Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > DẶM TRƯỜNG THIÊN LÝ > CD Club Tour

Chú ý

CD Club Tour Những chuyến đi đang và sẽ tổ chức

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Bài tiếp Next
Cũ 15-04-2014, 08:37 PM
cuibap cuibap vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Member
Tìm tài liệu độ xe

Biến số xe: 61KJ-682

Trích:
Nguyên văn bởi cd-woman Xem Bài viết
- Như anh Mandalat đã nói ở trên , mong anh em chúng ta vì 1 câu nói dân gian xưa " 1 người vì mọi người chứ đừng để cả mọi người phải vì 1 người , ko thì mọi người sẽ xem người ấy như người mọi " ....hihi...em đùa tí cho vui.
Nhưng điểm quan trọng mong anh chị em tham gia tour này nên lưu ý , tour đi rất rát, có thể nói cứ tờ mờ sáng mở mắt ra là chạy và chạy đến khi trời tối thì mới dừng ngủ nghĩ mà thôi, quảng đường toàn đèo cũng khá mệt và vất vả .Xe pháo nên chuẩn bị chỉnh chu từ bây giờ , hạn chế xảy ra hỏng hóc khi di chuyển cùng đoàn vì lần này a Dragon76 ( Rồng Mỹ ) hỗ trỡ về kỹ thuật ko tham gia nên rất kẹt về sự cố kỹ thuật nếu anh em gặp phải trên đường.Ý thức của anh chị em được đưa lên cao nhất trong tour này.( chuẫn bị sãn ruột xe , keo vá tạm thời...)
- Anh em tham gia hầu như toàn đi xe 250cc trở lên , các anh em tham gia đi xe nhỏ như Trang11 , kikitravel , nên chuẩn bị xe kỹ lưỡng và suy nghĩ kỹ khi tham gia chung với đoàn nhé.( sự thật thì luôn luôn mất lòng , nên nói trước để còn mà chuẩn bị nha ku Tráng và em kiki)
- Thời gian khởi hành có thể ngay mùa mưa nên anh chị em tham gia chuẩn bị thêm áo mưa bộ, giày đi mưa và áo trùm ba lô.

Em xin đảm nhận nhiệm vụ phóng ziên tình báo cho tour này nên BTC có gì cứ sai bảo em nhé...

Còn ai đăng ký tiếp hok thì nhào zô nha, nhanh tay nhanh chân thì còn...châm tay chậm chân cũng còn luôn....hahahha
Bonus tấm hình tăng khí thế nhoa.
cá nhân e nghĩ xe lớn xe nhỏ ko quan trọng, xe ngon hay xe ko ngon thôi.
xe e dưới 100cc, qúa nhỏ so với qui định :-)
cd-woman (16-04-2014)

Ðang đọc: 3 (0 thành viên và 3 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề