Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > DẶM TRƯỜNG THIÊN LÝ > CD Club Tour

Chú ý

CD Club Tour Những chuyến đi đang và sẽ tổ chức

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Bài tiếp Next
Cũ 22-02-2012, 03:48 AM
hieumaylanh's Avatar
hieumaylanh hieumaylanh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Member
Tìm tài liệu độ xe

Biến số xe: 59F1-024.xx

Trích:
Nguyên văn bởi let-it-be Xem Bài viết
Chào các ae, việc góp ý rất cần thiết, nhưng quá mức thì thấy ko hay, như mình vẫn nói, nếu lần này chưa nắm được cách chơi, có thể có 1 chút hiểu lầm, lần sau sẽ ae sẽ rút kinh nghiệm. Bản thân mình cũng có lỗi khi không có cách để kích ae đều tham gia vào làm hết. Mình cũng xin xóa bài của ae và mình, mình tin rằng sau chuyện này, ae sẽ hiểu và cùng đoàn kết ở những tour sau nhé!

Sắp tới có tổng kết tour mình xin mời cả 2 bạn minh đông và vĩnh trong luôn nhé! Cổ nhân đã nói, "ko đánh nhau ko là ae".

Thân chào.
chào các bạn!Mình đã tham gia nhiều tour dã ngoại của các hội khác ,tuy là mem mới gia nhập HTD đi tour lần đầu ngoài các mặt thành công ace đã nói,cũng còn hạn chế 1 điều không dám nói ra trong lúc vui chơi ,sẵn ae tranh luận nhiều quá tiện thể nói luôn:
1-Cá nhân mình nhận thấy còn rào cản lớn giữa thành viên mới và cũ.ACE cũ tất nhiên đã quen lâu rồi cái gì cũng tự nhiên,gặp là xáp vào rôm rả đủ chuyện trên trời,tội cho mem mới lạ nước lạ cái ,quan sát thấy ae rất ngại.Nên chăng BTC khi đã phân công chia nhóm và công việc thì cùng nhau kết nối làm chung ,chế biến mồi chung, khi xong tất cả mới cùng ăn uống giao lưu,ai không nhậu cũng bắt ngồi chung uống thứ khác rồi tự giới thiệu mình với ae thì mình nghĩ chắc không xảy ra việc vừa rồi.Thực tế BTC khi phân nhóm và công việc xong:nhóm ae thì xuống nhà sàn lai rai ,các ace thì nấu nướng,nhóm thì ra chơi cờ tướng,đu quay....,mạnh ai nấy làm việc mình thích nên đâm ra ỷ lại không làm cũng có người khác làm,mặc dù BTC có nhắc nhưng không nghe.(có lẽ mấy bạn đó nghĩ mấy ông thì nhậu mà kêu tui làm chăng?).Tuy nhiên công nhận là 1 số bạn mới không tự giác chưa có tính tập thể,chán ghê
2-Cảm ơn BTC đã nhận ra vấn đề,dũng cảm rút kinh nghiệm .Hy vọng tour lần sao sẽ xóa bức từơng ngăn cách không đáng có,hy vọng các thành viên cũ giao lưu các mem mới nhiều hơn,hiểu hơn chứ không gói gọn ace cũ chơi chung nhóm làm các bạn mới cảm thấy bị phân biệt ,tự ti mình là mới ,có như thế thì clb HTD mới vững mạnh như ở các hội khác chứ
Chào ACE!

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
The Following 10 Users Say Thank You to hieumaylanh For This Useful Post:
BụiĐời (22-02-2012), Forever (22-02-2012), Minh ĐEN (22-02-2012), RUBY (22-02-2012), bao_canh_sat (22-02-2012), cd-woman (22-02-2012), duynguyen (22-02-2012), jojo85 (22-02-2012), longan_cd (22-02-2012), maiminh (22-02-2012)

Ðang đọc: 3 (0 thành viên và 3 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề