Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > DẶM TRƯỜNG THIÊN LÝ > Kinh nghiệm đi đường > Kỹ năng dã ngoại

Chú ý

Kỹ năng dã ngoại Nơi chia sẻ kiến thức, kinh nghiệm vả các kỹ năng khi đi tour, dã ngoại...

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Bài tiếp Next
Cũ 17-03-2011, 04:52 PM
khoanguyenbd's Avatar
khoanguyenbd khoanguyenbd vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Member
Mới có xe

Theo kinh nghiệm băng rừng lội suối của em, em xin góp ý thêm 3 phần nhỏ nhưng ko kém phần quan trọng. Rất nghiêm túc chứ ko phải spam đâu, mong các bác đừng banned nick em.
1. 01 hộp sô cô la. Món này có giá trị dinh dưỡng rất cao và làm mình tỉnh lại nhanh chóng khi kiệt sức hoặc thiếu ngủ.
2. Bao cao su. Cái này có tác dụng cực kỳ đối với bàn chân hoặc bàn tay bị vết thương khi vượt suối, nhằm tránh bị nhiễm trùng. Có thể bọc (gói)các thiết bị điện tử vào bên trong an toàn mà ko bị nhiễm nước...chẳng hạn điện thoại di động, đèn pin,... Một chiếc máy ảnh có thê bọc lại và chụp hình dưới nước an toàn mà ko bị ướt...
3. Băng chống thấm Kotex. Cái này sẽ được lót dưới bàn chân khi mang giày. Tác dụng hút ẩm rất cao, hạn chế bị nấm mốc bàn chân và có mùi. Có thể sử dụng lại.
Em xin hết ạ.

0908 430 400
The Following 6 Users Say Thank You to khoanguyenbd For This Useful Post:
Abu-108 (18-03-2011), Tuanrocker (17-03-2011), let-it-be (17-03-2011), simba (18-03-2011), thehuy (18-03-2011), tho con (18-03-2011)

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề