Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > THÔNG TIN CHUNG > Gia Đình HTĐ

Chú ý

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 14-09-2009, 12:56 PM
Tuanrocker's Avatar
Tuanrocker Tuanrocker vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Super Moderator
Độ về xe zin

Thanked 4.584 Times in 712 Posts
Biến số xe: 51T4 - 7364
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Tuanrocker
Mặc định [Mandalat] Nhân vật trong tuần từ 14/9 đến 20/9.

Sau một tuần trò chuyện, trả lời các câu hỏi của mọi người thì đến thời điểm em phải đề cử người thay thế để mọi người phỏng vấn tiếp ạ. Nhân vật được đề cử tuần này là một Rider để lại ấn tượng khá mạnh với em ngay lần gặp đầu tiên cách đây gần 3 năm, sau đó anh luôn là người tham gia rất nhiệt tình trong thành phần BTC để lên kế hoạch, tiền trạm cho các tour lớn trong năm của Hoàng Tử Đen. Anh còn là người đóng vai trò rất lớn trong việc đảm bảo công tác An Ninh trong suốt lễ hội sinh nhật lần 1, lần 2 và mọi người đếu ấn tượng với bộ trang phục " Men in Black".

Xin giới thiệu anh Mandalat!

Xin anh vui lòng cho các ACE ngắm sơ qua lý lịch bổ ngang hay xẻ dọc của mình trước khi trả lời câu hỏi dành cho anh.

Câu hỏi đầu tiên dành cho anh: Được biết anh là người lang thang gần như khắp các vùng miền của Việt Nam rồi, Từ miền Nam sông nước, đến miền Trung nắng gió, Tây Nguyên hùng vĩ cho đến vùng Tây Bắc hiểm trở. Anh có thể cho em và mọi người biết nơi nào để lại ấn tượng với anh nhất trong những vùng đất mà anh đã đi qua, vì sao ?

thay đổi nội dung bởi: Tuanrocker, 14-09-2009 lúc 05:35 PM
The Following User Says Thank You to Tuanrocker For This Useful Post:
mandalat (17-09-2009)
Cũ 14-09-2009, 02:32 PM
mobinam mobinam vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 9.655 Times in 1.199 Posts
Biến số xe: 54K2-0262

Chúc mừng Mandalat. Ở đâu? ngày nào? mấy giờ? Em mời mà, em tự quyết đi nha, nhắn tin cho anh là được rồi.
Hỏi nè :
1. Cái tướng đi bộ của em thật sự là không lẫn với ai được, khi em đi bộ thì nhiều người không dám đi gần em vì có khả năng bị hất văng ra xa. Em cho anh hỏi là em phải tập bao lâu mới đạt được tướng đi như vậy? Em và womandalat có bao giờ nắm tay nhau đi bộ dzung dzăng dzung dzẻ chưa? Có bao giờ womandalat giận em vì bị "hất văng ra xa" chưa?
2. Em có dự định tổ chức 01 tour offroad cùng với CD không?
3. Để "được" tham gia vào Ban an ninh trong các tour của HTD, theo em, thành viên cần có những tố chất gì?
4. Anh và người yêu của anh rất muốn nghe em kể chuyện "Cuộc tình duy nhất em đã trót trao về ...", Em có thể kể được không? (nếu em kể anh sẽ không phỏng vấn em nữa đâu, thề đó)

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Đi một ngày đàng, học một sàng khôn
The Following User Says Thank You to mobinam For This Useful Post:
mandalat (17-09-2009)
Cũ 14-09-2009, 03:02 PM
trang11's Avatar
trang11 trang11 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 6.646 Times in 1.034 Posts
Biến số xe: 22 391 FA
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới trang11

1. Anh có thể cho biết lý do anh lấy nick name này không?
2. Em rất ấn tượng bộ áo giáp anh mặc, anh có thể cho em biết xuất xứ và giả cả được không
3. Anh có thể kể 1 kỷ niệm đáng nhớ nhất của anh với CD hok?

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Hết mực rồi, sao ký đây !
The Following User Says Thank You to trang11 For This Useful Post:
mandalat (17-09-2009)
Cũ 15-09-2009, 11:05 PM
simba's Avatar
simba simba vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator
Độ về xe zin

Thanked 3.159 Times in 876 Posts
Biến số xe: 51Z3-8103

hehe, chúc mừng lên thớt nha anh mandalat. giờ chém đây
1. hiện nay anh có mấy con cào cào ? ( em có cùng sở thích, sẽ thọ giáo sau )
2. anh tiễn con CD của anh đi khi nào, năm 2006 đúng ko ??? có nhớ em đã từng gọi cho anh về việc mua xe ko , hehehe
3. bao lâu anh về quê ( Đà Lạt ) một lần ? ở quê người thân của anh còn đông ko ?
em chém nhiêu đó thôi
Cũ 16-09-2009, 04:34 PM
mandalat's Avatar
mandalat mandalat vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 7.407 Times in 760 Posts

Toét...toét...toét....
Bạn kia, bạn thuộc tổ nào??? xếp hàng 1 dùm đi bạn ơi..
Alo...Alo...
Đề nghị bạn 1st uống không được chừa long đền nha...Tieuphuvivu không được phá mồi nữa nghe chưa!!!
Nè..nè...Tuanrocker...
Hự...ự....
Mới nói có tí xíu mà bị bạn Tún cho 1 phát nằm ngay đơ trên thớt luôn....hix...già rồi...hix...

Dạ...từ từ em khai anh Tún ơi...

Hix...em tên là Phan ngọc Mẫn
Bí danh: không
Nickname: mandalat
Tôn giáo: không

hix...dạ em cầm tinh con Be..ee..ee....
Tình trạng gia đình: 1 vợ cả...1 vợ 2...1 vợ 3...1 vợ 4...(sẽ cưới tiếp nếu vợ cả cho phép) và 1 con thơ.

Á...á...từ từ anh...em khai mà...dạ..

Cân nặng: 77 ki lô gam
Cao: 1 mét và 69 xen ti mét
Số đo 3 vòng: 96-97-105 ...dạ thiệt...cái này em mới đo hôm qua mà...
Hình Kèm Theo
Kiểu File : gif khi1839312.gif (9,0 KB, 23 lần tải)
LEMOTO (17-09-2009), Tuanrocker (16-09-2009), cuabien (16-09-2009), funny_bro (17-09-2009), jimmy nguyen (17-09-2009), simba (17-09-2009), tieuphuvivu (17-09-2009), trang11 (17-09-2009)
Cũ 16-09-2009, 07:32 PM
Tandold Tandold vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 3

Thanked 1.201 Times in 163 Posts

Anh cũng xin đặt một câu cho Mandalat
Với thể hình và số đo 3 vòng như vậy thì em có thấy bất lợi hoặc có lợi như thế nào không?

The Following User Says Thank You to Tandold For This Useful Post:
mandalat (17-09-2009)
Cũ 17-09-2009, 12:24 PM
funny_bro funny_bro vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 1

ư..hừ...mình đang cay cú Em nó đây,hôm nay lại có dịp trả thù gồi,hihi..
nói thế thôi..riêng với mandalat mình vẫn nhớ nhất tour 2/9 bụi, bỏ cả đoàn trú mưa ở ngoài sau,mình và em nó vẫn thi gan cùng mưa gió lầm lủi vượt đèo omega qua đàlạt(chính xác là 3 xe) người và xe thì ướt tất tật,mưa vẫn trút nước... vẫn chạy... lâu lâu nhìn kính chiếu hậu vẫn thấy ánh đèn cũa đồng bọn sau lưng..lòng bổng ấm áp hơn.không như bây giờ đi tour em nó cứ thúc mình chạy gần sỉu luôn hihi..
-phỏng vấn mandalat tí nè:
1.theo em nếu bây giờ đi tour bụi để được sướng tiêu chuẩn ra sao?
2.ngày xưa đi tour vừa là phó nhòm vừa lo libero cho cả đoàn em có cảm giác như thế nào? em cho AE biết cảm tưởng nha.
3.câu hỏi phụ ko trả lời cũng được,nhìn tướng tá rất hầm hố nhưng khi đi với phu nhân ở chốn đông người rất galăng và hiền,vậy ở nhà có luôn luôn vậy ko? hihi...
tạm dứt.
mandalat (17-09-2009)
Cũ 17-09-2009, 01:55 PM
mandalat's Avatar
Senior Member
Độ về xe zin

Trích:
Nguyên văn bởi Tuanrocker Xem Bài viết
Câu hỏi đầu tiên dành cho anh: Được biết anh là người lang thang gần như khắp các vùng miền của Việt Nam rồi, Từ miền Nam sông nước, đến miền Trung nắng gió, Tây Nguyên hùng vĩ cho đến vùng Tây Bắc hiểm trở. Anh có thể cho em và mọi người biết nơi nào để lại ấn tượng với anh nhất trong những vùng đất mà anh đã đi qua, vì sao ?
Cám ơn Tuấn...
Cũng hên là cha mẹ sinh anh ra có sẵn máu lang thang nên thích đi đây đi đó. Trước đây anh làm về ngành xây dựng ,rất thích đi làm xa nên hay xung phong và "được cử" (có người nói "bị") đi nhiều nơi từ Bắc vô Nam, rồi sau này lại được tham gia hoangtuden, nơi có nhiều anh em cùng sở thích, nên lại càng đi nhiều hơn..
Mỗi chuyến đi đều có 1 mục đích, cảm nhận riêng, mỗi vùng đất anh đã đi qua có mỗi đặc trưng riêng nhưng có lẽ để lại cho anh nhiều ấn tượng nhất là vùng sông nước miền Tây vì....thử cảm nhận nhé...vi vu trên trên những con đường thẳng tắp, 2 bên là đồng lúa thẳng cánh cò bay đang độ chín vàng, thỉnh thoảng lại có 1 đám đốt đồng...mùi rạ, mùi sình cháy hòa với mùi thơm của lúa chín...hix...dừng chân lại ở cái quán liêu xiêu bên lề kêu trái dừa tươi, ngọt, mát mới hái xuống, chiều lại làm vài con chuột đồng nướng muối ớt, con cá lóc nướng trui, thêm vài xị đế với những câu vọng cổ buồn của anh Ba nông dân chân còn dính sình ngoài ruộng, trong tiếng đàn của thầy Sáu, rồi nghe những câu chuyện huyền bí của vùng đất U Minh của Bác Tư...-những con người tuy nghèo vật chất nhưng tình cảm thì không bao giờ thiếu... .hix...sao nhớ quá đỗi...
1stLady (17-09-2009), cuabien (17-09-2009), funny_bro (18-09-2009), jimmy nguyen (17-09-2009), simba (17-09-2009), tieuphuvivu (17-09-2009)
Cũ 17-09-2009, 02:58 PM
mandalat's Avatar
Senior Member
Độ về xe zin

Trích:
Nguyên văn bởi mobinam Xem Bài viết
Chúc mừng Mandalat. Ở đâu? ngày nào? mấy giờ? Em mời mà, em tự quyết đi nha, nhắn tin cho anh là được rồi.
Hỏi nè :
1. Cái tướng đi bộ của em thật sự là không lẫn với ai được, khi em đi bộ thì nhiều người không dám đi gần em vì có khả năng bị hất văng ra xa. Em cho anh hỏi là em phải tập bao lâu mới đạt được tướng đi như vậy? Em và womandalat có bao giờ nắm tay nhau đi bộ dzung dzăng dzung dzẻ chưa? Có bao giờ womandalat giận em vì bị "hất văng ra xa" chưa?
2. Em có dự định tổ chức 01 tour offroad cùng với CD không?
3. Để "được" tham gia vào Ban an ninh trong các tour của HTD, theo em, thành viên cần có những tố chất gì?
4. Anh và người yêu của anh rất muốn nghe em kể chuyện "Cuộc tình duy nhất em đã trót trao về ...", Em có thể kể được không? (nếu em kể anh sẽ không phỏng vấn em nữa đâu, thề đó)
Cám ơn anh Mobinam vì đã mời em...rãnh rỗi cứ mời em nữa nhé...khả năng từ chối của em hơi bị kém...

1.Cái tướng của em phải tập cực khổ lắm anh ơi, nhưng muốn tập được thì đầu tiên phải có trọng lượng trên 70kg, sức khỏe cường tráng, dẻo dai, có thể "nốc" khoảng 8 chai Redsaigon mà chưa đứng lên đi ra ngoài hoặc ngồi đố ẩm khoảng 6 tiếng đồng hồ mà không buồn ngủ và phải tập ròng rã 10 năm đó anh...nói chung... phức tạp...rất phức tạp...
Em và bà xã cũng hay nắm tay dzung dzăng dzung dzẻ lắm nhưng đó là trước đây hơn 10 năm, lúc còn là sanh dziên (55kg) đi tán vào nhau xương khua lốc cốc còn bi giờ thì đi xe nhiều nên em chưa bị bà xã giận vì chuyện đó mà chỉ bị càm ràm: "sao anh ngồi hết yên xe chừa có tí xíu sao em ngồi, anh hông ga lăng gì hết zậy???"

2.Nếu có nhiều anh em "máu" offroad bằng CD thì em cũng sẵn sàng xung phong tổ chức ạ. Nhưng phải là những anh em to khỏe như anh Wonghong, Changa, tieuphuvivu kìa (để còn có sức vác xe ra) chứ như anh, mickey hay anh Jim thì......hí hí hí.....

3.Không riêng gì ban an ninh, ban kỹ thuật hay ban hậu cần...em nghĩ "được" tham gia là 1 vinh dự lớn rồi vì anh em tin tưởng mới "đưa" mình vào và dù ban nào đi nữa thì sự nhiệt tình, thái độ cư xử và tinh thần trách nhiệm luôn luôn là những tố chất tối thiểu cần phải có ạ ngoài ra còn phải chịu khó bỏ thời gian tính toán trước công việc, đem ra bàn bạc cùng anh em thì kết quả công việc sẽ tốt thôi.

4.Dzụ này em chỉ có thể trả lời ngoài quán, mà phải là anh mời mới được à nha....ok..vậy đi...không gặp không về nha anh...quán cũ...dạ...anh nhớ đem tiền theo nha...
mobinam (17-09-2009)
Cũ 17-09-2009, 03:20 PM
mandalat's Avatar
Senior Member
Độ về xe zin

Trích:
Nguyên văn bởi trang11 Xem Bài viết
1. Anh có thể cho biết lý do anh lấy nick name này không?
2. Em rất ấn tượng bộ áo giáp anh mặc, anh có thể cho em biết xuất xứ và giả cả được không
3. Anh có thể kể 1 kỷ niệm đáng nhớ nhất của anh với CD hok?
Cám ơn Tráng,
1. Anh lấy nickname này đơn giản chỉ là vì có 1 người đàn ông đẹp chai, khôi ngô tuấn tú tên Mẫn, quê ở Đà Lạt nên trên hoangtuden.com xuất hiện Mandalat mà cái avatar quá "khủng" đến mức không thể nào thể hiện được.

2.Bộ áo giáp anh mặc trong sanh nhựt HTĐ lần 2 là của 1 anh ở Đà Lạt, trước đây mở shop bán "đồ chơi" cho cào cào bay sau đó ảnh chuyển qua kinh doanh mặt hàng khác, còn dư 1 cái trong kho, thấy anh to khỏe nên ảnh tặng . hí hí hí...nghe đâu trước ảnh bán khoảng 100 Obama.

3.Hồi đó lúc mới lấy CD, anh chạy Đà Lạt-Sài Gòn 1 mình trong 1 ngày mưa gió bão bùng, đi đến đoạn Định Quán thì xe bị dính ga, chạy 1 tí phải nghĩ 1 tí vì không biết bị gì, lúc vô tới cầu Sài Gòn, kẹt xe mọi người chạy rất chậm, xe anh thì rú ình ỏi...ai cũng quay lại nhìn với ánh mắt bực bội...quê quá nên ai quay lại nhìn anh cũng phải nói to "xe hư...xe hư, thông cảm nha anh/chị/cô/chú" lúc đó trời thì mưa to, lạnh mà anh thì mồ hôi nhễ nhại vì quê.
cuabien (17-09-2009), jimmy nguyen (17-09-2009), tieuphuvivu (17-09-2009), trang11 (17-09-2009)
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề