Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > DẶM TRƯỜNG THIÊN LÝ > CD Club Tour

Chú ý

CD Club Tour Những chuyến đi đang và sẽ tổ chức

Ðề tài đã khoá

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 21-02-2012, 03:26 PM
1stLady's Avatar
1stLady 1stLady vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe đã zin trở lại

Thanked 21.495 Times in 2.010 Posts

Trích:
Nguyên văn bởi maiminh Xem Bài viết
Không có những chuyến đi như thế này, làm sao mình có được cái cảm giác hạnh phúc pha lẫn tự hào của 1 người cha khi nghe con gái 4 tuổi trả lời "Con muốn tắm hồ, không muốn tắm trong toilet đâu!", hoặc "Ba, mẹ và Apo cùng dựng lều ngủ nha ba!". Đúng là cha nào con nấy!
Tặng gia đình anh MaiMinh và cám ơn anh vì đã cho mượn máy back-up

Tải ảnh gốc ở đây nha anh
http://www.flickr.com/photos/8539397...7629414716015/

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Nắng có vàng bằng răng em không

thay đổi nội dung bởi: 1stLady, 21-02-2012 lúc 07:01 PM
The Following 11 Users Say Thank You to 1stLady For This Useful Post:
Forever (21-02-2012), Minh ĐEN (21-02-2012), let-it-be (21-02-2012), maiminh (21-02-2012), pandavnn (21-02-2012), phuongibst (21-02-2012), rongdenxd (21-02-2012), simba (21-02-2012), thanhtoan (21-02-2012), trang11 (21-02-2012), wonghong (21-02-2012)
Cũ 21-02-2012, 06:50 PM
maiminh maiminh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Mới độ dáng xe

Thanked 1.111 Times in 144 Posts
Biến số xe: 51T2-9180
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới maiminh

Hình chụp đẹp quá 1st ui. Đã nhắn mô đồ vô xem, hehe
Cũ 21-02-2012, 07:02 PM
neverlovegirl's Avatar
neverlovegirl neverlovegirl vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Super Moderator
Xe mất zin hoàn toàn

Thanked 8.545 Times in 742 Posts
Biến số xe: 4496

Trích:
Nguyên văn bởi 1stLady Xem Bài viết
Tặng gia đình anh MaiMinh và cám ơn anh vì đã cho mượn máy back-up

Tải ảnh gốc ở đây nha anh
http://www.flickr.com/photos/8539397...7629414716015/
Set lại quyền anh 1st ơi, Flickr ko cho lưu trực tiếp..
To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.

Cũ 21-02-2012, 09:18 PM
let-it-be's Avatar
let-it-be let-it-be vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator
Độ về xe zin

Thanked 3.427 Times in 920 Posts
Biến số xe: 29f4-7929
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới let-it-be

Chào các ae, việc góp ý rất cần thiết, nhưng quá mức thì thấy ko hay, như mình vẫn nói, nếu lần này chưa nắm được cách chơi, có thể có 1 chút hiểu lầm, lần sau sẽ ae sẽ rút kinh nghiệm. Bản thân mình cũng có lỗi khi không có cách để kích ae đều tham gia vào làm hết. Mình cũng xin xóa bài của ae và mình, mình tin rằng sau chuyện này, ae sẽ hiểu và cùng đoàn kết ở những tour sau nhé!

Sắp tới có tổng kết tour mình xin mời cả 2 bạn minh đông và vĩnh trong luôn nhé! Cổ nhân đã nói, "ko đánh nhau ko là ae".

Thân chào.
The Following 8 Users Say Thank You to let-it-be For This Useful Post:
Abu-108 (22-02-2012), Forever (21-02-2012), Minh ĐEN (21-02-2012), cd-woman (22-02-2012), huydung (22-02-2012), maiminh (22-02-2012), pandavnn (22-02-2012), simba (22-02-2012)
Cũ 21-02-2012, 09:27 PM
Minh ĐEN's Avatar
Minh ĐEN Minh ĐEN vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Member
Tìm tài liệu độ xe

Biến số xe: Không ghi

'Khi mọi người bắt đầu tập trung văn nghệ thì nhóm này lại tiếp tục bữa tiệc riêng của mình ... dưới nhà sàn.'
Trăn đã lộn chỗ này rồi, ngồi ở nhà sàn chỉ có vài ae thôi k phải nhóm a Đông hay Vĩnh trọng, sau khi tiệc tàn và chia tay gia đình a Thanh, thấy còn bia nên Minh một số bạn trẻ khác bên sàn nhảy thanh niên mới gom làm 1 nhóm nhỏ nhậu tiếp (10 lon Ken cao), mồi thì chỉ có xi wach gà còn sót lại.
Thiết nghĩ tour đã kết thúc tốt đẹp những bạn mới chưa hoặc không cống hiến được nhiều ở tour này nhưng họ sẽ khắc phục ở tour sau, vì đây là tour hoang dã công việc cũng k thật sự phân công rõ ràng nên đôi khi những bạn mới cũng k biết phải làm gì, sớ rớ trong bếp là nghe "sư tử hóng" của bà chị iu đó, những công việc khác các ae cũng thay nhau làm rồi, ý kiến mang tính xây dựng thì sẽ tốt hơn là những lời chỉ trích nặng nề và gay gắt, đi tour còn gặp nhau dài dài mà, chỉ mong nói ít nhưng làm nhiều.vài lời góp ý.
Thân.
ps: a Minh Đông phải thức cả đêm để kiếm cá đó, nhưng bị lóc, hay k bằng hên mà.
mong a Be đừng xóa bài e, để mọi người hiểu được vấn đề, cảm ơn a.
Cũ 21-02-2012, 09:28 PM
Minh Đông's Avatar
Minh Đông Minh Đông vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Junior Member
Đang tìm xe

Biến số xe: 55X8-3109
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Minh Đông Gửi tin nhắn qua Skype™ tới Minh Đông

Trích:
Nguyên văn bởi let-it-be Xem Bài viết
Đó là điều lăn tăn của mình, nó rơi vào một số ít ae mới, như nhóm minhdong và vinhtrong. Trước tour dù đã nhắc đi nhắc lại, nhưng vẫn ko chịu chia sẻ công việc chuyên chở, trong tour không tham gia vào việc chung, và ko hòa đồng cùng ae, mặc dù mình đã nhắc đi nhắc lại, kêu gọi trong cả tour, đôi lúc hơi cáu, những ae ko liên quan mà bị dính đừng giận nhé. Thú thật, làm mình 1 lúc cũng nghĩ tiêu cực, chỉ nên chơi nội bộ thôi. Nhưng thật sự, thành viên mới cũng có rất nhiều ace nhiệt tình, như panda family, anh Trung, hino, Rita... Những thành viên đó khi ra về đã để lại nhiều thiện cảm cho ace, hẹn gặp các bạn trong tour tới nhé!
Dù sao, đây là tour đầu tiên, mọi việc còn mới mẻ, và nếu có tour sau, mình sẽ có cách hiệu quả, để các ace đều phải tham gia.

Xin chào tất cả anh em trong Hội và Mr Be, Đọc xong đoạn này mình hơi buồn, nếu thực sự như vậy mình lớn tuổi nhất trong nhóm này đại diện AE trong nhóm xin lỗi các bạn BTC, Nhưng nói ra không phải là thanh minh, Nhóm mình có 4 Nam hai nữ, trong nhóm đã phân công, Vinh trong, Giang bạn Vinh trọng, Ms Lệ. Tham gia phụ BTC, còn mình Đại diện nhóm sẽ dãi nắng để săn cá, nhưng anh em trong nhóm không hoàn thành nhiệm vụ, Mình nghĩ với cả đoàn 50-60 ACE mà cử 3 người tham gia là đủ, không ngờ lại như vậy, Thành thật xin lỗi BTC

Trích
Black Anaconda
Anh Be nói thì Trăn cũng sẵn tiện góp chút ý kiến, một chút hình ảnh không đẹp nhưng lại hiện hữu ngay trước mắt anh Thanhrebel và chị Thúy (có thể tạm gọi là chủ nhà của Tour lần này), nói ra thì không hay nhưng không nói thì ae không rút kinh nghiệm. Thực sự mà nói anh Be nói cũng có lý do riêng của ảnh, lúc anh em lo việc bếp núc thì nhóm các anh này không thấy đâu, quay đi quay lại thì thấy đang thong dong ngắm cảnh, đó là lý do Trăn bỏ vào lều, lúc anh chị kêu Trăn ra ướp heo để nướng thì cố tình nằm luôn vì không muốn ra đó để ôm cục tức, vì tính Trăn rất ít khi bực tức nhưng khi bực phải nói ra (nhân đây ace cho Trăn xin lỗi vì đã không hoàn thành nhiệm vụ mình đã nhận từ đâu, nhất là chị Hường).
Đến khi lên tiệc, con heo có 4 đùi, thì Gà phân chia đều ra cho từng khoảng theo chiều dài của bàn thì nhóm này ngay khi nhận được cái đùi lập tức mang ra sau lưng anh Minhdong dùng dao xẻ ra rồi mang ra trước mặt nhóm mình ngồi ăn trước cái nhìn của chị Thúy và anh Thanh mà không cần để ý ae khác ngồi đối diện và gần đó đã ăn thử được tí nào chưa và cuối cùng thì thừa mứa rồi bỏ đó... Khi mọi người bắt đầu tập trung văn nghệ thì nhóm này lại tiếp tục bữa tiệc riêng của mình ... dưới nhà sàn.
Đây không phải lần đầu tiên Trăn tham gia một Tour dã ngoại tự túc, nhưng có lẽ là Tour đầu tiên Trăn không làm quá nhiều, vì nhận thấy có sự không hòa đồng trong công việc nhưng rất nhiệt quyết trong ăn uống, một lần nữa Trăn xin lỗi ace vì đã không hoàn thành 100% công việc đáng ra không cần ai giao cũng phải làm, sẽ có gắng bỏ ngoài tai mắt ở những Tour sau.

Xin lỗi Trăn.
Emcòn nhỏ mả nói không trung thực trên diễn đàn, để góp ý cho nhau là điều rất tốt ,chứ không phải bôi nhọ nhau. nhóm của mình đều lớn tuổi và cũng tham gia nhiều tour nhưng khi đọc đoạn này khẳng định em không nói đúng sự thực
Trích
Black Anaconda
Đến khi lên tiệc, con heo có 4 đùi, thì Gà phân chia đều ra cho từng khoảng theo chiều dài của bàn thì nhóm này ngay khi nhận được cái đùi lập tức mang ra sau lưng anh Minhdong dùng dao xẻ ra rồi mang ra trước mặt nhóm mình ngồi ăn trước cái nhìn của chị Thúy và anh Thanh mà không cần để ý ae khác ngồi đối diện và gần đó đã ăn thử được tí nào chưa và cuối cùng thì thừa mứa rồi bỏ đó...
nghe buồn quá
Điều thứ hai anh nói em không trung thực Mr Trăn ah,

Trích
Black Anaconda
( Khi mọi người bắt đầu tập trung văn nghệ thì nhóm này lại tiếp tục bữa tiệc riêng của mình ... dưới nhà sàn.)
Câu này hoàn toàn sai. bởi vì nhậu dưới nhà sàn không phải Nhóm MinhDong Vinhtrong, vì em biết trong nhóm không ai là bờm nhậu cả lúc đó ACE đã đi ngủ chỉ còn MinhDong ngồi săn cá (Chưa bao giờ mình đi câu mà không có cá) lần này lần đầu tiên. khi mình ăn xong xuống câu cá một mình ở phía cuối chấp nhận muỗi cắn mà cá không ăn, Mr Bắc thấy vậy kêu lên nhà sàn câu cho vui. thế là hai ba AE phụ mình đem đồ nghề câu lên nhà sàn, Lúc đó có Mr Minh, Ms Hương, và hai bạn nữa Mình không biết tên,ngồi nói chuyện có uống bia, và mình và Mr Bắc cùng ngồi lai. Như vậy bạn nói Nhóm minhDong vinhTrong là không đúng sự thật. Hãy xác nhận Mr Minh, Ms Hương nhé.
Theo Mình thấy bạn mới là người cần suy xét lại.

Trên diễn đàn hãy trung thực vả thật thà, Hãy góp ý để cùng nhau vui vẻ và phát triển.
Hy vọng là bài học và kinh nghiệm để lần sau có tham gia.

Thân ái
Minh Đông
The Following 11 Users Say Thank You to Minh Đông For This Useful Post:
Forever (21-02-2012), Minh ĐEN (21-02-2012), black.white (22-02-2012), cd-woman (22-02-2012), djquachtien (22-02-2012), duynguyen (22-02-2012), huydung (22-02-2012), kikitravel (22-02-2012), maiminh (22-02-2012), neverlovegirl (13-06-2014), pandavnn (22-02-2012)
Cũ 21-02-2012, 09:35 PM
Minh Đông's Avatar
Junior Member
Đang tìm xe

Chào các ae, việc góp ý rất cần thiết, nhưng quá mức thì thấy ko hay, như mình vẫn nói, nếu lần này chưa nắm được cách chơi, có thể có 1 chút hiểu lầm, lần sau sẽ ae sẽ rút kinh nghiệm. Bản thân mình cũng có lỗi khi không có cách để kích ae đều tham gia vào làm hết. Mình cũng xin xóa bài của ae và mình, mình tin rằng sau chuyện này, ae sẽ hiểu và cùng đoàn kết ở những tour sau nhé!

Sắp tới có tổng kết tour mình xin mời cả 2 bạn minh đông và vĩnh trong luôn nhé! Cổ nhân đã nói, "ko đánh nhau ko là ae".

Thân chào.
Xin lỗi Be, hãy để bài viết của minh và Mr.Poseidon. để AE đọc rút kinh nghiệm.
Xin cám ơn
The Following 6 Users Say Thank You to Minh Đông For This Useful Post:
Forever (21-02-2012), Minh ĐEN (21-02-2012), cd-woman (22-02-2012), huydung (22-02-2012), maiminh (22-02-2012), pandavnn (22-02-2012)
Cũ 21-02-2012, 09:52 PM
Forever's Avatar
Forever Forever vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 3

Thanked 1.083 Times in 270 Posts

Các Anh Chị Em HTD thân mến!

Tour dã ngoại lần này với số lượng tham gia đông nằm ngoài dự kiến của những người đứng ra tổ chức là Anh Thanh Rebel và Anh Be, vì vậy việc phân công trách nhiệm cũng như hướng các thành viên tham gia phải hoạt động trên tinh thần tập thể là chỉ dựa vào ý thức của mỗi người. Đồng thời, đây cũng là Tour dã ngoại đầu tiên, chính xác hơn là về hình thức sinh hoạt thì các thành viên phải tự thân vận động, và mỗi thành viên tham gia đều là Ban Tổ Chức. Tuy nhiên, một số thành viên tham gia Tour có thể vì 1 lý do nào đó mà chưa thích nghi được với cuộc sống tự túc, độc lập và cũng có thể còn e ngại và chưa hòa đồng cùng mọi người thì hãy rút kinh nghiệm để chúng ta có thể tham gia những Tour sau chắc chắn sẽ "hoang dã" và thiếu thốn về nhiều mặt hơn nữa với mục đích "vui là chính" nhưng đồng thời cũng tập luyện cho các Bạn tinh thần tự giác, độc lập dựa trên hoạt động tập thể "mình vì mọi người, mọi người vì mình". Đến thời điểm này có thể nói tour dã ngoại hồ suối Lam đã thành công tốt đẹp với sự cố gắng của một số thành viên kỳ cựu đã chăm lo cho đoàn và dĩ nhiên là không thiếu những "hạt sạn". Thôi thì mọi việc đã qua, có phê bình, góp ý hay cay cú nhau cũng không thể làm mọi việc trở nên khác đi được, mong sao chúng ta sẽ nghiêm túc rút kinh nghiệm và nhiệt huyết hơn, đoàn kết và hòa đồng hơn nữa trong những Tour sau.

Trân trọng

thay đổi nội dung bởi: Forever, 21-02-2012 lúc 10:14 PM
The Following 10 Users Say Thank You to Forever For This Useful Post:
Abu-108 (22-02-2012), BụiĐời (22-02-2012), Minh ĐEN (21-02-2012), cd-woman (22-02-2012), duynguyen (22-02-2012), hieumaylanh (24-02-2012), huydung (22-02-2012), maiminh (22-02-2012), pandavnn (22-02-2012), trang11 (21-02-2012)
Cũ 21-02-2012, 09:56 PM
CÀ CHUA CÀ CHUA vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Mới độ dáng xe

Thanked 1.264 Times in 148 Posts
Biến số xe: Không ghi

Chào A Đông, chào cả nhà.
Thú thực nãy h anh e đang ngồi theo dõi sựviệc tại nhà BW, nói chung chuyện chả có gì để làm rùm lên như thế, tuor đã kết thúc tốt đẹp, những điều AE nói ra là để chúng ta cùng khắc phục để mọi điều tốt hơn lần sau. riêng chuyện A Minh Đông nói, Cà Chua xác nhận là đúng sự thật. Trăn ơi em đừng gay gắt như thế, chúng ta là ngươi lớn cả mà, nói ít hiểu nhiều, ai làm đúng, làm sai mọi người điều biết, đừng như thế e.
The Following 9 Users Say Thank You to CÀ CHUA For This Useful Post:
Abu-108 (22-02-2012), BụiĐời (22-02-2012), Forever (21-02-2012), Minh ĐEN (21-02-2012), cd-woman (22-02-2012), hieumaylanh (24-02-2012), huydung (22-02-2012), pandavnn (22-02-2012), trang11 (21-02-2012)
Cũ 21-02-2012, 10:12 PM
Minh Đông's Avatar
Junior Member
Đang tìm xe

Các Anh Chị Em HTD thân mến!

Tour dã ngoại lần này với số lượng tham gia đông nằm ngoài dự kiến của những người đứng ra tổ chức là Anh Thanh Rebel và Anh Be, vì vậy việc phân công trách nhiệm cũng như hướng các thành viên tham gia phải hoạt động trên tinh thần tập thể là chỉ dựa vào ý thức của mỗi người. Đồng thời, đây cũng là Tour dã ngoại đầu tiên, chính xác hơn là về hình thức sinh hoạt thì các thành viên phải tự thân vận động, và mỗi thành viên tham gia đều là Ban Tổ Chức. Tuy nhiên, một số thành viên tham gia Tour có thể vì 1 lý do nào đó mà chưa thích nghi được với cuộc sống tự túc, độc lập và cũng có thể còn e ngại và chưa hòa đồng cùng mọi người thì hãy rút kinh nghiệm để chúng ta có thể tham gia những Tour sau chắc chắn sẽ "hoang dã" và thiếu thốn về nhiều mặt hơn nữa với mục đích "vui là chính" nhưng đồng thời cũng tập luyện cho các Bạn tinh thần tự giác, độc lập dựa trên hoạt động tập thể "mình vì mọi người, mọi người vì mình". Đến thời điểm này có thể nói tour dã ngoại hồ suối Lam đã thành công tốt đẹp với sự cố gắng của một số thành viên kỳ cựu đã chăm lo cho đoàn và dĩ nhiên là không thiếu những "hạt sạn". Thôi thì mọi việc đã qua, có phê bình, góp ý hay cay cú nhau cũng không thể làm mọi việc trở nên khác đi được, mong sao những "hạt sạn" này sẽ nghiêm túc rút kinh nghiệm và nhiệt huyết hơn, đoàn kết và hòa đồng hơn nữa trong những Tour sau.

Anh em trong nhóm mình đều đã qua môi trường Lính được đào tạo, sống tập thể trong môi trường đại học, vì lời nói không trung thực Giờ là "hạt sạn"
Chán nhỉ????
Ðề tài đã khoá

Ðang đọc: 2 (0 thành viên và 2 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề