Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > DẶM TRƯỜNG THIÊN LÝ > CD Club Tour > Sinh nhật Hoangtuden 3

Chú ý

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 19-08-2010, 02:52 PM
Bond's Avatar
Bond Bond vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Junior Member
Đang tìm xe

May quá! Không ngờ là gần ngay chỗ cty em. hehe. Các bác cho em đăng ký một vé tham gia với được không ạ?
Cũ 19-08-2010, 03:08 PM
thehuy's Avatar
thehuy thehuy vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 3.283 Times in 772 Posts
Biến số xe: NoPP

Trích:
Nguyên văn bởi Bond Xem Bài viết
May quá! Không ngờ là gần ngay chỗ cty em. hehe. Các bác cho em đăng ký một vé tham gia với được không ạ?
Chào mừng sự tham gia của Bond. Tớ rất ấn tượng tài chạy xe chậm của câu trong SN lần 2.

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
The Following User Says Thank You to thehuy For This Useful Post:
Bond (19-08-2010)
Cũ 19-08-2010, 03:19 PM
1stLady's Avatar
1stLady 1stLady vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe đã zin trở lại

Thanked 21.495 Times in 2.010 Posts

Trích:
Tay này khách sáo quá - gặp hắn mình chạy trước - tửu lượng cao ngất ngây.

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Nắng có vàng bằng răng em không
The Following User Says Thank You to 1stLady For This Useful Post:
Bond (19-08-2010)
Cũ 19-08-2010, 05:10 PM
Bond's Avatar
Bond Bond vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Junior Member
Đang tìm xe

Bác Phớt với bác Huy đề cao em quá coi chừng em mắc bệnh hoang tưởng thì chết. Để hâm nóng tinh thần ăn nhậu tối nay, đề nghị tất cả các anh em tham gia đọc kỹ nội quy sau trước khi đi ra quan nhậu: hehe
Điều 1: Để công bằng và hợp lý, tất cả các tay ăn nhậu bất kể là bạn bè, chiến hữu thân tình đều phải thực hiện sòng phẳng '''Kẻ rượu người mồi''' để bày ra buổi tiệc và phải bầu ra chủ xị điều khiển cuộc nhậu.

Điều 2: Khi nhận được tin báo, tin nhắn hoặc điện thoại của chiến hữu thì phải đi ngay không được chậm trễ, tránh tình trạng ''Gà sống đá gà chết''.

Điều 3: Trong khi nhậu phải tỏ ra văn minh, lịch sự, giữ vệ sinh chung không khạc, nhổ, phun... chung quanh bàn nhậu, tránh tình trạng cầm lâu, kê tán, rót lưng, bưng đổ, câu giờ... hoặc qua vòng khi chưa được phép của chủ xị.

Điều 4: Khi nhậu trong bàn phải ''Ăn xem nồi, ngồi xem hướng'' tỏ ra tôn trọng đối với những người lớn tuổi, tuyệt đối không được ''Say mồi''.

Điều 5: Trong bàn nhậu tuyệt đối không được cầm lộn, cầm nhầm nhất là bật lửa, giầy, dép, mũ và điện thoại di động.

Điều 6: Trong bàn nhậu tuyệt đối không mang theo vợ, con hoặc cháu gây phiền hà cho bạn nhậu, ngược lại được phép mang theo em vợ, em nuôi hoặc em gái (chưa chồng).

Điều 7: Trong bàn nhậu không được cãi cọ, nói chuyện riêng hoặc những chuyện gây mất đoàn kết với những chiến hữu trong bàn nhậu, ngược lại phải kể chuyện có tính chất hài hước.

Điều 8: Khi tan tiệc rượu về nhà không được lớn tiếng, chửi mắng, cãi cọ vợ con hoặc làm mất trật tự ở địa phương... Gây ảnh hưởng đến uy tín bạn nhậu, ngược lại phải khuyến khích những chuyện làm hài lòng bà xã... để lần sau đi nhậu được bà xã khuyến khích.

Điều 9: Phải thường xuyên vận động, thể dục, thể thao đảm bảo sức khoẻ và tuổi thọ để nhậu được bền lâu.

Điều 10: Đến lúc trả tiền không được đi tiểu, nghe điện thoại, làm bộ say xỉn để ngủ hay sang bàn khác lẩn tránh...

Lưu ý: Nếu vi phạm các điều trên, nhẹ thì khiển trách tại chỗ từ 1-3 ly, nặng thì phạt tại chỗ từ 10.000đ đến 50.000đ (Số tiền này sẽ được sung vào công quỹ để phục vụ cho buổi tiệc lần sau). Trường hợp đặc biệt, buộc phải cấm tham gia từ 3-7 ngày kể từ hôm nhậu.
The Following 4 Users Say Thank You to Bond For This Useful Post:
Kitty (19-08-2010), SCDCtt (19-08-2010), Tuanrocker (19-08-2010), mandalat (19-08-2010)
Cũ 19-08-2010, 05:22 PM
KulNova's Avatar
KulNova KulNova vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Kiếm tiền độ xe

Biến số xe: 63 H5 - 8564
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới KulNova Gửi tin nhắn qua Skype™ tới KulNova

Trích:
Bác Phớt với bác Huy đề cao em quá coi chừng em mắc bệnh hoang tưởng thì chết. Để hâm nóng tinh thần ăn nhậu tối nay, đề nghị tất cả các anh em tham gia đọc kỹ nội quy sau trước khi đi ra quan nhậu: hehe
Điều 1: Để công bằng và hợp lý, tất cả các tay ăn nhậu bất kể là bạn bè, chiến hữu thân tình đều phải thực hiện sòng phẳng '''Kẻ rượu người mồi''' để bày ra buổi tiệc và phải bầu ra chủ xị điều khiển cuộc nhậu.

Điều 2: Khi nhận được tin báo, tin nhắn hoặc điện thoại của chiến hữu thì phải đi ngay không được chậm trễ, tránh tình trạng ''Gà sống đá gà chết''.

Điều 3: Trong khi nhậu phải tỏ ra văn minh, lịch sự, giữ vệ sinh chung không khạc, nhổ, phun... chung quanh bàn nhậu, tránh tình trạng cầm lâu, kê tán, rót lưng, bưng đổ, câu giờ... hoặc qua vòng khi chưa được phép của chủ xị.

Điều 4: Khi nhậu trong bàn phải ''Ăn xem nồi, ngồi xem hướng'' tỏ ra tôn trọng đối với những người lớn tuổi, tuyệt đối không được ''Say mồi''.

Điều 5: Trong bàn nhậu tuyệt đối không được cầm lộn, cầm nhầm nhất là bật lửa, giầy, dép, mũ và điện thoại di động.

Điều 6: Trong bàn nhậu tuyệt đối không mang theo vợ, con hoặc cháu gây phiền hà cho bạn nhậu, ngược lại được phép mang theo em vợ, em nuôi hoặc em gái (chưa chồng).

Điều 7: Trong bàn nhậu không được cãi cọ, nói chuyện riêng hoặc những chuyện gây mất đoàn kết với những chiến hữu trong bàn nhậu, ngược lại phải kể chuyện có tính chất hài hước.

Điều 8: Khi tan tiệc rượu về nhà không được lớn tiếng, chửi mắng, cãi cọ vợ con hoặc làm mất trật tự ở địa phương... Gây ảnh hưởng đến uy tín bạn nhậu, ngược lại phải khuyến khích những chuyện làm hài lòng bà xã... để lần sau đi nhậu được bà xã khuyến khích.

Điều 9: Phải thường xuyên vận động, thể dục, thể thao đảm bảo sức khoẻ và tuổi thọ để nhậu được bền lâu.

Điều 10: Đến lúc trả tiền không được đi tiểu, nghe điện thoại, làm bộ say xỉn để ngủ hay sang bàn khác lẩn tránh...

Lưu ý: Nếu vi phạm các điều trên, nhẹ thì khiển trách tại chỗ từ 1-3 ly, nặng thì phạt tại chỗ từ 10.000đ đến 50.000đ (Số tiền này sẽ được sung vào công quỹ để phục vụ cho buổi tiệc lần sau). Trường hợp đặc biệt, buộc phải cấm tham gia từ 3-7 ngày kể từ hôm nhậu.
Chủ tịch hội ăn nhậu đã ký và đã chết.

** Lý do ổng chết là nhậu nhiều quá chết...

The Following User Says Thank You to KulNova For This Useful Post:
Bond (19-08-2010)
Cũ 19-08-2010, 05:26 PM
thehuy's Avatar
thehuy thehuy vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 3.283 Times in 772 Posts
Biến số xe: NoPP

Văn bản đây nè

Cũ 19-08-2010, 05:40 PM
sonbenly's Avatar
sonbenly sonbenly vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 20.467 Times in 1.456 Posts

Trích:
Nguyên văn bởi KulNova Xem Bài viết
Chủ tịch hội ăn nhậu đã ký và đã chết.

** Lý do ổng chết là nhậu nhiều quá chết...
Sau khi ổng chết thì có xét nghiệm tử thi, kết quả là " CHẾT DO XÉT NGHIỆM TỬ THI"

chúng mình xì pam quá, tối nay tự phạt nhé KUL
KulNova (19-08-2010)
Cũ 22-12-2010, 03:54 PM
hakucopden hakucopden vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Junior Member
Đang tìm xe

Biến số xe: Abc

Anh Thế Huy cho em hỏi anh lấy văn bản đó ở đâu vậy cho em link để em tải ve in ra với , văn bản ở đây mờ quá
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề