Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > DẶM TRƯỜNG THIÊN LÝ > Nhật ký những chuyến đi

Chú ý

Nhật ký những chuyến đi Nhật trình, nhật ký, hình ảnh những chuyến đi .....

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 27-11-2009, 09:58 PM
mickey's Avatar
mickey mickey vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe mất zin hoàn toàn

Trích:
Nguyên văn bởi KulNova Xem Bài viết
Benly thì nhậu nhiều muh, anh em hôm nào rảnh thì cứ chạy ra là gặp bạn Thắng trẻ trung đẹp trai ngồi nhậu với anh Mỳ xinh xắn liền hihi

Tái bút: mình đã gặp nhau ở benly rồi đó nha! không biết nhậu mà rủ cái giề, đi ăn bún mắm đê
Em bít anh rồi, anh Thắng đẹp chai, xinh xắn, tay xâm nhìu hoa văn he he, bún mắm thì để duyanhpt dẫn đi ăn, anh Thắng thì dẫn đi nhạo được òi he he
KulNova (28-11-2009)
Cũ 28-11-2009, 08:54 PM
KulNova's Avatar
KulNova KulNova vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Kiếm tiền độ xe

Biến số xe: 63 H5 - 8564
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới KulNova Gửi tin nhắn qua Skype™ tới KulNova

Và đây, chương trình kể chuyện buổi tối của em lại xin phép được tiếp tục với những màn ăn chơi sa đọa mà cả thế giới đang lên án...

Phần này thì không có nhiều hình, bởi vì phải tập trung chuyên môn cho mục tiêu tối thượng "vì một thế giới không rượu bia"...

Không hiểu động cơ nào thúc đẩy sự thèm muốn của mình khi đặt chân xuống Cần Thơ nữa... Sự thèm khát mãnh liệt... Kềm lòng không đặng, tâm sự được giải bày, sự thèm khát đã có chỗ đặt để... Và mẹ của anh bạn kết luận "mơi bác sẽ ra chợ mua hũ chao cho con!"... chà chà, cảm giác thèm muốn đã chuyển sang trạng thái sướng...

Và đây, kính thưa quý vị và các bạn, lần đầu tiên xuất hiện trên bàn nhậu tại gia, một sản phẩm được làm từ chao, là kết quả của sự thèm thuồng bao lâu này của mình... Kính thưa quý vị và các bạn, chúng tôi xin trân trọng giới thiệu món vịt vịt vịt nấu nấu nấu chao chao chaoooooooooooooooo...

Một điều phải công nhận là bác gái nấu cái món này ngon cực kỳ... Kèm thêm mấy ly rượu thuốc của bác trai, không còn gì sánh bằng. Mặc dù chương trình nhậu sự hôm đó là sẽ có một bữa tiệc chia tay anh em rất linh đình, nhưng vẫn làm đầy bụng món vịt nấu chao... ngon ngon ngon...

Trong khuôn khổ chuẩn bị cho quá trình nhậu sự sắp tới, anh em quyết định phải tiễn em vịt trong bụng lên đường càng sớm càng tốt để nhường chỗ cho những nạn nhân tiếp theo... Quyết định ra đường chạy lòng vòng quanh Cần Thơ, hóng mát, ngắm cảnh, rình rập cặp chân dài áo ngắn... Dạo quanh, dạo quanh...

Và đây sẽ là bằng chứng chống lại ông bạn mình trước tòa với tội danh cướp xe đẹp. Số là từ ngày đến Cần Thơ thì ông bạn mình ôm xe chạy luôn, mình phải chạy chiếc SH chung với một thằng nhóc... Đây chính là dung nhan của hắn, anh em có xuống Cần Thơ phải cẩn thận đồng chí này nhé!

Xong tiết mục dạo phố, chương trình nhậu sự được bắt đầu vào lúc 8h30 tối cùng ngày. Trước hết phải quay ngược thời gian lại để làm rõ lý do của tiết mục nhậu sự đêm nay... Rọt rọt rọt... Quay thời gian lại đến lúc 9h sáng... Sau khi đi ăn sáng uống cafe xong, anh em xử mục đi câu cá... Tuyệt vời... Đi câu kiếm mồi về nhậu... Quyết định là làm ngay...

3 anh em ôm cần câu với đủ mọi tư thế (mồi câu là chuối sứ!?!?!??!?!!), đứng, nằm, ngồi,... đủ mọi tư thế... anh em vắt chân lên trán suy nghĩ không biết là mình đi câu cá nay đi cho cá ăn theo chương trình từ thiện... Cá rỉa mồi hả hê... Hận!!!

Rồi thì 2 ông bạn mình ăn ở của có đức nên câu được 2 con cá, 1 con cá trê, 1 con cá rô, mỗi con bằng khoảng 3 ngón tay... Hí hửng, ra sức chọc ghẹo người bạn đẹp trai đang ngồi thả mồi câu trong tuyệt vọng... Trong thời điểm tưởng chừng như tuyệt vọng ấy thì cơ hội đã đến... Cùng với những kỹ thuật điệu luyện cộng với những phẩm chất tuyệt vời của một con người đầy lòng dũng cảm, mình đã kéo được con cá tai tượng nặng 1,3kg lên bờ... Hắn, chính hắn là kể là ăn hết 2 nải chuối sứ của mình!!! Lòng căm thù đã biến thành hành động!!! Rồi lại làm thêm 1 em tai tượng 1,2kg nữa khà khà... Vô mánh... Thì người ta vẫn thường nói "âu cũng là do ăn ở"!!!

Quay trở lại với thực tại, hắn đã phải đền mạng... Hắn đây!!! Chính hắn...

Và đây là cận cảnh cái bản mẹt thua cuộc thảm hại của hắn... Hắn chết không nhắm mắt...

Hả hê... thỏa mãn... sung sướng... bao nhiêu là cảm giác bao trùm mà cuối cùng kết thúc lại bằng một trạng thái ... xỉn... cuộc vui kết thúc lúc 3h sáng...

Trong quá trình nhậu sự không quên chộp một tấm gói gọn dung nhan của mình và tên cướp xe CD...

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
The Following 9 Users Say Thank You to KulNova For This Useful Post:
1stLady (30-11-2009), LEMOTO (01-12-2009), hung_cattuong (30-11-2009), lengkeng (28-11-2009), mickey (28-11-2009), mobinam (28-11-2009), pechi (30-11-2009), princess (19-12-2009), wonghong (29-11-2009)
Cũ 28-11-2009, 10:25 PM
vndrake vndrake vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe độ tá lả

Thanked 2.715 Times in 475 Posts

Trích:
Nguyên văn bởi Ox1979 Xem Bài viết
Một mình - Sài Gòn - Cần Thơ tui làm hoài...hi...hi..hi. Nhưng mình đi ngược lại.... Về Cần Thơ vậy mà ko ola ae ở CCDC ra cafe or 1.....2.....3.....dzoooooooooooooooooô
Hì ! Đi gần và xa đâu là vấn đề mà! Chủ yếu là cảm xúc ! Hôm nay mình cũng vừa vướng vào một vụ như vây: Tìm thấy một rừng mận và đào ngay đầu đường Láng-Hòa lạc cách Hà nội độ 30km thôi đẹp đâu kém dào mận Tây bắc.
Sài gòn Cân thơ mình cung đi nhiều lần nhưng lân khoái nhất là vua đi vừa nhẩn nha chụp bộ ảnh về an toàn giao thông : "Thông điệp của tôi-My Messages"

http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=24048

Nhẩn nha đi từ Sài gòn Cần thơ trưa hôm trước sáng hôm sau sau bát bún mắm với đầu cá lóc mình đi từ từ về Sài gòn. Chuyến đi ấy mình có cảm giác rất phiêu
The Following 6 Users Say Thank You to vndrake For This Useful Post:
1stLady (30-11-2009), KulNova (29-11-2009), LEMOTO (01-12-2009), jimmy nguyen (29-11-2009), mobinam (28-11-2009), princess (19-12-2009)
Cũ 30-11-2009, 10:34 AM
KulNova's Avatar
Senior Member
Kiếm tiền độ xe

công nhận hình ảnh của anh vndrake rùng rợn thiệt... xem xong chùng tay lái

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.

thay đổi nội dung bởi: KulNova, 30-11-2009 lúc 10:45 AM
Cũ 01-12-2009, 09:42 AM
KulNova's Avatar
Senior Member
Kiếm tiền độ xe

sao mỗi lần coi lại hình chụp vẫn thấy mình đẹp trai quá vậy ta...

Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề