Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > DẶM TRƯỜNG THIÊN LÝ > CD Club Tour > Sinh nhật Hoangtuden 3

Chú ý

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 20-07-2010, 05:17 PM
kenvinnguyen kenvinnguyen vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe đã lên hết cốt

Trích:
Nguyên văn bởi ernesto Xem Bài viết
topic nguội ngắt rồi, hâm nó lại phát, hình vui thôi nhe anh em, không thích thì gỡ bỏ

hic .. sao mà xuống nhanh vậy ta?
The Following User Says Thank You to kenvinnguyen For This Useful Post:
lengkeng (03-08-2010)
Cũ 01-08-2010, 05:49 AM
beemer's Avatar
beemer beemer vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Member
Tìm tài liệu độ xe

Biến số xe: 53 - 7216

Cám ỏn các HTD trong tour tiền trạm.

Bee xin cám ơn các bạn HTD đã cho Bee đi chung trong tour tiền trạm hồi tháng 7 vừa qua. Lúc đi đường lên Bảo Lộc một con đường tuyêt đep nhưng cũng hơi xấu và nhiều lúc cũng làm Bee sợ vì chưa bao giờ trải qua như vậy. Nhưng cũng là một cuộc đi vui vẻ nhiều ý nghĩa Bee rất thích những chuyến đi như vậy, và cảm nhận được mình gần với quê hương Việt Nam nhiều hơn. Cám ơn ManDalat đã chở Bee vào Damb’re và đã giới thiệu về ngày Sinh Nhật của club HTD. Bee được đi qua những vườn Trà và Café tuyệt đẹp, những cánh đồng cafe uốn cong theo đường và những ngôi nhà nhỏ trong chân đồi thật đep. Bee nghĩ chỉ có ỏ VN mới có những cảnh như vậy thôi. Bee đã có cơ hội làm quen và biết thêm những người bạn ở Bảo Lộc như Thọ (cho Bee ngồi chụp hình xe), Quân(đã tự giới thiệu với Bee), PeChi, và KhanhBL( đẹp trai nhất BL và có cái xe CD đẹp) … còn thêm 3 người bạn nữa nhưng Bee không nhớ tên (xin lỗi các bạn vậy). Bee đã được ăn những món ăn rất ngon lúc ở Bảo Lộc như thịt cá Sầu(lần đầu tiên ăn, SơnNQS giới thiệu.. hihi) và cũng được uống nhiều beer với các bạn, ManDalat, NQS771, Mobinam, ThanhRebel(uống café sáng voi một người bạn ở quán bên kia khách sạn), Lemoto (đã dặn dò trước khi đi) HoangRebel( đã tặng cá khô cám ơn Hoàng nhiều), JOJO, TuanRocker, Kitty, Ernesto, TieuPhuVivu, ThoCon, DuyNguyen( đã đi chung voi anh tối hôm về nhà cùng Thocon, năm nào mình cũng được đi chung và cũng đều bị mưa) MissCD(chưa có dịp để nói chuyện), Mickey(chúc mickey mau bình phục và sức khỏe tôt) và Sonbenly, 1stlady, Mobilion, Cuabien(chưa được ngồi xe mới của Cua). Bee không nhớ rõ 2 bạn đi cái sidecar tên gì và cám ơn bạn này đã chỉnh xe cho Bee lúc về hình như là ở Biên Hòa, và còn nhiều nickname nữa Bee không nhớ hết. Xin cho Bee gởi lời cám ơn tất cả đã cho Bee đi cùng hôm đó và được làm phiền hi..hi. Trước ngày về thì lại có bữa tiệc tạm biệt thật cảm động, Bee sẽ nhớ mãi ngày hôm đó. Cám ơn bác DanhCB đã mời đến nhà hôm sáng thứ Bảy nhưng Bee không kịp giờ để được đến thăm. Xin lỗi bác DanhCB nhiều vậy, năm sau Bee sẽ đi Trà Ôn với bác nhé, Bee chưa được biết nơi này. Bee còn được đi ăn với HoangSuPhu, RongDenxd(Sơn đã đi chung về hôm trời mưa ở ThanhĐa) WongHong và WongHongLina, NTV và NTVlina (Bee không nhớ nick) cám ơn WongHong đã chở Bee về nhà hôm đó.
Một tour nhỏ đã để lại nhiều kỉ niệm với club HTD, xin cám ơn các bạn nhiều và hẹn gặp lại sớm.

Daitran: cám ơn Đại nhiều đã gọi hỏi thăm Bee ở BL, hôm nào mình sẽ găp nhau nhé Đại.
MyDalat: chắc sẽ làm phiền MyDalat một lần nữa vậy.
TunBo: năm nay ít găp, chúc Tunbo mọi việc như ý. Hẹn gặp lai.

thay đổi nội dung bởi: simba, 01-08-2010 lúc 03:46 PM Lý do: nick và chính tả :) tiếng Việt chuẩn nhé !
The Following 16 Users Say Thank You to beemer For This Useful Post:
Cê đê 90 (01-08-2010), LEMOTO (02-08-2010), Tuanrocker (01-08-2010), daitran (01-08-2010), ernesto (01-08-2010), hoahongden (01-08-2010), jimmy nguyen (01-08-2010), lengkeng (03-08-2010), let-it-be (01-08-2010), ntv77 (01-08-2010), princess (01-08-2010), rongdenxd (02-08-2010), simba (01-08-2010), sonbenly (01-08-2010), tho con (02-08-2010), wonghong (01-08-2010)
Cũ 01-08-2010, 03:49 PM
simba's Avatar
simba simba vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator
Độ về xe zin

Thanked 3.159 Times in 876 Posts
Biến số xe: 51Z3-8103

không có gì đâu bác Beemer ơi anh em HTD lúc nào cũng quý mến nhau cả, bác lâu lâu về VN nên bác là ưu ái số 1 đấy hehe..... mong là một dịp gần đây bác sẽ có mặt ở VN sinh nhật của HTD và cùng tham gia.
chúc bác sức khỏe.
ah,người chỉnh xe cho bác là anh Sơn phù thủy ở Biên Hòa đó nha bác
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề