Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > DẶM TRƯỜNG THIÊN LÝ > Kinh nghiệm đi đường > Kỹ năng dã ngoại

Chú ý

Kỹ năng dã ngoại Nơi chia sẻ kiến thức, kinh nghiệm vả các kỹ năng khi đi tour, dã ngoại...

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Bài tiếp Next
Cũ 26-03-2011, 12:45 AM
be_ur_hun's Avatar
be_ur_hun be_ur_hun vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe mất zin hoàn toàn

Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới be_ur_hun

Trích:
Nguyên văn bởi princess Xem Bài viết
Tuyệt.
Chẳng ai có thể chọn tiêu chuẩn bất hạnh cho riêng mình, quan trọng là khả năng, kỹ năng ứng phó với các tình huống có thể xảy ra trong cuộc đời đầy rẫy bất trắc, nên tour này không cần thiết phải biết trước địa điểm, nơi ăn, chốn ở như thế nào đâu anh em ơi, cứ thế mà đăng ký tham gia thôi

Thời gian dự tính: 16g30 chiều thứ Sáu 1/4/2011 sẽ xuất phát. Chương trình sẽ kết thúc vào trưa Chủ Nhật 3/4/2011.

Và bây giờ, anh em chúng ta đăng ký nhé:

1. Be_ur_hun đánh sai tên của em hoài!! hic..
2. DanhCB
3. Mobinam
4. MobiLion
5. Black.white
6. 1stLady
7. let-it-be
8. NQS771
9. Trang11 (em chưa chắc chắn nên cho em đặt gạch nhé, tới cận ngày em mới quyết định đc)
10. Khoaton
11. Princess (em cũng có chút kiến thức về kỹ năng dã ngoại, các anh các chú không chê thì cho em xin phụ một chân ạ)
12. thocon
...
Cám ơn sự chia sẻ của em Cess.. tuy nhiên, lần này, tất cả anh em HTĐ đều tham gia với tư cách là thành viên.. BTC có những chương trình "bật mí" để tăng thêm tính hấp dẫn, mới lạ..

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề