Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > DẶM TRƯỜNG THIÊN LÝ > CD Club Tour > Sinh Nhật Hoangtuden 1

Chú ý

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 18-08-2008, 11:39 PM
Eccentric Eccentric vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Mới độ dáng xe

Mặc định Re: XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN...!

Xin gửi lời cảm ơn đến anh chị em ban tổ chức chương trình SN HTĐ, và các bác tài trợ đã bỏ nhiều công sức và nhiệt huyết, cũng như tài chính để tổ chức buổi sinh nhật thành công tốt đẹp cho anh em CD, đúng như tinh thần anh em chơi CD, CHUNG NIỀM ĐAM MÊ!
Thân ái!
Cũ 19-08-2008, 01:46 AM
be_ur_hun's Avatar
be_ur_hun be_ur_hun vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe mất zin hoàn toàn

Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới be_ur_hun

Trích:
Nguyên văn bởi NTSC
Hề hề ............
Em là em nói thế này nhé.
Vào rum đã lâu nhưng, có mấy lần lu xu bu với anh Thụy bên SCDC nhưng nhờ chuyến đi này anh em gần nhau hơn.
Qua đây em xin cảm ơn các bác, các cô, các chú, các anh, các chị, các đồng chí, các bạn, các cháu đã cho em một kỉ niệm mà suốt đời em không quên!
Và cho gỏi lời xin lổi đến anh Thụy!
Chúc cho rum chúng ta và những người yêu CD một cuộc sống thật vui khỏe để cùng nhau chinh phục những vùng đất mới
Chào đoàn kết và xây dựng!
Sao lại thế??? Anh em chúng ta chỉ cãi nhau cho ra trò thôi...cho hiểu biết thêm vậy mà....đừng suy nhĩ thêm nữa nhé....

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Cũ 19-08-2008, 08:34 AM
LEMOTO's Avatar
LEMOTO LEMOTO vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Super Moderator
Xe đã zin trở lại

Thanked 8.066 Times in 1.767 Posts

Xin chào đại gia đình " Chung niềm đam mê "
Mình thực sự xúc động khi đọc được những dòng chữ của các bạn và những cảm nghĩ về chuyến đi vừa qua ! Tuy mình cũng tham gia nhiều hoạt động, tổ chức, hội, đoàn những cảm xúc vui buồn đều trải qua, nhưng chuyến đi lần này và đặc biệt xem được những dòng tâm sự của anh em trên diễn đàn mình cũng thấy trong lòng nhiều cảm xúc lẫn lộn. Phải thú thật rằng ban tổ chức chuyến đi đã hoạt động đều tay phối hợp các bộ phận với nhau rất nhịp nhàng và xuất hiện rất nhiều nhân tài trẻ có triển vọng để tạo sân chơi vĩ mô hơn và hoằng tráng hơn.
Mình có rất nhiều tâm sự muốn bày tỏ nhưng khi ngồi trước bàn phím thì không tài nào gõ được ra chữ, chắc có lẽ là nhiều cảm xúc qúa chăng ?
Mình chỉ có thể diễn đạt được cảm xúc với vài dòng chữ chân tthành mà thôi và hy vọng rằng sân chơi " Chung niềm đam mê " của Hoàng Tử Đen ngày càng lớn mạnh không những trong phạm vi cả nước mà có thể vươn ra khu vực và thế giới.
Mình hy vọng Hoàng Tử Đen sẽ sản sinh ra nhiều " Bộ Trưởng " của mọi lĩnh vực và nhiều nhiều người giống và hơn " Bộ Trưởng Bộ Rác "
Thân chào đoàn kết và bền vững !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Cũ 19-08-2008, 09:40 AM
cuabien's Avatar
cuabien cuabien vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator
Độ về xe zin

Thanked 5.384 Times in 939 Posts
Biến số xe: 53X4-2809
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới cuabien

Trích:
Nguyên văn bởi an_silence
Em bé nhất nhà (em hy vọng vậy :lol: ) ....Trước chuyến đi em nói với anh Khoa Tôn chắc em đi với anh cuabien, anh Khoa nói vậy là anh Thụy giao trứng cho ác, sau đó anh Khoa liệt kê 1 dọc tính tốt của anh cuabien, suy ra em là ác, ec ec, anh Khoa hỏi lại anh Nghĩa casau xem em có ác hông nha, :roll: . ); ......
1 chuyến đi thiệt đã !!! :lol:
Hi... cũng may là anh bận chở phóng viên Tieuphuvivu nên bé An mới thoát nạn đó....hi.. cuabien ác hơn nhiều ..:mrgreen: ....!
Cũ 19-08-2008, 10:05 AM
an_silence's Avatar
an_silence an_silence vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Member
Mới có xe

Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới an_silence

Trích:
Nguyên văn bởi cuabien
Trích:
Nguyên văn bởi an_silence
Em bé nhất nhà (em hy vọng vậy :lol: ) ....Trước chuyến đi em nói với anh Khoa Tôn chắc em đi với anh cuabien, anh Khoa nói vậy là anh Thụy giao trứng cho ác, sau đó anh Khoa liệt kê 1 dọc tính tốt của anh cuabien, suy ra em là ác, ec ec, anh Khoa hỏi lại anh Nghĩa casau xem em có ác hông nha, :roll: . ); ......
1 chuyến đi thiệt đã !!! :lol:
Hi... cũng may là anh bận chở phóng viên Tieuphuvivu nên bé An mới thoát nạn đó....hi.. cuabien ác hơn nhiều ..:mrgreen: ....!
Hehe, vậy là giả sử em có ác thì còn anh ác hơn, hehe, anh Khoa nên sửa lại là "giao ác cho ác hơn". :mrgreen:
Cũ 19-08-2008, 01:17 PM
kenbubu kenbubu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Junior Member
Đang tìm xe

wow, thức đêm tranh thủ vô xem hình và được nói lời cảm ơn.
Chuyến đi này bubu chuẩn bị không chu đáo nên xe cộ bị trục trặc ngay từ đầu chặng 3 ( đi từ bò sữa long thành). Phải cố ép xe chạy cho đến được trạm cuối nhưng không ngờ máy bên trái bị chết ( bây giờ về kiểm lại thì đã xác định được là do bình xăng con làm ngộp xăng --> bugi đóng trấu) nên đến được Bà Rịa thì đứng máy. Thật tình trong lòng lúc đó nản lắm. Phần sợ phiền mọi người, phần lo chưa biết xử lý sao, gửi xe đại đâu đó mà về thì không đành, ráng cho máy nổ lại thì nó cứ kịt khịt, muốn gào lên cho bõ tức. Vậy mà chuyện chưa dừng dang dỡ như vậy, nhóm anh Hưng anh Khoa ton đã lên tận tình kiểm tra và cố cho máy nổ. Dù cái xe vẫn ì ạch và hầu như cả chặng đường từ lúc đi đến lúc về chỉ chạy một máy nhưng quả thật trong lòng đã vững vàng hơn cả lúc xuất phát, rằng CHẮC CHẮN MÌNH SẼ HOÀN THÀNH CON ĐƯỜNG NÀY !

Chuyện xe cộ pan dọc đường ai chưa qua quả chưa thể thấu hiểu cái giá trị của những chuyến đi, của tình đồng đội và của niềm vui đến được nơi muốn đến. Bubu đã học được thêm nhiều sau chuyến đi này, và chắc chắn se còn nhận được nhiều hơn trong những chuyến đi sau. Đó là tinh thần KHÔNG BỎ CUỘC, là kết quả tốt đẹp của sự CHUẨN BỊ CHU ĐÁO, là SỨC MẠNH TẬP THỂ và là TÌNH CẢM nảy sinh từ anh KHOATON, anh TUANROCKER đã luôn có mặt động viên. Không thể diễn đạt bằng lời, xin được gọi các anh khẽ trong suy nghĩ lúc này để ghi nhớ một chuyến đi hội đủ những Nắng, Gió, Biển, Mồ hôi, Nụ cười và những gì chỉ có thể cảm thấy…

Xin cám ơn Hoangtuden – chung niem dam me.

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.

My bike - My Life
Cũ 19-08-2008, 03:14 PM
Viktor's Avatar
Viktor Viktor vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe độ tá lả

Cảm ơn Tất cả các anh em BTC chương trình đã bỏ thời gian công sức vì sự Thành công của Chương Trình!
Chúc mừng Sinh nhật Hòang Tử Đen!
Chúc mừng cho cuộc hội ngộ của anh em chúng ta!
Chúc mừng những con đường phía trước, sẽ là 2 năm - 3 năm và nhiều nhiều năm nữa! 8)
Cũ 19-08-2008, 04:14 PM
Truongarmy's Avatar
Truongarmy Truongarmy vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 3

Biến số xe: SU4026
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Truongarmy

Cháy mãi nhé- Ngọn lửa Hoangtuden...

Cũ 19-08-2008, 04:53 PM
haimap198's Avatar
haimap198 haimap198 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe độ tá lả

Thanked 1.545 Times in 266 Posts

haimap cũng đi 1 vài tour . nhưng lần này quả là 1 sinh nhật ấn tượng, mọi người đều chung tay, một người vì mọi người...công tác tổ chức cũng rất bài bản chuyên nghiệp, xin cảm ơn tất cả.
Cũ 19-08-2008, 07:34 PM
bé chảnh bé chảnh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Junior Member
Đang tìm xe

Hi các a hoàng tử đen!
Em mới tham gia lần đầu nhưng đọng lại sau chuyến đi là 2 chữ "ấn tượng" :roll: , hehe!!!
Trên đây hok thấy hoàng tử nào nói về cái sự "fê muốn fế" :twisted: do Ban trò chơi đã tạo "hứng khởi" hết hen! E hy vọng năm sau thì trò chơi sẽ có phần dã man, hành hạ hơn, hehe. :twisted:
Em có được 2 a nhắc đến, nên 1 lần nữa xin trân trọng cảm ơn a Tuấn Rulo đã ko hề sợ hãi cho chiếc xe mà hộ tống e "đi đến nơi, về ... xém đến chốn" 8O . Cảm ơn a Cua biển đã vì thấy em "nho nhỏ be bé", biết giữ gìn vệ sinh mà hok có giành ăn với em. :lol: Cũng cảm ơn pé An xinh xinh đã cùng lây "căn bệnh khìn mà ko phải khìn thường", hehe, làm bạn suốt chuyến đi với chị.
Xin cảm ơn và chúc mừng các hoàng tử đã có sự gặp gỡ, họp mặt và tạo dựng được mối thâm tình sâu sắc, vì niềm đam mê chung như thế!!!
Hẹn gặp mọi người trong những chuyến đi sau!
Chúc sức khỏe các hoàng tử và sắc đẹp của các Lyna!!! (trong đó có iem) :lol:
(Nếu có CD hình nhớ cho iem 1 cái zới, hehe)

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề