Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > DẶM TRƯỜNG THIÊN LÝ > Mọi miền đất nước > Miền Trung

Chú ý

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Bài tiếp Next
Cũ 14-09-2010, 09:14 AM
Aqua Fina's Avatar
Aqua Fina Aqua Fina vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 1

Biến số xe: 51S7 - 5366
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Aqua Fina

Hihihi, cám ơn cụ Rốt, chắc em mang theo võng mắc ở chái nhà gỗ ngủ cho nó lạnh chơi , chứ nghe vụ vắt là em thấy ớn rồi. Rider ta ko sợ mưa nắng, gió bụi, chỉ sợ... côn trùng cắn mà thôi

Em thì ko hẳn là có khả năng "thuần chó", đang đọc truyện về chó ngao cũng thấy hãi hãi, nhưng được cái các bạn cún (em hok có ý nói anh đâu nha cunconhaylonton ) có cảm tình với em hay sao í, gặp nhau là xáp vô làm quen, yêu thương quấn quít. Riêng mấy bạn mà các chú kiểm lâm nuôi thì lại... nhát ứ chịu được, em tiến 1 bước các bạn í lùi 1 bước, em tiến 2 bước các bạn í lùi 2 bước, em bèn lùi 1 bước, cũng thấy các bạn í lùi 1 bước, haizzzz. Cả buổi đuổi nhau vờn nhau như vậy, oải quá, nên thôi. Được cái, theo lời mấy chú kiểm lâm thì các bạn í khôn cực, khách tới cách cả chục cây số các bạn í đã phát hiện ra và sủa báo hiệu cho các chú chuẩn bị trước rồi, chứ bình thường cũng ít khi nào lên tiếng lắm

Món gà kho trứ danh tụi em cũng tính nếm thử, nhưng thời gian chờ đợi lâu quá (2 tiếng đồng hồ), bụng dạ nào chịu nổi, nên dù thèm lắm cũng đành phải hẹn lần sau. Hy vọng sẽ lại có duyên với nhau

Theo cụ thì tụi em nên sắp xếp thời gian ra sao để có thể đi hết được những điểm cần đi trong tuyến Nha Trang - Hòn Bà hả cụ? Phải đi 2 ngày mới hết ạ? Rút gọn 1 ngày thì sao cụ (cứ tính là trời quang mây tạnh chứ ko mưa như tour vừa rồi tụi em đi đâu nhá)?

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề