Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > LINH TINH > Xả xúp pắp

Chú ý

Xả xúp pắp Xe nóng máy thì phải xả thôi, nghỉ ngơi đi anh em

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 06-01-2010, 11:55 AM
black.white's Avatar
black.white black.white vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 5.955 Times in 902 Posts
Biến số xe: 59A3-044.04
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới black.white Gửi tin nhắn qua Skype™ tới black.white

Là đàn ông, tôi có quyền mua xe, tôi có quyền chạy Cào cào... em thích không? thêm quyền nữa... quyền yêu em.. heheheee
The Following User Says Thank You to black.white For This Useful Post:
pechi (06-01-2010)
Cũ 06-01-2010, 11:56 AM
black.white's Avatar
Senior Member
Độ về xe zin

Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới black.white Gửi tin nhắn qua Skype™ tới black.white

Trích:
Nguyên văn bởi womandalat Xem Bài viết
khà khà, đây chỉ là quyền của đàn ông chưa vợ thôi, phải ko oxxxxxx uiiiiiiiiiiiiiiii?
Hên xui àh chị ơi... hehehehe... chạy lẹ thôi
Cũ 06-01-2010, 03:39 PM
pechi's Avatar
pechi pechi vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe đã lên hết cốt

Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới pechi

Cái này hổng phải đàn ông, mà là phát xít ....
Cũ 06-01-2010, 07:01 PM
pechi's Avatar
pechi pechi vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe đã lên hết cốt

Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới pechi
Mặc định Là con gái, em có quyền!

Là con gái, em không được phép đi chơi khi chưa xin phép, phải về nhà trước 10h30 tối. Và em có quyền khóa cửa , để a ngủ ngoài sân nếu a về nhà muộn sau em.

Là con gái, em phải dậy sớm lo việc nhà, phải đi ngủ sớm để giữ gìn sắc đẹp. Và em có quyền để ý 1 anh chàng khác đẹp trai hơn anh nếu a cứ thức khuya dậy muộn, người lờ đờ mặt nổi mụn. Vì em chỉ thích "trai đẹp".

Là con gái, em không được đi uống cafe tán gẫu với "một" người khác phái. Nhưng có quyền đi với nhiều người khác phái . Vì anh không thích em chỉ đi với "một"....

Là con gái, nhưng em không thích những cái áo 2 dây hay vày nữ tính. em thích jean và bata... Vì đó là cá tính, và em biết đàn ông bây giờ đa phần thích phụ nữ có cá tính. Và a cũng vậy....

Là con gái, em có quyền la cà shopping và nấu nướng cùng hội con gái. Có thể tiêu tiền cho thú vui tiêu khiển và quần áo và giày dép, anh cần phải quân tâm đến sở thích này của em. Vì sở thích này hao hầu bao lắm.... Em là con gái mà!

Là con gái, em phải đến đúng giờ khi hẹn hò với anh. Vì em còn nhiều cuộc hẹn cần đúng giờ sau khi đi với anh nữa. Mà em đúng giờ giấc, thì lấy gì để a nổi giận với em được đúng ko? Em ngoan lắm nè.

Là con gái, em có quyền hủy cuộc hẹn hò của anh trước 2-3 phút. Cho dù a có đang lao xe đến nhà em đi nữa, em không quan tâm.

Mặc dù là con gái, nhưng không có nghĩa lúc nào em cũng nhẹ nhàng và ngọt ngào. Em có quyền lớn tiếng và nặng lời với anh khi em cảm thấy cần thiết.

Là con gái, em thích rủ bạn bè và đồng nghiệp về nhà tổ chức party hơn là đi ăn tiệc ở ngoài. Sau giờ làm, em về nhà, chờ a về và mời mọi người cùng đến dự party với chúng ta.

Là con gái, đôi khi em cần ra ngoài dung cơm hay café với khách hàng, đôi khi em uống vài ly rượu, anh biết đó, chỉ là giao tiếp thôi. Và e có quyền nhờ 1 chàng trai đưa em về. Em biết anh yêu em, nên a cũng đừng suy nghĩ và dò hỏi em nhé.

Là con gái, em có quyền nhờ cô bạn thân nói với anh rằng em đang đi với cô ấy. Trong khi em đi hẹn hò và gặp gỡ những người bạn mới. Và em có quyền nói với họ rằng em còn đang độc thân!

Là con gái, em có quyền chưng diện mỗi khi ra đường. Để người khác ngắm nhìn và ca tụng em. Họ ngắm nhìn em, em có mất mát gì đâu nè. Tại mấy người đó mê sắc đẹp của em mà.

Là con gái, em biết cái gì tốt cho mình. Mũ nón em đội, đều là hàng hiệu, lại thời trang, nên nắng gió không tới đầu. Nên e cũng khó lòng mà bệnh được. Anh không phải lo lắng đâu.

Là con gái, em đủ tự tin để làm a có thể lo lắng đến phát sốt, ghen đến phát điên… Vì em biết anh ghen nhiều là anh yêu em nhiều mà!

Là con gái, em có quyền hành hạ anh bất cứ lúc nào em muốn, thích trỉ trích anh cho dù em sai mười mươi. Em muốn có anh như một tài xế chở e đi bất cứ đâu e thích. Em thích đi chơi, café, xem phim với các chàng “đẹp” trai khác mặc dù em đã có anh. Nhưng có một điều em muốn nói cho anh nghe là: Em yêu anh nhiều. Nhưng làm chồng thì phải coi lại! :x :x :x :x
Aqua Fina (07-01-2010), Veloc (08-01-2010), cuabien (06-01-2010), duynguyen (06-01-2010), let-it-be (07-01-2010), trang11 (06-01-2010)
Cũ 06-01-2010, 08:10 PM
cuabien's Avatar
cuabien cuabien vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator
Độ về xe zin

Thanked 5.384 Times in 939 Posts
Biến số xe: 53X4-2809
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới cuabien

-Làm người đàn ông (độc thân như tôi) tôi có quyền đi chơi với bất kỳ người phụ nữ nào tôi thick.

-Làm người đàn ông (độc thân như tôi) tôi có quyền đề nghị bạn không được gán cho tôi cái tội "lăng nhăng" khi tôi chưa chính thức trút bỏ 2 chữ "độc thân".

-Làm người đàn ông (độc thân như tôi) tôi có quyền tự do bay nhảy (miễn sao không ảnh hưởng đến ai, không đi trái với thuần phong mỹ tục và không thẹn với lòng) .

-Làm người đàn ông tôi tha thiết mong muốn các bạn suy nghĩ thoáng một chút về tình bạn, tình yêu để không bị lạc lõng giữa xã hội hiện đại ngày nay.

-Làm người đàn ông tôi mong các bạn đừng để phải mang 2 chữ "đàn bà".

thay đổi nội dung bởi: cuabien, 06-01-2010 lúc 08:17 PM Lý do: chánh tẻ
The Following 5 Users Say Thank You to cuabien For This Useful Post:
Aqua Fina (07-01-2010), TuanRulo (07-01-2010), pechi (06-01-2010), tieuphuvivu (18-01-2010), trang11 (06-01-2010)
Cũ 06-01-2010, 08:10 PM
black.white's Avatar
Senior Member
Độ về xe zin

cái này a xác nhận với pé là đúng, đúng hết không cái nào sai hết... con gái hội này vậy đó...
The Following User Says Thank You to black.white For This Useful Post:
pechi (06-01-2010)
Cũ 06-01-2010, 08:38 PM
Hoang Anh Quan's Avatar
Hoang Anh Quan Hoang Anh Quan vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 1

Biến số xe: 72L5-66-40 ;ĐT- 09.03.03.1978_0938.198.189

làm đàn ông tôi có quyền cạo đầu trọc .em ko có quyền ngăn cản tôi.mặc dù em ko thích.haha

để gió cuốn đi

---==oOo==---
__ĐT-0903.03.1978__

gmail:
To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
The Following 2 Users Say Thank You to Hoang Anh Quan For This Useful Post:
cuabien (06-01-2010), pechi (06-01-2010)
Cũ 06-01-2010, 09:48 PM
trang11's Avatar
trang11 trang11 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 6.646 Times in 1.034 Posts
Biến số xe: 22 391 FA
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới trang11

Tổng hợp của pé Chi thì...là con gái thật tuyệt

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Hết mực rồi, sao ký đây !
The Following User Says Thank You to trang11 For This Useful Post:
pechi (07-01-2010)
Cũ 06-01-2010, 10:15 PM
simba's Avatar
simba simba vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator
Độ về xe zin

Thanked 3.159 Times in 876 Posts
Biến số xe: 51Z3-8103

LÀM ĐÀN ÔNG CŨNG THÍCH, LÀM CON GÁI CŨNG HAY, HEHE... TA PHẢI LÀM SAO ĐÂY THÔI, ĐÃ SINH RA THẾ NÀO CŨNG SƯỚNG RỒI, HIHI,CỨ PHÁT HUY THẾ MẠNH CỦA MÌNH THÔI...BRAVO, TUI LÀ ĐÀN ÔNG, CHẠY CÀO CÀO, CHẠY CD, EM CÓ QUYỀN NGỒI, KO CÓ QUYỀN KO ÔM TUI,HÍ HÍ :d
Cũ 06-01-2010, 10:24 PM
tatathai's Avatar
tatathai tatathai vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Kiếm tiền độ xe

Biến số xe: Không ghi

là đàn ông tôi có quyền nói những điều tôi nghĩ,em ko có quyền bắt bẻ tôi,vì tôi ko phải là con em!
pechi (07-01-2010)
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề