Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > THÔNG TIN CHUNG > Xây dựng diễn đàn

Chú ý

Ðề tài đã khoá

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 19-10-2009, 09:44 AM
khanh_BL5868's Avatar
khanh_BL5868 khanh_BL5868 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 3

Biến số xe: Không ghi

Trích:
Nguyên văn bởi hoanganhveloc Xem Bài viết
@ông Huy: Giảm nóng giận, bình tĩnh. Cái tệ hại nhất trong con người ta là sự nóng giận.
Hổm rày đau ốm chưa sắp xếp đi nhậu với ông một bữa.Hứa với ông hôm nào mần một bữa.NT cho tui số đt. số tui : 0989 028 226.

@mọi người: Có ai biết cắt đốt nọi soi được 2 tuần có nhậu được hông ta.Củm ơn.
nhậu vô tư đi bác.chết chôn nhưng nhớ để cho e chiếc CD.hehe
Cũ 19-10-2009, 10:18 AM
sonytam sonytam vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Member
Tìm tài liệu độ xe

Trích:
Nguyên văn bởi hoanganhveloc Xem Bài viết
@ông Huy: Giảm nóng giận, bình tĩnh. Cái tệ hại nhất trong con người ta là sự nóng giận.
Hổm rày đau ốm chưa sắp xếp đi nhậu với ông một bữa.Hứa với ông hôm nào mần một bữa.NT cho tui số đt. số tui : 0989 028 226.

@mọi người: Có ai biết cắt đốt nọi soi được 2 tuần có nhậu được hông ta.Củm ơn.
Trích:
Nguyên văn bởi khanh_BL5868 Xem Bài viết
nhậu vô tư đi bác.chết chôn nhưng nhớ để cho e chiếc CD.hehe
2 bác lày nạc đề nhìu quá zồi .................................................
Cũ 19-10-2009, 01:14 PM
mobinam mobinam vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 9.655 Times in 1.199 Posts
Biến số xe: 54K2-0262

Thật rất tiếc là chuyện này lại xảy ra.
Thật tiếc hơn là ngày hôm qua bạn Huytta không chịu gặp mình.

Mình chỉ muốn gặp chỉ để giải thích (nhưng phải chứng minh cụ thể thì giải thích mới có tính thuyết phục, chứ nói suông suông làm sao bạn ấy chịu), nến bạn ấy thấy sai thì cá nhân mình cũng chẳng cần bạn ấy xin lỗi, chỉ cần bạn ấy rút kinh nghiệm, nếu việc gì chưa rõ ràng thì không nên suy diễn, quy chụp, kết tội người khác, như vậy là không hay, ngoài ra còn làm ảnh hưởng đến tư tưởng rất nhiều người, có nhiều người tưởng bạn ấy bị ban nick thiệt nên cũng coi thường BĐH ra mặt (???), những người này không có lỗi gì, chỉ là bị ảnh hưởng bởi sự khẳng định không đúng của bạn ấy, nhưng như vậy thì rất nguy hiểm. Giả sử một kẻ xấu tung một tin không đúng sự thật hoặc cứ lái một vấn đề theo chiều hướng xấu với những lời lẽ hết sức là thuyết phục sẽ có thể kéo theo cả một tập thể ủng hộ kẻ xấu đó, lúc đó thì hậu quả khôn lường.

@Viktor : Không cần thiết phải khóa nick và IP đâu em. Tự bạn ấy hiểu sẽ phải làm gì. Thân.

@Sonytam : Khẳng định 80-90% nghe mẫu thuẫn lắm, đã khẳng định thì phải 100%. Liên quan đến uy tín, danh dự một con người không thể mập mờ được. Anh khẳng định 100% là không ai trong BĐH ban nick Huytta và anh chứng minh được điều đó. Em nói anh làm khó Huytta thì càng không đúng, trước tiên là bạn ấy làm khó anh trước với nhiều câu xúc phạm đến uy tín danh dự, nhưng đến bây giờ anh vẫn nghĩ bạn ấy do quá bức xúc, tính quá nóng và có thành kiến với BĐH từ trước nên mới xử sự như vậy, em nghĩ xem có nên gặp mặt để giải tỏa bức xúc này không? Thân.

Finished. Ngày mai Mob sẽ close topic này.

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Đi một ngày đàng, học một sàng khôn
Cũ 19-10-2009, 02:51 PM
sonytam sonytam vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Member
Tìm tài liệu độ xe

Trích:
Nguyên văn bởi mobinam Xem Bài viết
@Sonytam : Khẳng định 80-90% nghe mẫu thuẫn lắm, đã khẳng định thì phải 100%. Liên quan đến uy tín, danh dự một con người không thể mập mờ được. Anh khẳng định 100% là không ai trong BĐH ban nick Huytta và anh chứng minh được điều đó. Em nói anh làm khó Huytta thì càng không đúng, trước tiên là bạn ấy làm khó anh trước với nhiều câu xúc phạm đến uy tín danh dự, nhưng đến bây giờ anh vẫn nghĩ bạn ấy do quá bức xúc, tính quá nóng và có thành kiến với BĐH từ trước nên mới xử sự như vậy, em nghĩ xem có nên gặp mặt để giải tỏa bức xúc này không? Thân.

Finished. Ngày mai Mob sẽ close topic này.
8-90% là khẳng định vì 10% còn lại chỉ có thể do bug của 4R mà bug này thì thằng bạn em nói là đã fix từ version 2.x.x, cò chuyện gặp mặt giữa anh va Huytta thì em đứng bên ngoài nhìn vô, em chả bênh Huytta mà cũng chả ủng hộ BDH, em thấy sao nói vậy thui. còn mấy cái hình anh post lên, em coi rất kỹ, ko thấy câu nào nói trực tiếp đến anh, chỉ nói chung vô những người BDH, em thiết nghĩ, Huytta gặp BDH làm rõ vấn đề là cần thiết, nhưng ko phải bây giờ, lúc mà mọi người đang căng thẳng, nóng giận, vì lúc này ko ai giữ được sự bình tĩnh của mình, tại sao ko để lúc mọi người đã bình tĩnh rùi gặp mặt nói chuyện, lúc đó giải quyết sự việc có nhẹ nhàng hơn ko. Ý em là vậy...
Ðề tài đã khoá

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề