Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > HỘI QUÁN TAO ĐÀN > Thành viên tự giới thiệu

Chú ý

Thành viên tự giới thiệu đất dành cho các pác tự thể hiện mình .... hehehehe

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 23-01-2016, 09:51 AM
Phuoc.buihuu Phuoc.buihuu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Junior Member
Đang tìm xe

Biến số xe: Không ghi
Mặc định Tình yêu sét đánh.

Xin chào cả nhà!
Có lẻ em là thành viên nhỏ tuổi trong club của mình...
Nhưng với cùng đam mê với mọi người em xin được tham gia club để với một việc duy nhất... Được ngắm nghía tình yêu của minh.
Bản thân là 9x đời đầu, yêu em ngay từ cái nhìn đầu tiên, thời còn là sinh viên đi thực tập ở Thủ Đức, nhìn thấy một chiếc xe rất lạ từ đằng sau, bông nhiên thấy rạo rực trong lòng, như một tình yêu sét đanh, quyết phải đi thật sát chỉ để ngắm em rõ hơn... Ôi thật là yêu làm sao... Nhìn được tên em CD125... Tối về lên Gôgle nghiên cứu em cả đêm, nhưng thật đau lòng khi chỉ là một thằng sinh viên nhưng để có được em là cả một gia tài với tôi. Nên từ đó cũng chỉ ngắm nghía em là vui rồi, cứ đi ra đường mà thấy là phải chạy thật sát ngắm nghía cho đã thì thôi.
Thời gian sau do công việc nhiều nên cũng quên bẵn đi cái đam mê của mình, cho đến bây giờ là 4 năm không còn tìm hiểu gì về em... Nay công việc cũng đã được gọi là ổn định, người yêu cũng đã chuẩn bị cưới... Rồi một hôm chạy qua hẹn hò với người yêu tôi lại gặp em, em vẫn vậy, tôi vẫn vậy vẫn tình yêu ấy, vãn đam mê ấy giành cho em.
Hôm nay tìm hiểu thì gặp được club mình thì mới được biết không chỉ mình tôi yêu em, có rất nhiều người khác yêu em, giờ đây tôi viết bài này cũng chỉ mong được giải bày tâm tư bao lâu nay của mình về tình yêu giành cho em...
Chỉ mong được một lần cùng em du ngoạn đâu đó... Được làm chủ em mà thôi...
Cũ 02-12-2016, 09:39 AM
myha1211 myha1211 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Junior Member
Đang tìm xe

Biến số xe: Không ghi
Mặc định Yêu từ cái nhìn đầu tiên

Chưa bao giờ trải qua tình yêu sét đánh nhưng vẫn tin rằng trên đời nay tồn tại. TUy nhiên, đến nhanh liệu đi có nhanh như sét đánh không?
Trả lời

Nhãn
tình yêu giành cho em.

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề