Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > CD BENLY VÀ CÁC LOẠI XE KHÁC > Tiệm sửa xe > Bảo dưỡng, kỹ thuật và các vấn đề khác

Chú ý

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 11-07-2009, 11:06 PM
Tikva's Avatar
Tikva Tikva vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Junior Member
Đang tìm xe

Biến số xe: Không ghi

Trích:
Nguyên văn bởi scar13 Xem Bài viết
_cam ơn anh jimmy nhiu` lam ! Neu co the thi` cho em hoi? để mua phụ tùng bên nước ngoài thì phải làm sao?
_ Bữa em đi ngoài đường thấy có ông kia đi xe nhìn giống i chang BMW hay CD độ lại kiểu BMW nhưng mà xe nhìn mới toanh, thậm chí nó có tới 5 cái phuộc, 2 phuộc trước, 2 phuộc sau ĐỨNG , rồi them một cái nữa ngay cái sườn luôn chứ hong phai ngay cái ghế ngồi nữa, em nghĩ cái đó mua ở nước ngoài chứ em cá là không thể có ai cưa được để lấp thêm ngay tại chổ như vậy . Thế có cách nào mua ở nước ngoài về chiếc BMW hay đại khái chiếc xe như vậy dc hong?
Mua nguyên chiếc thì vẫn có cách bác ạh... Wan trọng là có chịu chi hay k thôi. Em từng chứng kiến 1 bác mang chiếc R25 keng xà beng về vn.
Cũ 11-07-2009, 11:12 PM
tunbo tunbo vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe đã zin trở lại

Thanked 3.703 Times in 760 Posts
Biến số xe: Bán rồi

Trích:
Nguyên văn bởi scar13 Xem Bài viết
_cam ơn anh jimmy nhiu` lam ! Neu co the thi` cho em hoi? để mua phụ tùng bên nước ngoài thì phải làm sao?
_ Bữa em đi ngoài đường thấy có ông kia đi xe nhìn giống i chang BMW hay CD độ lại kiểu BMW nhưng mà xe nhìn mới toanh, thậm chí nó có tới 5 cái phuộc, 2 phuộc trước, 2 phuộc sau ĐỨNG , rồi them một cái nữa ngay cái sườn luôn chứ hong phai ngay cái ghế ngồi nữa, em nghĩ cái đó mua ở nước ngoài chứ em cá là không thể có ai cưa được để lấp thêm ngay tại chổ như vậy . Thế có cách nào mua ở nước ngoài về chiếc BMW hay đại khái chiếc xe như vậy dc hong?

Trích:
Nguyên văn bởi Tikva Xem Bài viết
Mua nguyên chiếc thì vẫn có cách bác ạh... Wan trọng là có chịu chi hay k thôi. Em từng chứng kiến 1 bác mang chiếc R25 keng xà beng về vn.

Đây đang trong topic hỏi về chỗ sơn xe ở Tp.HCM. Hai bạn này đi lạc rồi

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề