Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > CD BENLY VÀ CÁC LOẠI XE KHÁC > Xe đó đây

Chú ý

Xe đó đây mọi thông tin, lịch sử về các lọai xe khác....

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Bài tiếp Next
Cũ 21-10-2014, 11:24 PM
diephoangphuong's Avatar
diephoangphuong diephoangphuong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 11.041 Times in 1.050 Posts
Biến số xe: 53R3 4596
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới diephoangphuong Gửi tin nhắn qua Skype™ tới diephoangphuong
Mặc định MONSTER TRUCK

Như một Luật bất thành văn ..
ở xứ này mấy anh Da đen thì thích mấy mẫu xe độ bóng loáng , nhạc nhoà ầm ỉ , TV đồ chơi gắn đầy xe , mâm thì sáng loá và bánh thì đen bóng

Hoàn toàn ngược lại với mấy Anh Đen , thì mấy anh trắng lại thích cái thể loại Pick-up truck , địa hình động cơ mạnh mẽ bánh to phục nhún độ tiếng máy gầm gầm

Tại Virginia Beach diễn ra màng trình diễn Monster truck ở bãi biển ,,,, Cái vụ này em nói trước là em ko có am hiểu chút xíu gì về thể loại này , và thông tin cũng là bất ngờ đi câu cá ngoài biển , rồi thấy nó gầm Gú nên em chạy lại xem , em thấy hay hay nên chụp rồi chia xẻ hình ảnh thui chứ phần chi tiếc và thông số thì em ko biết nên cũng ko dám múa liều .

Cái 4 bánh Hiệu Honda này thì đi rừng là hết sẩy con chuồn chuồn luôn , Món này ở vn hình như là ko có , hoặc có mà em chưa có thấy , ở đây người ta mua con này dùng nhiều ở Nông trại , về tích thích nghi với địa hình lên bờ xuống ruộng , và bọn trẻ trâu bên này cũng thích chạy mấy con xe này vì cứ ra đồng là nó phăng mà ko sợ bị CSGT làm phiền ,

Có một điều lạ trong các nhóm thi đấu hôm nay có một nhóm mang tên SAIGON SNIPER gì đó mà em cố tình xem lại xem mình có nhìn nhầm ko ? mà thấy toàn la mỹ trắng ko nên cũng ko có hỏi được

Mấy chiếc xe tải 18 bánh này vừa dùng để vận chuyển mấy chiếc monster vừa là một Gagar di động với nhiều đồ phụ kiện như bánh xe , ốc vích dầu nhớt và cũng đủ chổ cho một đoàn 5-6 người họ đi lưu diễn xuyên ban

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Your " Dreams" will come true ,,,.....
The Following 9 Users Say Thank You to diephoangphuong For This Useful Post:
1stLady (24-10-2014), Forever (23-10-2014), LEMOTO (26-10-2014), maiminh (22-10-2014), mandalat (23-10-2014), neverlovegirl (22-10-2014), rongdenxd (24-10-2014), thehuy (27-10-2014), trang11 (22-10-2014)

Nhãn
diephoangphuong, monster truc

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề