Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > THÔNG TIN CHUNG > Gia Đình HTĐ

Chú ý

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 08-09-2009, 05:41 PM
Tuanrocker's Avatar
Tuanrocker Tuanrocker vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Super Moderator
Độ về xe zin

Thanked 4.584 Times in 712 Posts
Biến số xe: 51T4 - 7364
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Tuanrocker

Trích:
Nguyên văn bởi trang11 Xem Bài viết
EM hợp gu anh Tuấn rồi, em cũng thích chơi trống,,,he he

Anh cho em hởi anh họ Lâm tên Anh vậy sao lại lấy nick là Tuanrocker? sao hok lấy tên là Anhrocker?
Vậy là có dịp anh em mình giao ly giao chén để nói chuyện về Gu này hen, hay đó nha hìhì.

Đầy đủ họ và tên anh là :Lâm Tuấn Anh nhưng bạn bè hay gọi là Tuấn vì nó nói tại sao nó phải kêu anh bằng "anh" , từ đó tên Tuấn ra đời và nick Tuanrocker cũng từ đó mà ra

Rất mong tiếp tục nhận được những câu hỏi của mọi người ạ.

thay đổi nội dung bởi: Tuanrocker, 11-09-2009 lúc 01:17 PM
The Following User Says Thank You to Tuanrocker For This Useful Post:
trang11 (08-09-2009)
Cũ 08-09-2009, 11:27 PM
trang11's Avatar
trang11 trang11 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 6.646 Times in 1.034 Posts
Biến số xe: 22 391 FA
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới trang11

Anh Tuấn ơi, em thích trống nhưng về nhạc lý thì em hok am hiểu lắm, chỉ biết nghe rồi ngồi nhịp theo thôi à.
Tiếc là hok có cơ hội để đi học môn này

================================================== ============
Hỏi tiếp anh Tuấn: trong clb mình anh Tuấn ấn tượng nhất là miss HTĐ nào? hok nói chung chung nha...he he

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Hết mực rồi, sao ký đây !
To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
The Following User Says Thank You to trang11 For This Useful Post:
Tuanrocker (08-09-2009)
Cũ 09-09-2009, 11:55 AM
Tuanrocker's Avatar
Super Moderator
Độ về xe zin

Trích:
Nguyên văn bởi trang11 Xem Bài viết
Anh Tuấn ơi, em thích trống nhưng về nhạc lý thì em hok am hiểu lắm, chỉ biết nghe rồi ngồi nhịp theo thôi à.
Tiếc là hok có cơ hội để đi học môn này

================================================== ============
Hỏi tiếp anh Tuấn: trong clb mình anh Tuấn ấn tượng nhất là miss HTĐ nào? hok nói chung chung nha...he he
Trả lời bạn Tráng: Các miss trong HTĐ đều lại ấn tượng mạnh với anh cả vì các miss, miss nào cũng vui, cũng rất nhiệt tình tham gia các chương trình của HTĐ tổ chức. Nhưng ấn tượng nhất với anh cho đến giờ vẫn là sis Veocon ( giờ thì chị ấy đã định cư ở nước ngoài rồi ), người nữ đầu tiên mình gặp chạy CD đi tour xa bản lĩnh như những thanh niên trong đoàn .

Mong tiếp tục nhận được các câu hỏi từ các ACE ạ.

thay đổi nội dung bởi: Tuanrocker, 09-09-2009 lúc 12:12 PM
trang11 (09-09-2009)
Cũ 09-09-2009, 12:33 PM
1stLady's Avatar
1stLady 1stLady vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe đã zin trở lại

Thanked 21.495 Times in 2.010 Posts

Một: Trong HTĐ anh thấy Anh rất điềm đạm - điều rất hiếm gặp ở thanh niên trẻ (mặc dù anh biết tính em cũng nóng lắm chứ chẳng vừa ). Có khi nào em nóng giận đến mức ko kềm được và phải xổ ra chưa (trong HTĐ nhé)

Hai: anh thấy Anh rất chu đáo, kỹ lưỡng và rất trách nhiệm trong công việc của HTĐ, nhưng bên cạnh đó Anh lại ít kêu gào hoặc nhắc nhở anh em thanh niên trợ giúp mà cứ âm thầm lặng lẽ làm 1 mình. Nếu anh nhận xét đúng thì Anh có thể giải thích vì sao không?

Ba: Điều gì mà Anh ghét nhất trong HTĐ?

Nắng có vàng bằng răng em không
The Following User Says Thank You to 1stLady For This Useful Post:
Tuanrocker (09-09-2009)
Cũ 09-09-2009, 04:00 PM
funny_bro funny_bro vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 1

Mình cũng đã có nhiều dịp lang thang với Tuanrocker,phải công nhận chú nó rất chịu thương chịu khó trong các tour đi của HTD.Hôm nay có cơ hội tâm tình với chú nó tí...

-Em đã từng sở hửu bao nhiêu chiếc CD rồi nhỉ? chiếc xe CD em đang chạy có rất nhiều kỷ niệm với em thế có nghĩ sẻ đổi ngựa ko?

-với những tour đi đã qua cũa mình,chuyến đi nào với em là kỷ niệm nhất?

-Rocker dự định đến khi nào thì lên xe hoa và mẩu người lý tưởng cũa em như thế lào?..hihi.

tạm chào...
Tuanrocker (09-09-2009)
Cũ 09-09-2009, 06:26 PM
Tuanrocker's Avatar
Super Moderator
Độ về xe zin

Trích:
Nguyên văn bởi 1stLady Xem Bài viết
Một: Trong HTĐ anh thấy Anh rất điềm đạm - điều rất hiếm gặp ở thanh niên trẻ (mặc dù anh biết tính em cũng nóng lắm chứ chẳng vừa ). Có khi nào em nóng giận đến mức ko kềm được và phải xổ ra chưa (trong HTĐ nhé)

Hai: anh thấy Anh rất chu đáo, kỹ lưỡng và rất trách nhiệm trong công việc của HTĐ, nhưng bên cạnh đó Anh lại ít kêu gào hoặc nhắc nhở anh em thanh niên trợ giúp mà cứ âm thầm lặng lẽ làm 1 mình. Nếu anh nhận xét đúng thì Anh có thể giải thích vì sao không?

Ba: Điều gì mà Anh ghét nhất trong HTĐ?
Em xin trả lời anh 1st ạ:

1 - Cám ơn nhận xét của anh 1st đã dành cho em. Trước đây em cũng có đôi lúc bốc đồng lắm, nhưng dần dần em phải tự mình sửa từ từ vì nghĩ lại như thế sẽ không tốt. Cứ nghĩ là một khi mình nóng, có những thái độ không phải với người đối diện sẽ như những cây đinh đóng vào cái vách gổ. Khi mình ngẫm lại thấy sai, xin lỗi thì cũng như mình nhổ cây đinh đó ra khỏi cái vách, mọi chuyện sẽ trở lại như trước nhưng trên tấm vách đó nó không còn đẹp như xưa vì sẽ có những lỗ không đáng có.

Rồi khi tham gia vào HTĐ, được các anh các bác đi trước chỉ bảo, học những kinh nghiệm sống ở các anh, các bác ấy để áp dụng thêm cho mình biết lắng nghe nhiều hơn, tự kiềm chế bản thân hơn. Tronh HTĐ, cũng có đôi lúc em suýt đóng cây đinh vào vách nhưng cuối cùng nghĩ cái vách gổ bị lỗ không đáng có, không đẹp gì nên quăng cây đinh đó đi

2 - Trong HTĐ, em thấy còn có rất nhiều người âm thầm lặng lẽ làm một mình mà làm việc lại rất chu đáo, trách nhiệm đó chứ không riêng gì em đâu ( anh 1st cũng là một người em thấy làm việc cho HTĐ như thế đó ). Thật ra các chương trình, các tour của HTĐ tổ chức đều có rất nhiều các anh chị đã đứng ra hô hào, kêu gọi mọi người tham gia rồi ạ.Bên cạnh đó em cũng có kêu gọi trực tiếp khi gặp offline để các anh em tham gia vô hỗ trợ chung nhưng mỗi người mỗi hòan cảnh, mỗi công việc nữa nên có bao nhiêu người mình làm bấy nhiêu thôi anh à.

3 - Điều mà em ghét nhất trong HTĐ là “ Ý thức thiếu tôn trọng tập thể” . Theo em nghĩ một khi mình muốn tập thể tôn trọng mình thì trước tiên mình phải tôn trọng tập thể đó trước.
Vài dòng chia sẻ cùng anh và mọi người.

thay đổi nội dung bởi: Tuanrocker, 10-09-2009 lúc 12:11 AM
1stLady (10-09-2009)
Cũ 09-09-2009, 07:27 PM
Tuanrocker's Avatar
Super Moderator
Độ về xe zin

Trích:
Nguyên văn bởi funny_bro Xem Bài viết
Mình cũng đã có nhiều dịp lang thang với Tuanrocker,phải công nhận chú nó rất chịu thương chịu khó trong các tour đi của HTD.Hôm nay có cơ hội tâm tình với chú nó tí...

-Em đã từng sở hửu bao nhiêu chiếc CD rồi nhỉ? chiếc xe CD em đang chạy có rất nhiều kỷ niệm với em thế có nghĩ sẻ đổi ngựa ko?
Dạ, cám ơn bác Phát đã dành cho em cơ hội được hầu chuyện bác ạ.

- Từ trước đền giờ em mới chỉ được sở hữu có một em CD thôi ( đáng ra em phải xưng chị mới đúng, vì chị ấy ra đời năm 1978 ), chiếc xe mà em đã và đang rong ruỗi cùng bác, cùng các ACE HTĐ từ trước đến giờ đó ạ. Bởi vì nó đã găng bó với em trong rất nhiều chuyến đi, trên những cung đường đã qua với biết bao kỷ niệm vui buồn nên em chưa bao giờ có ý định sẽ đổi ngựa.
Nhưng bên cạnh đó lâu lâu em còn được ăn ké với em CD của Papa ở nhà, nhưng em ấy đẹp và xinh hơn em của em nhiều.

hình hai chị em của nhà em đây, hôm nay nhân dịp giới thiệu cùng bác và mọi người.

Trích:
-với những tour đi đã qua cũa mình,chuyến đi nào với em là kỷ niệm nhất?
- Với những tour đã qua của em và cả nhà HTĐ thì tour Nha Trang Bụi 2-9 vẫn là tour để lại ấn tượng với em nhất. Cảm giác cả đoàn HTĐ leo đèo Omega hùng vĩ trong cơn mưa tầm tã, nặng hạt, lạnh buốt người ( Không bao tay, không giày đi mưa, nón bảo hiểm không kính, không vành ) đến Đà Lạt ăn vội tô bánh canh rồi tiếp tục rồng rắn trong đêm tối, trong rét, trong cơn mưa dầm của vùng đất cao nguyên về Bảo Lộc.
Còn nếu đi lang thang ít người thì tour song hành Bắc Tiến 1952km tết rồi cũng là một trong những chuyến đi khó quên của em,vì đó là cảm giác vượt qua chính mình, được nhìn ngắm dãy Trường Sơn hùng vĩ, đi để thấy được con người,văn hóa, cuộc sống của con người các vùng miền.

Trích:
-Rocker dự định đến khi nào thì lên xe hoa và mẩu người lý tưởng cũa em như thế lào?..hihi.
- Câu này khó quá ạ , thưa với bác là em đang cày xới đất, chuẩn bị trồng cây để lấy hoa trang trí cho cái xe đó ạ. Khi nào mà cây đó tươi tốt ra hoa là lúc đó em sẽ gắng lên xe ngay.
Em cũng không đặt ra là phải tìm một mẫu người ntn cả, chỉ cần hiểu và chia sẻ được với nhau thôi.( em rất thích hình tượng 2 chiếc bánh răng của chiếc đồng hồ cơ )

Em xin tạm hết.

Mong tiếp tục nhận được những câu hỏi của các ACE ạ.

thay đổi nội dung bởi: Tuanrocker, 10-09-2009 lúc 07:43 AM
funny_bro (12-09-2009)
Cũ 10-09-2009, 09:39 PM
Kitty's Avatar
Kitty Kitty vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator
Xe lên cốt 3

Anh Rocker ui cho Kitty hỏi A xíu nha
1) A có gặp nhiều khó khăn trong việc giải quyết các vấn đề trên diễn đàn khộng ? (một ví dụ nho nhỏ như là người trẻ nói thì người lớn thường ít nghe theo).Bởi vì a là người tuổi đời tương đối còn trẻ nhưng lại giữ vai trò Smod trong một diễn đàn gồm có rất nhiều các ACE và có cả các lão tiền bối nữa ?
2) Dự định sắp tới cho tương lai của anh là gì thế ? ( Mua thêm xe mới ? Nhà mới ? Tiếp tục nâng cao trình độ học vấn bằng cách lấy thêm văn bằng 2 hay là gì gì gì nữa….?
3) Khi nào a mới dự định đi Xuyên Việt lần thứ 2 dzạ ?
E xin hết ạh !!!
Tuanrocker (10-09-2009), chan_ga_87 (10-09-2009)
Cũ 11-09-2009, 09:19 AM
Tuanrocker's Avatar
Super Moderator
Độ về xe zin

Trích:
Nguyên văn bởi ^_^kitty^_^ Xem Bài viết
Anh Rocker ui cho Kitty hỏi A xíu nha
1) A có gặp nhiều khó khăn trong việc giải quyết các vấn đề trên diễn đàn khộng ? (một ví dụ nho nhỏ như là người trẻ nói thì người lớn thường ít nghe theo).Bởi vì a là người tuổi đời tương đối còn trẻ nhưng lại giữ vai trò Smod trong một diễn đàn gồm có rất nhiều các ACE và có cả các lão tiền bối nữa ?
Anh trả lời câu hỏi của Kitty :

Trong các vấn đế cần giải quyết của diễn đàn, cũng có đôi lúc anh gặp không ít vấn đề khó khăn khi online,offline, hay đi tour ( anh nghĩ không chỉ mình anh, mà tất cả các thành viên trong Ban Điều Hành, Ban Quản Trị đều gặp cả ). Vì phải chọn giải pháp giải quyết sao cho vừa đúng với tiêu chí của diễn đàn đã đề ra, vừa phải đưa tính tập thể lên hàng đầu nhưng cũng phải có sự linh động trong đó vì đặc thù sân chơi HTĐ rất khác các CLB, hội nhóm khác. Nơi mà nhựng con người ở các độ tuổi khác đến với nhau bắt đầu từ niềm đam mê, đều cá tính mạnh, những vị trí khác nhau trong xã hội. Khi một thành viên trẻ tuổi trong diễn đàn biết lắng nghe y kiến đóng góp của mọi người rồi đưa ra một y kiến đóng góp của mình, một quyết định mà có mang tính tập thể, vì cộng đồng , bỏ qua cái tôi tầm thường của mình đi thì anh tin chắc rằng sẽ được mọi người đón nhận mà không nề hà chuyện lớn hay nhỏ đâu Kitty.

Được tham gia trong CLB HTĐ với anh đến bây giờ luôn là một niềm tự hào và giữ vai trò trong Ban Quản Trị đó còn là một niềm vinh dự rất lớn. Anh không sợ mình làm không được ( vì luôn có các bác, các anh đi trước chỉ bảo, chia sẻ kinh nghiệm khi gặp khó khắn ) mà chỉ sợ mình không dám làm,làm không nhiệt tình, nữa vời thì lại làm mất đi sự tin tưởng của những người đã đặt niềm tin vào mình. Anh nghĩ mình là thế hệ trẻ, sự năng động, nhiệt tình có thừa thì không ly do gì mình không chung tay vào bằng những hành động thiết thực bất kể ở vai trò nào thành viên, Mod, Smod, hay Admin …để tiếp tục cùng các anh đi trước xây dựng một chân chơi như Hoàng Tử Đen.

Trích:
2) Dự định sắp tới cho tương lai của anh là gì thế ? ( Mua thêm xe mới ? Nhà mới ? Tiếp tục nâng cao trình độ học vấn bằng cách lấy thêm văn bằng 2 hay là gì gì gì nữa….?
Dự định sắp tới cho tương lai của anh à, nhiều dự định quá không biết chia sẻ với em dự định nào đây hìhì. Câu trả lời sẽ là cùng em CD chinh phục các cung đường của Việt Nam.

Trích:
3) Khi nào a mới dự định đi Xuyên Việt lần thứ 2 dzạ ?
E xin hết ạh !!!
Xuyên Việt lần hai thời gian dự định gần nhất của anh có thể là tết năm sau, hoặc có thể chỉ đi cung Tây Bắc thôi. Khi đó sẽ để dành chuyến xuyên Việt vào dịp thích hợp để chia sẻ cùng 2 Vợ cùa anh.

Mong tiếp tục nhận được các câu hỏi từ các ACE ạ.
Kitty (11-09-2009), mandalat (11-09-2009)
Cũ 12-09-2009, 01:41 PM
mquan's Avatar
mquan mquan vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Kiếm tiền độ xe

Biến số xe: 52-U6 7389
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới mquan

Thân chào anh Tuấn Anh. em được biết anh ở lần SN HTD vừa rồi và 1 lần gặp anh ngoài hoa viên, nhìn bên ngoài thấy anh rất hiền, hòa đồng và dễ bắt chuyện. Hi.i.i...

Chúc anh khỏe, thành công trong công việc . . . .
The Following User Says Thank You to mquan For This Useful Post:
Tuanrocker (12-09-2009)
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề