Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > HỘI QUÁN TAO ĐÀN > Thể thao - Giải trí

Chú ý

Thể thao - Giải trí trao đổi những sở thích bất kỳ, các hoạt động thể thao chung

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Bài tiếp Next
Cũ 20-06-2008, 01:06 AM
radeon's Avatar
radeon radeon vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe độ tá lả

Thanked 1.702 Times in 280 Posts
Biến số xe: GAU-3004
Mặc định Re: Câu lạc bộ bóng đá HTDFC

Trích:
Nguyên văn bởi r_keetek
Tình hình là hôm nay sau 1 sự cố khá nghiêm trọng...

... a e chỉ thiếu 5 người là let-it-be, boncd, xongngay, saba và radeon. Nhưng boncd trước đó có gọi cho tớ bảo là bên này có 4 5 a e đang đứng đợi (nhóm này đi nhầm sân, sau đó thì mất liên lạc) nên coi như không ai 'cúp cua'. Rất khí thế!
....
tình hình là em và 3 bác nữa đi rất đúng sân, đến sớm nữa là khác. Chờ hoài ko thấy, boncd gọi thì nghe nói anh Nghia ko thuê đc sân, chờ liên lạc sân ở NVH TN.. chờ lúc nữa ko thấy , boncd gọi tiếp thì ko ai bốc máy.. kết quả cả 4 tên tán nhảm 1 hồi rồi đường ai nấy về.

Nói đi nhầm sân thì oan quá. cả khu kỳ hòa có 2 sân gần nhau , 1 là sân CLB bi sắt, 1 là sân như thông báo trên trang 1 .Kô 1 cuộc gọi báo thay đổi sân dù trước đó đ/c boncd đã gọi và đc lệnh chờ ở đấy. ( cái này có thể hỏi đ/cboncd kiểm chứng )

quá nản... hết. :|

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.

Tôi là gã cao bồi nghèo đơn độc...rong ruổi trên đường dài xa quê hương… ™

Ðang đọc: 9 (0 thành viên và 9 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề