Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > CD BENLY VÀ CÁC LOẠI XE KHÁC > Tiệm sửa xe > "Độ" xe

Chú ý

"Độ" xe mọi chuyện độ chế trên trời dưới đất

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 22-03-2013, 01:03 AM
changachien changachien vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Junior Member
Đang tìm xe

Biến số xe: Không ghi
Mặc định nhờ các anh tư vấn về su gs150 doi 94

em đang muốn mua em này về độ traker nhưng em không bit xe nay canh chỉnh lam máy dễ ko.hay bi hỏng vặt không.anh nào bít chi giáo em với.em rất muốn người đi theo để xem lúc mua vì em mới vào nghề,bác nào có thể dành ít time giúp em thì em sẽ hậu tạ.vi du như 1 tháng cf.kaka vi em đang mở quán.số đt em 0978678444.ai có thể giup em thì nt em hay để sốdt em sẽ ll.e chân thành cảm ơn
Cũ 29-03-2013, 09:09 AM
jimmy nguyen's Avatar
jimmy nguyen jimmy nguyen vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Rao bán xe

Thanked 18.444 Times in 2.826 Posts
Biến số xe: 0292
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới jimmy nguyen

Trích:
Nguyên văn bởi changachien Xem Bài viết
em đang muốn mua em này về độ traker nhưng em không bit xe nay canh chỉnh lam máy dễ ko.hay bi hỏng vặt không.anh nào bít chi giáo em với.em rất muốn người đi theo để xem lúc mua vì em mới vào nghề,bác nào có thể dành ít time giúp em thì em sẽ hậu tạ.vi du như 1 tháng cf.kaka vi em đang mở quán.số đt em 0978678444.ai có thể giup em thì nt em hay để sốdt em sẽ ll.e chân thành cảm ơn
Xe Suzuki GS150 đời 94 nếu mình không lầm thì dáng giống xe Suzuki GN, còn Suzuki GS150 đời mới là dạng Nake bike. Không biết bạn muốn mua loại nào?

Nếu là đời mới thì máy móc khỏi bàn
Còn đời cũ thì máy tương tự như Suzuki GN125, có điều sẽ mạnh hơn vì dung tích lớn hơn. Nhược điểm của loại máy này là cam cò + sên cam mau kêu nhưng nói chung đã chơi 1 máy đứng cam đơn thì phải chấp nhận đừng so sánh với loại 2 máy như CD, CB, Rebel v.v...

Khung sườn GS150 đời cũ cũng giống như GN luôn, nó là dạng khung kim cương nên rất dễ độ tracker, cái này bạn lên google tìm hiểu kiểu dáng là xong

Vấn đề xem xe, nếu bạn không quen ai rành về xe thì phải tự thân vận động thôi. Khi xem xe lưu ý giấy tờ, SK, SM có khớp ca-vẹt không. Chính chủ thì càng tốt. Máy móc phải còn êm, không xì dầu nhớt lem nhem, không xì khói, khởi động phải dễ dàng v.v... Dàn lông thì dễ rồi, càng đẹp thì càng tốt (tùy đánh giá của bạn thôi)

Chúc bạn tìm được xe ưng ý nhé!

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Xe nào cũng là xe, xe... cũng là xe!
The Following 2 Users Say Thank You to jimmy nguyen For This Useful Post:
thanhnguyen (16-04-2013), tieuphuvivu (16-04-2013)
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề