Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > THÔNG TIN CHUNG > Gia Đình HTĐ

Chú ý

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 17-09-2009, 03:32 PM
mandalat's Avatar
mandalat mandalat vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 7.407 Times in 760 Posts

Trích:
Nguyên văn bởi Tandold Xem Bài viết
Anh cũng xin đặt một câu cho Mandalat
Với thể hình và số đo 3 vòng như vậy thì em có thấy bất lợi hoặc có lợi như thế nào không?
Cám ơn anh Bảo,
Nhờ tích cực "tập luyện" nên em có được thân hình gần giống với thân hình chữ V của lực sỹ Lý Đức chỉ khác là chữ V của em bị ngược thành chữ A thôi.
Lợi điểm của em là nhìn thấy sang, ngầu...hí hí...còn bất lợi là hay mệt mỏi, chơi thể thao kém, đi xe 50cc hơi chậm, phải làm lâm tặc khi ngủ và nhiều nữa nói chung là.....nhìn rất sang...anh nhỉ...hí hí hí....
Cũ 17-09-2009, 03:32 PM
simba's Avatar
simba simba vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator
Độ về xe zin

Thanked 3.159 Times in 876 Posts
Biến số xe: 51Z3-8103

Trích:
Nguyên văn bởi mandalat Xem Bài viết
Cám ơn Tráng,
1. Anh lấy nickname này đơn giản chỉ là vì có 1 người đàn ông đẹp chai, khôi ngô tuấn tú tên Mẫn, quê ở Đà Lạt nên trên hoangtuden.com xuất hiện Mandalat mà cái avatar quá "khủng" đến mức không thể nào thể hiện được.
hehe, chịu ko nẫu, thiệt là tự tin wa, hehe.....
The Following User Says Thank You to simba For This Useful Post:
mandalat (17-09-2009)
Cũ 17-09-2009, 04:20 PM
mandalat's Avatar
Senior Member
Độ về xe zin

Trích:
Nguyên văn bởi simba Xem Bài viết
hehe, chúc mừng lên thớt nha anh mandalat. giờ chém đây
1. hiện nay anh có mấy con cào cào ? ( em có cùng sở thích, sẽ thọ giáo sau )
2. anh tiễn con CD của anh đi khi nào, năm 2006 đúng ko ??? có nhớ em đã từng gọi cho anh về việc mua xe ko , hehehe
3. bao lâu anh về quê ( Đà Lạt ) một lần ? ở quê người thân của anh còn đông ko ?
em chém nhiêu đó thôi
Cám ơn Simba đã chém nhẹ tay,

1.Hiện nay anh đang có 1 con cào cào honda CRM 250 và 1 con châu chấu Yamaha TW200, cũng không rành về thể loại cào cào này lắm nên cái vụ thọ giáo chắc anh thua, nói thiệt đó, đừng chọc quê nha.

2.Anh ly dị em CD vào năm 2007, và vừa rồi trong tour lên rừng xuống biển có gặp lại em nó nhưng bây giờ thay đổi nhiều lắm, không còn như xưa nữa...hix...âu cũng là số phận. Lúc đăng tin bán xe cũng có nhiều người hỏi lắm nên anh không biết ai là ai cả nhưng bây giờ thì biết là trong số đó có Simba tuy không bằng anh nhưng nói chung là ...đẹp chai.

3.Anh cũng không biết là bao lâu mới về Đà Lạt 1 lần, có khi 1 năm 1 lần, có khi 1 tháng 3 lần có khi 1 tuần... không có lần nào. Ở Đà Lạt bây giờ gia đình nội ngoại cũng còn đông lắm bà nội, ba, má, chú, dì, thím, dượng, anh họ, chị họ, em trai họ, em gái họ, cháu trai họ, cháu gái họ...nhiều lắm.
simba (17-09-2009)
Cũ 17-09-2009, 06:00 PM
thehuy's Avatar
thehuy thehuy vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 3.283 Times in 772 Posts
Biến số xe: NoPP

Xin hỏi anh mập đẹp giai 01 câu nhé:
Từ khi bỏ phố lên rừng lập nghiệp, đến nỗi bây giờ đôi khi về lại phố thăm anh em mà tay chân còn dính "phèn". Bạn mập đẹp giai vui buồn như thế nào?

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
The Following User Says Thank You to thehuy For This Useful Post:
mandalat (21-09-2009)
Cũ 17-09-2009, 07:16 PM
tieuphuvivu's Avatar
tieuphuvivu tieuphuvivu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 3

Trích:
Cám ơn anh Bảo,
Nhờ tích cực "tập luyện" nên em có được thân hình gần giống với thân hình chữ V của lực sỹ Lý Đức chỉ khác là chữ V của em bị ngược thành chữ A thôi.
Lợi điểm của em là nhìn thấy sang, ngầu...hí hí...còn bất lợi là hay mệt mỏi, chơi thể thao kém, đi xe 50cc hơi chậm, phải làm lâm tặc khi ngủ và nhiều nữa nói chung là.....nhìn rất sang...anh nhỉ...hí hí hí....
Lói tới lâm tặc là đụng chạm em út nghe A...........?
Cũ 17-09-2009, 07:20 PM
tieuphuvivu's Avatar
tieuphuvivu tieuphuvivu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 3

Trích:
Toét...toét...toét....
Bạn kia, bạn thuộc tổ nào??? xếp hàng 1 dùm đi bạn ơi..
Alo...Alo...
Đề nghị bạn 1st uống không được chừa long đền nha...Tieuphuvivu không được phá mồi nữa nghe chưa!!!
Phá mồi dzậy đở hao redsaigon há A?kekekekekeke
Phá như dzậy còn hok lại Ngô Thanh Vân 77 & A nữa!kekekekeke,chuồn thôi hok bị oánh?
Cũ 21-09-2009, 06:03 PM
mandalat's Avatar
Senior Member
Độ về xe zin

Trích:
Nguyên văn bởi funny_bro Xem Bài viết
-phỏng vấn mandalat tí nè:
1.theo em nếu bây giờ đi tour bụi để được sướng tiêu chuẩn ra sao?
2.ngày xưa đi tour vừa là phó nhòm vừa lo libero cho cả đoàn em có cảm giác như thế nào? em cho AE biết cảm tưởng nha.
3.câu hỏi phụ ko trả lời cũng được,nhìn tướng tá rất hầm hố nhưng khi đi với phu nhân ở chốn đông người rất galăng và hiền,vậy ở nhà có luôn luôn vậy ko? hihi...
tạm dứt.
Xin lỗi anh vì tuần rồi bận quá nên ít online và chậm trả lời anh nhé.

1. Đối với em, được đi tour là được sướng rồi anh ạ, dù đó là tour "bụi" hay tour gì đi nữa, tuy nhiên tour "bụi" thì sẽ có được nhiều cảm giác hơn. Để có được 1 tour thật sự "sướng" thì đầu tiên phải là sự an toàn của mình và những người bạn đồng hành, đi đến nơi, về đến chốn, không gặp bất kỳ sự cố đáng tiếc nào, tiếp đó là những cung đường phải thật xa lạ, thật dài, đi lần đầu tiên, đường xấu hay tốt không thành vấn đề chỉ cần mình hoặc những người đi cùng đều vượt qua, cùng trải nghiệm, tự thấy được khả năng của mình và con "chiến mã" khi đối đầu với những cung đường trước mặt và cùng cảm thấy "sướng" là đủ rồi ạ.

2.Được anh em giao phó cho trách nhiệm chạy libero là 1 vinh hạnh lớn, em chỉ cố gắng góp 1 tí sức để mang lại sự an toàn cho đoàn và cho những người xung quanh, có lúc hơi căng thẳng tí do không biết mình có gánh vác nổi hay không nhưng may mắn là xung quanh luôn có những anh em động viên, hỗ trợ hết mình cộng với ý thức của mỗi thành viên tham gia nên công việc cho đến nay là suông sẽ. Còn vụ phó nhòm thì do em mê nhiếp ảnh nên mua máy để đi đâu thì chụp, mà chụp rồi thì phải post lên làm phóng sự mỗi tour cho mọi người xem nhưng hình như nhiếp ảnh nó không mê em thì phải nên chụp hoài mà vẫn cứ xấu hoài hihihi...dạo sau này HTĐ của chúng ta xuất hiện nhiều tay máy xuất sắc như Mắt Bò, Mashi, Sonbenly v.v... nên em chỉ chụp rồi về báo cáo với vợ thôi chứ hình ảnh thì những tay máy ấy đã post hết rồi mà lại còn rất đẹp nữa chứ.

3.Em nhớ là em cũng ga lăng , hiền lành với tất cả chị em HTĐ chứ đâu phải chỉ riêng với bà xã đâu anh? còn ở nhà như thế nào chắc em phải nhờ bà xã trả lời anh nhé.
funny_bro (23-09-2009), simba (21-09-2009)
Cũ 21-09-2009, 06:12 PM
mandalat's Avatar
Senior Member
Độ về xe zin

Trích:
Nguyên văn bởi thehuy Xem Bài viết
Xin hỏi anh mập đẹp giai 01 câu nhé:
Từ khi bỏ phố lên rừng lập nghiệp, đến nỗi bây giờ đôi khi về lại phố thăm anh em mà tay chân còn dính "phèn". Bạn mập đẹp giai vui buồn như thế nào?
Vì nhiều lý do mà em phải về vùng sâu, vùng xa để định canh, định cư, lâu lâu mới có dịp "lên thành phố" để thăm anh em, vui vì ở "dưới" này không khí trong lành rất tiện cho việc chăm sóc những "người chủ đất nước trong tương lai", tiện cho công việc đồng áng, cày ải "kiếm lúa", gần bà con dòng họ... nhưng đôi lúc cũng thấy không vui vì ít còn cơ hội gần gũi anh em, cà phê cà pháo hay trú mưa...Tuy nhiên không vì thế mà từ chối những cuộc họp hay những công việc do tập thể giao cho đâu nhé.
simba (21-09-2009)
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề