Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > LINH TINH > Xả xúp pắp

Chú ý

Xả xúp pắp Xe nóng máy thì phải xả thôi, nghỉ ngơi đi anh em

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 08-01-2010, 01:24 PM
MyTiger's Avatar
MyTiger MyTiger vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Member
Mới có xe

Nói về đề tài này thì có lẽ sẽ phải nói mãi không biết hồi nào kết thúc đâu vì ai cũng cảm nhận theo một cách, người đang yêu thì thấy toàn màu hồng nên nhận xét nó tích cực, kẻ đang bị phụ tình thì thấy toàn màu xám và nhận xét chán chường, người vô tâm thì cho là chuyện tào lao..v...v.....nhưng như thế mới có HỈ NỘ ÁI Ố chứ !
MISS: em nói chị viết bài là coi chừng topic đó sẽ bị khóa có nghĩa gì vậy e?Em cũng là một thành viên của BĐH nên làm c nghĩ câu nói của e đang ám chỉ là cảnh cáo c hả? Ủa c viết như thế có vi phạm nội qui gì của diễn đàn mong e chỉ giáo nhé.
Lão Lễ: Hồi đó đến giờ tui là người nghĩ sao nói vậy chứ đâu phải bây giờ ông mới biết mà ngạc nhiên dzữ vậy?
Anh Mob : thộng cảm nhé!Từ ngữ tiếng việt có hơi phong phú nên không phải cái già cũng tự dưng như tự dưng :người ta gọi hình vẽ trên cơ thể là xăm mình đâu mà người dám vuốt râu hùm cũng được gọi là xăm mình đó anh. Tại mới học đòi lên mạng, tập tành chát chít nên luyện viết cho đỡ sai chính tả vậy mà.
Thụy: như thế là cũng là quan điểm đó e? Quan điểm ........tự dưng
Cũ 08-01-2010, 01:28 PM
chan_ga_87's Avatar
chan_ga_87 chan_ga_87 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator
Xe mất zin hoàn toàn

Thanked 1.019 Times in 282 Posts
Biến số xe: 52P9-1330

Hi hi hi hi.... Chị dung nói thế nghĩa là nói chị Ngoc post bài chất lượng cao quá... chẳng ai nói thêm dc gì nữa, nhận xét chuẩn hi hi hi
phụ nữ muôn năm
Đàn ông vô đối he he he
Kitty (08-01-2010), LEMOTO (08-01-2010), MyTiger (10-01-2010), let-it-be (08-01-2010), pechi (08-01-2010), simba (10-01-2010)
Cũ 08-01-2010, 05:16 PM
onggiachonggay_an's Avatar
onggiachonggay_an onggiachonggay_an vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe mất zin hoàn toàn

Biến số xe: 80A1-8039

....Hơ.... sang năm định lấy dzợ...Đọc đến dây...hơ...hơ...
Nghĩ đến bản án "tù chung thân...thể" mà "bỗng dưng mún khóc..."
"Tiến xỉ Hun" ơi..! em cần tư dzấn...

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Không phải ông già nào cũng chống gậy...
Cũ 08-01-2010, 05:44 PM
black.white's Avatar
black.white black.white vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 5.955 Times in 902 Posts
Biến số xe: 59A3-044.04
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới black.white Gửi tin nhắn qua Skype™ tới black.white

Cái topic này có vẻ hút hàng nhỉ... dạo này chuyên mục tình yêu giới tính hot quá... Mod ơi, mở Box Tình yêu-Giới tính đi...hehehe
Cũ 08-01-2010, 06:28 PM
tatathai's Avatar
tatathai tatathai vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Kiếm tiền độ xe

Biến số xe: Không ghi

em ghét câu này: là đàn ông tôi có quyền có bồ nhí!

thay đổi nội dung bởi: tatathai, 08-01-2010 lúc 06:57 PM
The Following User Says Thank You to tatathai For This Useful Post:
Aqua Fina (09-01-2010)
Cũ 08-01-2010, 08:07 PM
anhdao anhdao vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 2

Thanked 1.183 Times in 143 Posts

Thấy đề tài này vui vui...vào đây đọc thấy chị em nhà ta tâm trạng quá. Nói chung cứ người tốt với mình thì mình gần. Còn ai không tốt với mình thì mình đứng xa mà nhìn. Vì thực tế bản thân chị em ai đụng phải người đàn ông như mô tả ở trên thì cũng thừa biết mình nên làm gì để tốt cho mình rồi. Chúc chị em luôn vui vẽ, bớt căng thẳng một chút và qua năm mới yêu đời thật nhiều

Nhà của em -
To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
The Following User Says Thank You to anhdao For This Useful Post:
Aqua Fina (09-01-2010)
Cũ 09-01-2010, 07:23 AM
pechi's Avatar
pechi pechi vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe đã lên hết cốt

Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới pechi

Trích:
Nguyên văn bởi tatathai Xem Bài viết
em ghét câu này: là đàn ông tôi có quyền có bồ nhí!
Bởi vậy người ta mới có câu "ông ăn chả bà ăn nem" đóa chị !
Aqua Fina (09-01-2010), MyTiger (10-01-2010)
Cũ 09-01-2010, 08:27 AM
MissCD MissCD vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
THỦ QUỸ
Xe đã lên hết cốt

Thanked 1.643 Times in 313 Posts

Trích:
Nguyên văn bởi chan_ga_87 Xem Bài viết
Hi hi hi hi.... Chị dung nói thế nghĩa là nói chị Ngoc post bài chất lượng cao quá... chẳng ai nói thêm dc gì nữa, nhận xét chuẩn hi hi hi
phụ nữ muôn năm
Đàn ông vô đối he he he
Gà hiểu ý em đó chị Mytiger ơi :-)...

Em rất ủng hộ chị viết bài ...diễn đàn có thêm nhiều màu sắc, chị em phụ nữ cũng có tiếng nói nữa...hehe
LEMOTO (11-01-2010), MyTiger (10-01-2010), chan_ga_87 (09-01-2010), let-it-be (09-01-2010), tieuphuvivu (18-01-2010)
Cũ 01-02-2010, 12:23 AM
Hoang Anh Quan's Avatar
Hoang Anh Quan Hoang Anh Quan vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 1

Biến số xe: 72L5-66-40 ;ĐT- 09.03.03.1978_0938.198.189
Mặc định thần bóng đêm

_ Nghệ thuật sống cho riêng mình :
Hãy tự hào về mình
Niềm tự hào về bản thân chính là con đường đưa bạn bước tới đỉnh cao của cuộc sống. Trong cuộc sống có vô số những điều có thể đưa bạn tới con đường đó. Trước tiên bạn nên tự hào với trình độ, với công việc và tất cả những gì mà bạn đã đạt được. Bước tiếp tới bạn hãy cho mình được tự hào với những người thân và mái ấm của mình. Cũng như câu "quê hương là chùm khế ngọt...” và nó cũng chính là niềm tự hào của bạn. Nếu như lạc quan hơn một chút bạn sẽ thấy tất cả những gì chung quanh đều có thể khiến bạn thấy vui sướng và tự hào...
Bạn hãy thật dũng cảm để bước đi, bạn chính là bạn không có gì để mặc cảm khi kém hơn người khác. Hãy giúp đỡ những người chung quanh, và chính bản thân mình. Hãy cùng giúp đỡ nhau tiến lên và sống với niềm tự hào về bản thân mình.
Hãy tự quyết định cho mình
Bạn không nên chần chừ với một quyết định nào hết. Hãy cẩn thận nhìn lại một lần nữa, nếu như vẫn thấy không sai, bạn hãy cho bản thân một lần cơ hội biết tự quyết định cho chính mình. Hãy nắm trong tay số phận của chính mình. Bắt đầu từ những việc đơn giản như: nếu muốn liên lạc với ai đó thay vì ngồi viết thư hãy gửi mail hoặc sms. Nếu muốn có một thân hình thon thả mà bạn không thể tập quá 1h hãy chỉ bắt đầu từ 40 phút mà thôi .
Sự khởi đầu bao giờ cũng rất khó, thế nhưng đừng bao giờ bỏ cuộc vì lý do "tôi làm không được hoàn hảo”. Trên đời này đâu có gì được gọi là mỹ mãn. Chẳng hạn như nếu bạn muốn làm việc thiện hãy bắt đầu với những đồng xu lẻ cho những người nghèo. Nếu bạn muốn con cái học giỏi hơn hãy kèm chúng 15 phút mỗi ngày. Hãy thường xuyên làm những việc mà bạn muốn, nhưng không cần phải miễn cưỡng hay làm quá sức mình. Bạn chỉ cần bắt đầu và cố gắng cho bước tiến ngày một xa hơn. Thành công không phải một sớm, một chiều nhưng nếu đã là nguyện vọng hãy để nó có được hy vọng thành công.
Hãy sống như một dũng sĩ
Một dũng sỹ thường rất mạnh dạn, hòa đồng, quyết tâm, sự chịu đựng và lòng cầu tiến. Tất nhiên trong những bản lĩnh ấy cũng không thể thiếu sự tự tin, cảm thông và bình tĩnh. Người ấy luôn tiến về phía trước, trong khi có những người thà rằng lẩn trốn ở đằng sau. Dũng sỹ luôn hiện diện tại mặt trận, nhưng cũng có cuộc sống thường ngày của mình.
Hãy cố bình tĩnh và thân mật kể cả đối với những người đối với bạn khó chịu, quá đáng và bất công. Những người mà bạn đã từng giúp đỡ dù họ không dành cho bạn một lời cảm ơn. Hãy tiếp tục giúp đỡ họ.
Bạn hãy luôn nói những lời thật lòng cho dù có thể có làm gây mất lòng người. Con đường đi tới thành công có thể làm bạn thất vọng và sụp đổ, thế nhưng đừng bao giờ bỏ cuộc.
Dũng sỹ là một cấp cao hơn những người trong thiên hạ. Người thầy luôn luôn phải tự rèn luyện bản thân mình để giúp đỡ người khác.
Hãy đưa ra một luật định cho riêng mình
Nếu bạn là một người nhiệt tình, mạnh mẽ, hào phóng bạn là người thành công. Sẽ có rất nhiều người muốn nhờ vả bạn. Họ sẽ may mảy để thay đổi quyết định của bạn. Hãy tập trung vào điều mà bạn muốn làm, phải luôn tự nhắc nhở mình để khỏi quên mục đích chính của mình là gì. Bạn có sự xếp đặt và hành động của riêng mình, hãy dành cho "tâm” quyền quyết định. Bạn đừng bao giờ đồng ý đi tới phương pháp giải hòa, nếu như bạn biết được sự thật nghiêng về mình. Bởi sự dối trá nào cũng chỉ dẫn tới sự dối trá khác to lớn hơn.
Nếu bạn đã nhận lời làm việc gì đó, đừng bao giờ thất hứa. Bạn hãy chịu trách nhiệm về những việc làm của mình. Những người xung quanh luôn muốn biết bạn nghĩ gì và sự quyết tâm của bạn là bao nhiêu. Bởi vậy mỗi khi nói chuyện, hãy nói một cách rõ ràng, rành mạch. Hãy đưa ra những vấn đề và những yếu tố trực tiếp có hiệu lực với việc mà bạn đang nói.
Nếu như bạn luôn giữ đúng lời hứa, bạn sẽ đón nhận được sự mến phục của bạn bè. Nhưng nên nhớ đừng hứa hẹn gì hơn câu "bạn có thể tin vào lời hứa của tôi".

-Có một câu nói :" Còn gì trong cuộc sống có thể tươi đẹp hơn hình ảnh một chàng trai và cô gái, tay nắm chặt tay với trái tim trong sáng và tràn ngập tình yêu cùng đi làm lễ cưới ? Còn gì trong cuộc sống đẹp hơn tình yêu của tuổi trẻ ? " .Và câu trả lời : " Vẫn còn một thứ, đó là hình ảnh một đôi vợ chồng già khi họ đã gần kết thúc cuộc hành trình của sự sống. Bàn tay của họ run rẩy lắm rồi những vẫn nắm chặt, khuôn mặt họ in đầy vết nhăn nhưng vẫn rạng rỡ niềm yêu thương, trái tim già nua và mệt mỏi nhưng vẫn còn nghe thấy tiếng đập của tình yêu và ước mơ được dâng hiến. Đúng vậy, trên đời này vẫn còn một điều đẹp hơn tình yêu tuổi trẻ. Đó chính là tình yêu tồn tại ngay cả khi tuổi trẻ đã bị thời gian lấy mất " .Một tình yêu vĩnh hằng theo năm tháng và sẽ mãi mãi tồn tại theo nhịp đập của hai con tim yêu thương

để gió cuốn đi

---==oOo==---
__ĐT-0903.03.1978__

gmail:

thay đổi nội dung bởi: Hoang Anh Quan, 01-02-2010 lúc 12:29 AM Lý do: (cuộc sống muôn mau)
The Following 5 Users Say Thank You to Hoang Anh Quan For This Useful Post:
LEMOTO (01-02-2010), MissCD (02-02-2010), cuabien (01-02-2010), hoang_rebel (01-02-2010), pechi (01-02-2010)
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề