Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > THÔNG TIN CHUNG > Xây dựng diễn đàn

Chú ý

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Bài tiếp Next
Cũ 23-10-2009, 03:48 PM
khách qua đường khách qua đường vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Junior Member
Đang tìm xe

Biến số xe: Không ghi

Mình là KQĐ nhưng mình cung theo dỏi topic này từ đầu nên mới post bài... cảm nhận là việc này sẻ chẳng đi đến đâu vì các ngày các lập luận càng chồng chéo, cho nên mình mới lần đến căn nguyên của việc này để mong là tránh gây nên sóng gió cho những lần sau... thế thôi... tiên trách kỉ hậu trách nhân, để gây nên lùm xùm trong DĐ thì BĐH cần phải nhận trách nhiệm đầu tiên, nếu các anh hành động nhanh hơn hoặc khéo léo hơn, có lẻ đã tránh đc việc làm mất hết ý nghĩa của việc từ thiện và tránh đc việc những ngưới KQĐ như chúng tôi đánh giá thấp 1 tập thể như các anh.... chúc các anh rút đc kinh nghiệm và điều hành DĐ thật tốt.
rất tiếc phải làm hỏng sự hy vọng của anh, riêng mình chưa có ý định gia nhập 1 tập thể mà mình ko đánh giá cao.

Trích:
Nguyên văn bởi LEMOTO Xem Bài viết
Xin chào Khách Qua Đường !

Rất cảm ơn bạn có ý kiến đối với diễn đàn Hoangtuden. Qua lời nhận xét của bạn thì biết bạn là " Khách Qua Đường " thường khách qua đường chỉ nhìn sơ một sự việc rồi đi luôn cho nên họ nhìn được những gì thường bị thiếu trước hụt sau. Lý do bạn nêu lên mình hoàn toàn hiểu được và thông cảm cho bạn vì bạn chỉ là " Khách Qua Đường ".
Hy vọng một ngày đó bạn sẽ là thành viên của đại gia đình Hoangtuden khi đó bạn sẽ có suy nghĩ khác bây giờ.

Thân chào đoàn kết !
The Following 4 Users Say Thank You to khách qua đường For This Useful Post:
1stLady (23-10-2009), black.white (23-10-2009), daitran (23-10-2009), mobinam (23-10-2009)

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề