Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > LINH TINH > Xả xúp pắp

Chú ý

Xả xúp pắp Xe nóng máy thì phải xả thôi, nghỉ ngơi đi anh em

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Bài tiếp Next
Cũ 24-04-2008, 01:22 AM
black marsk black marsk vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 2

Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới black marsk
Mặc định Thanks, ae Hoangtuden.

Black không biết viết từ đâu nữa, thôi mình ngồi suy ngẫm lại mọi chuyện vui có buồn cũng có, Black sẽ nói từ lúc gặp nhau đầu tiên với hội CD mình từ hôm sinh nhật anh long Rát he hihi...

Hôm đó lúc trưa anh Cường "Gấuđen" gọi Black "alo khoa hả, hôm nay sinh nhật anh bạn thành viên kì cụ trong hội khoa tranh thủ ra chơi gặp mọi người làm quan luôn he" nghe xong Black vui và mừng vì cũng có dịp gặp mọi người tranh thủ thời gian làm việc xong nhanh nhanh để tối ra chào mọi người làm quen, thế là giờ làm việc đã trôi qua nhìn lên đồng hồ cũng đã hơn 7h thôi chạy về kẻo mọi người đợi không tốt, thế là chạy xe từ Thủ Đức về tới nhà Pác Thịnh, thì mọi người đã đi gọi cho aGấu, sau một hồi chỉ đường cũng gặp được mọi người ở quán Bên Sông hii..mừng quá, hồi hộp ko biết nói gì nhưng vì mọi người rất hòa đồng nên cũng thấy vui vui, a lúc đó hình như Tuấnrocker cũng lần đầu gặp mọi người luôn thì phải, khoa nhớ là ngồi chung với Tuấn. buổi tiệt rất vui và biết được nhiều người nữa để nhớ lại xem he có anh Gấu, anh 1st, Hồ, ngài bộ trưởng và anh Long Rat à còn Pác Khoaton và Victor đến muộn nữa còn một số ae mà ko nhớ nổi sorry.

sau hôm đó từ từ quen quen với mọi người cũng được vài lần gặp mặt mọi người cũng thấy vui vui,..

à lại đến sinh nhật Pác Gấu, do tính ko biết uống bia nên uống được 1 hay 2 ly gì đó, thấy mệt trong người thế là Pác Gấu dẫn vào trong nhà lấy nước chanh cho uống và cạo gió nữa, nằm nghĩ mà trong lòng rất vui vì mọi người sao mà tốt quá. nghĩ được một chúc thì tĩnh dậy thấy mọi người chuẩn bị về nên cũng dậy rửa mặt tỉnh táo rồi về, hihi.. sau lúc đó thì xem như không bị gì hết chắc tại pác Gấu tay nghề cao hihi…, đi Karaoke với mọi người nữa được một chúc rồi cũng chia tay mọi người về nhà mà vẫn nhớ mọi người.

rồi chuyện gì đến nó đến và cũng là lần đầu Tour cùng mọi người tour "Festival Hoa Đà lạt"

Bửa đó không ngủ được vì lần đầu tiên mà, 3h là túi sách lên đường vừa chạy vừa nghĩ ko biết mọi người tới chưa, tới điểm hẹn gặp một anh mà ko giám hỏi thấy ảnh ngầu quá râu ria nhiều lắm nên chạy thêm một vòng nữa cuối cùng bấm bụng chạy vào hỏi luôn và biết ảnh cũng Tour này luôn mừng quá lúc đó chưa biết tên chứ bây giờ thì biết rồi "anh Mydalat" rồi từ từ mọi người cũng đông đủ sau đó chụp hình lưu niệm và go.go.go... thật hoành tráng. Ngoài sự mong đợi chuyến đi thật tuyệt biết thêm được một vài anh nữa anh Bảo, anh Phát, anh theHuy,anh Jim, anh Vinh "lúc đó chưa biết là ác ma", anh kaoluong, anh Tunbo người mà Black thấy rất ngầu, anh rongden, chân gà, anh anh Thụy, anh Mandalat, và một số anh em nữa nói chung là rất vui. Do công việc nên Black phải về trước không đi được trọn tour đến giờ vẫn còn hối tiết, điếu quan trọng là trên đường đi mọi người giữ liên lạc với khoa, thật sự vui lắm ae Hoangtuden à.

sao tour đó Black đã cỡ mỡ hơn nhiều và có một chúc gì hơi tinh nghịch hoạt bác ra hẵn. Những ngày tháng đó thật sự là kỷ niệm trong Khoa, khoa sẽ nhớ mãi.

rồi tiệt tất niên nữa, khoa với bạn gái khoa tới dự à bạn gái khoa thích tính vui vui của aJim lắm và mọi người chơi vui nữa, bạn khoa cũng là một tính đồ của CD hihi... nên khoa cũng vui, có người bạn gái cùng sở thích

và gần đây không hiểu vì Black thấy sự quan tâm của anh em trong hội mờ nhạc dần, Black không cần gì chỉ cầu chủ nhật hay những ngày trong tuần có một tin nhắn của một thành viên nào đó trong hội khoa ơi ghế đây uống café nói chuyện chơi mà ko bao giờ thấy vậy chỉ có anh Hoang_rebel người mà Black thân, anh Hoàng còn hỏi thăm, quan tăm và gọi nhắn tin với Black viết tới đây Black gần như rơi nước mắt, ừ thì thôi vậy anh em hợp thì đến với nhau ko thì thôn, nếu gặp mặt uống cafe thì cũng ok. Black xin lỗi vì đã có những bài viết của mình làm ae không vui và không thích, cảm ơn các bạn Anh Em Hoangtuden.com từ nay Cái tên "Khoablack" hay "black marsk" sẽ không còn nữa các bạn sẽ nhẹ hơn đỡ hơn.

Cảm ơn tình cảm của các bạn dành cho Black
Nếu có từ ngữ nào sai hay câu cú ko đúng nhờ mấy Pác giúp lần cuối nha.

Khoablack Thân

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề