Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > THÔNG TIN CHUNG > Gia Đình HTĐ

Chú ý

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 23-06-2009, 10:07 PM
Kitty's Avatar
Kitty Kitty vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator
Xe lên cốt 3

Xin chào hot girl HTĐ
Mấy hôm nay Kit bận quá nên ko vào điễn đàn, nay bất chơt vào xem tình hình thì thấy bạn Mic đã bị lên thớt…hehehe, vậy thì tiện thể cho Kit tra hỏi Mic xíu luôn hen.
Mic ơi bạn cảm thấy như thế nào khi bạn là 1 trong những member nữ hiếm hoi giữa rừng các Hòang Tử như thế ? Mic có cảm thấy khớp ko? Hay là thích thú vì nhờ như thế Mic sẽ đc nổi bật ? (Vì Kit thấy Mic rất ưh là nổi bật )
TB: có người hứa sẽ dẫn Kit đi du lịch mà sao đợi hòai ko thấy nhúc nhích gì hết vậy ta ? Hehe.
Cũ 23-06-2009, 10:20 PM
mickey's Avatar
mickey mickey vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe mất zin hoàn toàn

Trích:
Nguyên văn bởi ^_^kitty^_^ Xem Bài viết
Xin chào hot girl HTĐ
Mấy hôm nay Kit bận quá nên ko vào điễn đàn, nay bất chơt vào xem tình hình thì thấy bạn Mic đã bị lên thớt…hehehe, vậy thì tiện thể cho Kit tra hỏi Mic xíu luôn hen.
Mic ơi bạn cảm thấy như thế nào khi bạn là 1 trong những member nữ hiếm hoi giữa rừng các Hòang Tử như thế ? Mic có cảm thấy khớp ko? Hay là thích thú vì nhờ như thế Mic sẽ đc nổi bật ? (Vì Kit thấy Mic rất ưh là nổi bật )
TB: có người hứa sẽ dẫn Kit đi du lịch mà sao đợi hòai ko thấy nhúc nhích gì hết vậy ta ? Hehe.
Trả lời bạn Kitty nè:
Mic cảm thấy rất vui vì được là người " hiếm hoi" ( hoi chớ hok phải hôi à nha, he he) mic có ở giữa các Hoàng Tử đâu Kitty, mic ở đối diện hoặc sau lưng các Hoàng Tử k àh, hị hị, ( cái này là chính xác nhá bạn kitty)
Mic không cảm thấy khớp bạn kitty áh, vì hồi đi học năm nào Mic cũng làm lớp trưởng nên việc gì cũng đứng ra nói với Thầy, Cô và tập thể lớp, nên việc đứng trứoc chỗ đông người Mic k khớp, hì hì. Mic nổi bật hay không nổi bật không quan trọng Kitty áh, mà là do sự quý nhau thôi, hì hì, ( xúc động đoạn này ghi, hic)

Trả lời tái bản nè: Tui nói mà hok ai ừh hết muh, sao tui dám nói nữa chời, ok đi cuối tuần này đi lun, chơi hok, he he
Kitty (25-06-2009), chan_ga_87 (24-06-2009)
Cũ 23-06-2009, 10:50 PM
trang11's Avatar
trang11 trang11 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 6.646 Times in 1.034 Posts
Biến số xe: 22 391 FA
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới trang11

2 ơi cho em hỏi 2 lúc buồn 2 làm j` và lúc vui 2 làm j` ạ?
Kể 1 kỷ niệm đáng nhớ nhất trong đời của 2 đi...

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Hết mực rồi, sao ký đây !
To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Cũ 24-06-2009, 09:00 AM
mickey's Avatar
Senior Member
Xe mất zin hoàn toàn

Trích:
Nguyên văn bởi trang11 Xem Bài viết
2 ơi cho em hỏi 2 lúc buồn 2 làm j` và lúc vui 2 làm j` ạ?
Kể 1 kỷ niệm đáng nhớ nhất trong đời của 2 đi...

Trả lời Tráng cưng nè:
Lúc buồn 2 thường thik ở một mình, nghe nhạc, xem TV lúc buồn hình như là không muốn lang thang đây đó cưng áh, buồn mà làm gì có tâm trạng đi shopping, cái nơi mà người con gái nào cũng thik hết áh he he, nếu có ai dẫn đi shopping mà 2 hok tốn xèng là 2 cũng ráng mà đi, hì hì. ( buòn nhưng k biết đi nhậu àh nha Tráng cưng, vì không ai nhậu khi buồn cả cưng áh)

Lúc vui 2 hay cà kê với bạn bè, tụ tập ăn uống gì đó ( hok có kèm nhạo àh nha) đi shopping lần này đi thì tốn xèng nè vì vui mà tốn tí cũng hok sao, he he( nữa chị vui rủ Tráng đi shopping hé, nhớ mang xèng nhiều nhiều nha cưng biết đâu lúc đó cưng vui thì cưng tốn xèng giùm 2 há)

Kỷ niệm thì nhiều lắm Tráng, nhưng 2 nhớ nhất và cảm thấy vui là cùng 1 lúc 2 thi 2 trường đều đậu hết ( 1 chính quy và 1 tại chức) từ dạo đó là ngày nào 2 cũng đi học 2 buổi sáng chiều. Cho tới tận bi giờ đi làm rồi mà 2 cũng còn đi học ( àh mà 2 mất học hồi tuần trước rồi Tráng ơi, he he 2 đã thi tốt nghiệp rồi, kết thúc quãng đời sinh dziên hì hì)

Mời các anh chị và các bạn đặt câu hỏi với " ngôi sao mờ mờ sáng" áh
trang11 (24-06-2009)
Cũ 24-06-2009, 09:16 AM
trang11's Avatar
Senior Member
Độ về xe zin

Cái vụ tốn xèng giúp 2 thì em phải xem xét xét xem 2 có giữ đúng lời hứa như đã bàn giao hok đã,,,hé hé
P/s: hok phải vụ vì tương lai tươi sáng của em đâu nhá (để tính riêng ra ) mà cái vụ tối hôm đó mình bàn bạc với nhau ấy...2 nhớ chưa

Cũ 24-06-2009, 09:19 AM
mickey's Avatar
Senior Member
Xe mất zin hoàn toàn

Trích:
Cái vụ tốn xèng giúp 2 thì em phải xem xét xét xem 2 có giữ đúng lời hứa như đã bàn giao hok đã,,,hé hé
P/s: hok phải vụ vì tương lai tươi sáng của em đâu nhá (để tính riêng ra ) mà cái vụ tối hôm đó mình bàn bạc với nhau ấy...2 nhớ chưa
2 mau quên lắm Tráng ơi, he he nhất là hứa gì với ai thì 2 càng quên sớm nữa áh, cho nên cưng phải nói rõ 2 hứa với cưng chuyện gì, khi nào và ở đâu đêm đó là đêm nào vì nhiều đêm lắm cưng áh.
Cũ 24-06-2009, 10:01 AM
trang11's Avatar
Senior Member
Độ về xe zin

Ặc...mới trót lỡ có 1 đêm mà chị bảo tới nhiều đêm luôn

Hỏi tiếp:
Chị thích ăn nhất món j`? chị biết nấu nhiều món hok? nấu ngon nhất là món j`? bữa nào cho em được thưởng thức tay nghề của chị nhá

Cũ 24-06-2009, 10:41 AM
jimmy nguyen's Avatar
jimmy nguyen jimmy nguyen vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Rao bán xe

Thanked 18.444 Times in 2.826 Posts
Biến số xe: 0292
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới jimmy nguyen

Cho hỏi Mic:
- Từ ngàn xưa ông bà ta đã đã đề cập 4 đức tính của người phụ nữ là Công, Dung, Ngôn, Hạnh; Vậy theo quan niệm của em Công, Dung, Ngôn, Hạnh thế nào? và người phụ nữ (nói chung là giới nữ) cần điều gì nhất trong Công, Dung, Ngôn, Hạnh? (Giống ứng xử thi Hoa hậu quá!!!)
-Câu hỏi phụ: Em đạt được gì trong Công, Dung, Ngôn, Hạnh?
............

Xe nào cũng là xe, xe... cũng là xe!
Cũ 24-06-2009, 10:55 AM
mickey's Avatar
Senior Member
Xe mất zin hoàn toàn

Trích:
Ặc...mới trót lỡ có 1 đêm mà chị bảo tới nhiều đêm luôn

Hỏi tiếp:
Chị thích ăn nhất món j`? chị biết nấu nhiều món hok? nấu ngon nhất là món j`? bữa nào cho em được thưởng thức tay nghề của chị nhá
Trả lời cưng nè:
2 thik ăn thịt kho và canh chua ( 2 ghét nhất là cá, vì bị mắc cổ hoài nên hận cá lắm, he he) còn những món ăn khác nữa nếu kể ra thik gì thì nhìu lắm cưng, nhưng món vẫn thik và hay ăn là thịt và canh chua ( món này về nhà lần nào chị Mẹ cũng nấu cho ăn hết áh)

Món nào 2 cũng nấu được hết áh, còn ngon hay hok thì người ăn nhận xét àh ( dzì 2 có biệt danh là Osin nữa áh, hì hì) có khi 2 thấy 2 nấu ngon quá mà người ăn lại chê thì ức lắm chớ, lần sau hok nấu cho ăn nữa cho bỏ cái tật không làm mà hay chê, he he trừng phạt thik đáng àh, lần sau họ buộc lòng phải khen 2 àh. Hôm nào có dịp 2 sẽ thể hiện sở trường nấu ăn của 2 cho cưng ăn mà, dzậy hé.

Mời các anh chị và các bạn đặt câu hỏi phỏng vấn " ngôi sao mờ mờ sáng" áh.
trang11 (24-06-2009)
Cũ 24-06-2009, 07:13 PM
pechi's Avatar
pechi pechi vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe đã lên hết cốt

Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới pechi

pé iu mickey, pé thik mickey....pé có nhìu ơi là nhìu gấu bông hình mickey, có nhìu tượng hình mickey, có ống đựng xiền hình mickey, pé dán hình mickey lên cửa phòng, pé có ly uống sữa hình mickey,..... giờ pé có thêm 1 ss iu quý tên mickey nữa! hehe

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề