Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > THÔNG TIN CHUNG > Xây dựng diễn đàn

Chú ý

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Bài tiếp Next
Cũ 15-10-2009, 09:11 AM
duyanhpt's Avatar
duyanhpt duyanhpt vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 1.800 Times in 385 Posts

Trích:
Nguyên văn bởi LEMOTO Xem Bài viết
Với tư cách cá nhân của anh, xin giải thích với Duyanhpt với những lý do sau đây :

Xin khẳng định lại quan điểm của diễn đàn Hoangtuden chúng ta không quản lý tâm từ thiện của các cá nhân thành viên diễn đàn. Có quản lý là quản lý trật tự, điều phối mọi hoạt động của diễn đàn trong đó có công tác từ thiện cũng không nằm ngoài mục đích đưa diễn đàn chúng ta phát triển ngày một vững mạnh và đoàn kết lâu bền. ( Ở bất kỳ tổ chức xã hội nào cũng đều có Luật hoặc nội quy của nó )( Nhà nước thì có Luật Pháp, Cơ quan thì có nội quy, .... )
Nếu ai cũng mang danh nghĩa từ thiện mà đăng bài thì sẽ loãng cả diễn đàn. ( Trong xã hội cũng vậy, nếu ai cũng mang danh nghĩa " Dân Chủ " mà đi khiếu kiện vô tội vạ thì xã hội chúng ta làm sao ổn định được ? ). Rất mong anh chị em nhìn nhận vấn đề đúng với bản chất của nó.
Còn lý do tại sao phải quản lý thì các anh em trước đã giải thích rồi !

Nếu em cảm thấy chưa thông thì hãy điện thoại trực tiếp cho anh nhé ! hoặc bất kỳ thành viên nào còn thấy chưa đồng ý cách giải thích của mình cũng có thể điện thoại cho mình để được hiểu hơn.

Mong anh chị em thành viên diễn đàn Hoangtuden thông cảm và hiểu cho việc quản lý diễn đàn của các thành viên BĐH.
Mong anh chị em đừng bàn sâu vào vấn đề này nữa mà hãy tập trung tốt công tác đóng góp ủng hộ công tác từ thiện đang kêu gọi của diễn đàn chúng ta nói riêng và đất nước nói chung và tập trung sức lực đóng góp ý kiến, hiến kế ra những giải pháp hay làm sao cho diễn đàn chúng ta phát triển ngày một vững mạnh.

Thân chào đoàn kết !

LEMOTO
Anh Lễ cho phép em được nói trên này nhé :

- Như em đã nói bản chất của TỪ THIỆN là ở cái tâm của từng cá nhân và các quan trọng nhất là không chịu sự quản lý của bất kỳ ai kể cả chính phủ
- 1 bài kêu gọi TỪ THIỆN đều được dựa trên thông tin đại chúng và thật sự việc làm TỪ THIỆN củng không nhiều lắm
- Biết rằng mổi tổ chức đều phải có luật nhưng luật đó phải hợp lý, thiết nghỉ chúng ta là những người chơi xe có thể nói trong mỗi anh em chúng ta đều có cái tâm rất tốt. Cho phép em được nói nếu tất cả chúng ta đều có cái tâm tốt thì diễn đàn của chúng ta sẽ phát triển mà là phát triển bền vững. Nếu như nói nhìn vào diễn đàn lúc nào củng thấy phải đóng góp này nọ thì có thể 1 số anh em đã hiểu sai về vấn đề Từ Thiện & Lòng hảo tâm. Vì đã là Từ Thiện có ai bắt chúng ta phải đóng góp bao nhiêu đâu, đó là của ít lòng nhiều mà.
Thân.

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
The Following 5 Users Say Thank You to duyanhpt For This Useful Post:
Cê đê 90 (16-10-2009), YeuXeHonVo (19-10-2009), mobinam (15-10-2009), mydalat (15-10-2009), tunbo (15-10-2009)

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề