Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > CD BENLY VÀ CÁC LOẠI XE KHÁC > Thông tin chung về xe CD

Chú ý

Thông tin chung về xe CD Mọi thông tin về đời xe, xuất xứ và các thông tin liên quan khác

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 12-01-2013, 10:08 PM
tungbs's Avatar
tungbs tungbs vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 2

Trích:
Nguyên văn bởi changachien Xem Bài viết
Số là em đang đi ex135 và cũng rất đam mê độ xe tuy kinh nghiệm rất ít,rất mê dòng caphe,tracker lẫn classic và tính bán ex để mua 1 em về độ,,,em là sv ngân hàng mới ra trường đang làm trái nghề để trang trải cuộc sỗng và đam mê,bán ex và tiền em tích góp đc khoảng 40tr tính mua em wolf về độ nhưng hiếm ng bán với ngĩ sau này muốn lên máy 250 cũng khó nên tính mua em cd hay cb về độ.cho em hỏi cb để máy zin đi khi có tiền lên 250 có ngon,bền như cd không?40tr chắc chỉ đủ để em làm dàn ngoài đi cảnh sau này sẽ lên 250.em theo dõi diễn đàn đã lâu và thấy anh jimmy nguyen rất nhiệt tình,nếu anh đọc đc bài này thì mạn phép em moi anh cf để học hỏi và anh chơi trong hội chắc bít ai cần bán cb.cd hay 1 dòng khác mà máy móc ổn định em chỉ cần máy bền,giấy tờ ngon không cần đồ zin vì sẽ về độ lại,thank các anh đã đọc em tên việt sn 1990 đt 0978678444
Thay mặt anh Jimmy, mời bạn ghé cafe Hoa Viên hẻm 285 CMT8 Q10 sáng chủ nhật hàng tuần từ 9g, anh Jimmy sẽ giải đáp cho bạn tất.
changachien (14-01-2013), jimmy nguyen (13-01-2013)
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề