chỉ nói đùa thôi nhưng nó nói lên niềm đam mê yêu thích dòng xe này. Bác có biết vì sao có trang Web này không? mình yêu thích đam mê vì là chính mình chứ chẳng phải bắt chước ai, hay nước ngoài nước trong gì cả!
Mình cũng nói cho bác hiểu là mình có vài người bạn ở nước ngoài (Mỹ, châu Âu) điện thoại cho mình để kiếm mua dùm họ xe CD đấy, dù với họ có thể bỏ cả trăm ngàn Mỹ kim hoặc hơn để mua các con xe 4 bánh mắc tiền để sử dụng nhưng họ vẫn muốn có 1 chiếc CD để thỏa mãn niềm yêu thích...
Vậy nhé!

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Xe nào cũng là xe, xe... cũng là xe!
Cũ 10-05-2009, 10:29 PM
huykonica's Avatar
huykonica huykonica vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Mới độ dáng xe

Chiếc này làm lại thì đúng là mắc thiệt ae mình chơi không nổi, nhưng chơi theo kiểu Việtnam thì đc, tức là chỉ làm ngoại thất + nội thất + làm lại máy zin tốt là ok rồi, con này ở HCM thi thoảng vẫn bắt gặp ở một số gara ngoại thành TPHCM, cách đây chừng 3 năm xém tí xíu là em cưới một em Mustang 1967 mui trần ( zin 80%) ở bên cư xá Bắc Hải, trị giá lúc đó có khoảng 35tr, em đổi chiếc FX nhật + 12tr mà hắn nhất mực đòi 15tr.
khoaton (10-05-2009)
Cũ 11-05-2009, 10:58 AM
ISALYNA's Avatar
ISALYNA ISALYNA vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator
Xe mất zin hoàn toàn

Thanked 1.660 Times in 414 Posts
Biến số xe: 63F3_6988

khi coi bo phim " biến mất trong 60s" thật sự là em mê mẫn nó vô cùng dù ko biết ji vế nó cả, chỉ nghe tiếng gầm gầm rú rú là có cảm giác lâng lâng rùi.
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề