Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > THÔNG TIN CHUNG > Gia Đình HTĐ

Chú ý

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 22-06-2009, 09:19 AM
jimmy nguyen's Avatar
jimmy nguyen jimmy nguyen vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Rao bán xe

Thanked 18.444 Times in 2.826 Posts
Biến số xe: 0292
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới jimmy nguyen

Trích:
Nguyên văn bởi khoaton Xem Bài viết
Haizzz... tự nhiên thấy có lỗi với các pác quá...

@all: sì pam 1 chút
10 điểm!!!!
- Chờ Chuột giải thích cái vụ định nghĩa DVD với bác Tun xong rồi trả lời thêm câu này: có vẻ Chuột tự hào với cái danh xưng "hội trưởng DVD" lắm nhỉ? theo anh nghĩ thì đây không phải là một lời khen!
- Lâu lâu nghe Chuột nói đến anh này anh kia vậy cho hỏi đời tư chút xíu: Trước giờ Chuột có bao nhiêu cuộc tình rồi? Và hiện giờ có anh nào không? nếu có sao không dẫn ra mắt ACE Hoangtuden và nếu không thì có phải Chuột đang để ý anh nào trong Hoangtuden? (tại thấy hay khen anh này đẹp zai, anh kia dễ thương.....)
........................tạm thế!

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Xe nào cũng là xe, xe... cũng là xe!
Cũ 22-06-2009, 09:21 AM
mickey's Avatar
mickey mickey vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe mất zin hoàn toàn

Trích:
Nguyên văn bởi trang11 Xem Bài viết
Tiêu chị chuột roài..hé hé...lần này lại chuẩn bị tâp kích chị chuột nào.

1. CHị hãy trích ngang 1 bản đầy đủ về sơ yếu lý lịch của chị nha
2. Lý do ra đời nick Mickey
3. CHị hãy cho biết cảm nghĩ của chị về Hoàn Tử Đen

He he...tạm dừng ngang đây đã, xong em vào hỏi tiếp
Chị trả lời Tráng cưng nè:
1. Chị đã trả lời ở trên rồi, xem lại bài trên cưng nhá, he he
2. Ra đời của nick Mickey áh, là vầy hồi học cấp 1 chị cái thằng hàng xóm ( nó nhỏ hơn chị nhiều lắm) chị với nó cứ chọc nhau, chị gọi nó là " chó Phóc" nó gọi chị lại là Mickey, thế là chị ghét cái tên Mickey do nó đặt lắm nha, hồi bé thì đùa dai lắm cưng àh, cứ lằng nhằng nên chị ghét nó kêu chị là Mickey lắm. Cho đến ngày chị lớn lên đi học và đi làm, sau đó biết đến hội của chúng ta ( cái tật chị ngộ lắm cái gì chị ghét là chị cứ đem ra àh, nên chị quyết định lấy nick là Mickey) Đó Mickey ra đời như thế đó Tráng đó là sự ra đời rất đậm chất DVD, he he
3. Cảm nghĩ về Hoàng Tử Đen áh: chỉ 1 từ cũng đủ thế hiện rồi cưng " Rất Tuyệt Vời" he he

Mời các anh chị và các bạn đặt câu hỏi phỏng vấn " ngôi sao mờ mờ sáng" áh
hikari (23-06-2009), trang11 (22-06-2009)
Cũ 22-06-2009, 09:28 AM
trang11's Avatar
trang11 trang11 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 6.646 Times in 1.034 Posts
Biến số xe: 22 391 FA
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới trang11

CHị chuột có em gái hả ? nhiêu tuổi rồi chị? giới thiệu cho em được hok chị ?

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Hết mực rồi, sao ký đây !
Cũ 22-06-2009, 09:33 AM
mickey's Avatar
Senior Member
Xe mất zin hoàn toàn

Trích:
Nguyên văn bởi jimmy nguyen Xem Bài viết
10 điểm!!!!
- Chờ Chuột giải thích cái vụ định nghĩa DVD với bác Tun xong rồi trả lời thêm câu này: có vẻ Chuột tự hào với cái danh xưng "hội trưởng DVD" lắm nhỉ? theo anh nghĩ thì đây không phải là một lời khen!
- Lâu lâu nghe Chuột nói đến anh này anh kia vậy cho hỏi đời tư chút xíu: Trước giờ Chuột có bao nhiêu cuộc tình rồi? Và hiện giờ có anh nào không? nếu có sao không dẫn ra mắt ACE Hoangtuden và nếu không thì có phải Chuột đang để ý anh nào trong Hoangtuden? (tại thấy hay khen anh này đẹp zai, anh kia dễ thương.....)
........................tạm thế!

Em trả lời anh Jim đây ạh:
Thực ra em không tự hào hay mắc cở với cái chức danh " hội trưởng DVD" vì em nghỉ rất đơn giản ạh là mấy anh đùa ( em xét bản thân em cũng hok mấy DVD lắm he he) vì lúc mấy anh đùa em cũng đùa theo, nên chức danh của em ngày càng nổi tiếng và thời gian gần đây có rất nhiều nhân vật đang mấp mé cái chức danh hội trưởng của em anh Jim áh ( em cũng đang lo sợ rớt chức nè anh)

Anh Jim: đôi khi em nhắc anh này anh kia cũng là em đang đùa đới, thật ra bạn em rất nhiều, mà khổ nổi em chơi với con trai nhiều hơn con gái anh ạh, lớp CĐ và lớp ĐH của em có rât nhiều anh, còn những đứa học chung thời phổ thông nữa tới giờ em vẫn chơi với nó.
Trước giờ em trãi qua 2 mối tính, he he ( 2 mối tình yêu thật sự, khổ sở vì người ta, hic) còn những cuộc tình thời học trò thì em không tính, vì lúc đó em không nghĩ đến chuyện yêu đương, em chỉ lo chú tâm đến việc học mà thôi. Hiện tại thì cũng có 1 anh đang theo đuổi em, he he mà em đang suy nghĩ anh ta có thật sự thương mình hay không ( vì em quen anh này cách đây 2 năm, tụi em học chung 1 lớp, anh ấy sinh năm 1977) nếu thật sự em và người ấy đến với nhau bằng tình cảm thật và có cái gì đó chắc chắn em sẽ ra mắt mọi người ( nói thật bây giờ em cũng sợ yêu lắm anh áh, nó rất khổ chớ k sung sướng gì anh áh, sợ nắm tay ai đó không chắc thì mình sẽ 1 lần nữa khổ vì yêu chàng, he he) em xin kết thúc sự trãi lòng của em ở đây anh Jim nhá.

Mời các anh chị và các bạn đặt câu phỏng vấn với " ngôi sao mờ mờ sáng" áh
hikari (23-06-2009), jimmy nguyen (22-06-2009)
Cũ 22-06-2009, 09:35 AM
mickey's Avatar
Senior Member
Xe mất zin hoàn toàn

Trích:
Nguyên văn bởi trang11 Xem Bài viết
CHị chuột có em gái hả ? nhiêu tuổi rồi chị? giới thiệu cho em được hok chị ?
Em gái chị sinh năm 1989, đang là sinh viên năm 2 trường ĐH Công Nghiệp TPHCM, em chị cao 1m72 đới nha cưng, cưng cao hơn nó 1 cái đầu đi rùi chị làm bà mối cho nhá, he he, hay giờ gọi chị là chị 2 đi, ha ha
Cũ 22-06-2009, 09:41 AM
trang11's Avatar
trang11 trang11 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 6.646 Times in 1.034 Posts
Biến số xe: 22 391 FA
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới trang11

Trích:
Nguyên văn bởi mickey Xem Bài viết
Em gái chị sinh năm 1989, đang là sinh viên năm 2 trường ĐH Công Nghiệp TPHCM, em chị cao 1m72 đới nha cưng, cưng cao hơn nó 1 cái đầu đi rùi chị làm bà mối cho nhá, he he, hay giờ gọi chị là chị 2 đi, ha ha
Ối....chị 2 ơi em cao 1m78 vượt quá tiêu chuẩn rồi còn j` nữa. Thêm vào nữa là đẹp trai, phong độ

TÚm cái ống quần lại là em vượt xa tiêu chuẩn ấy nên chị hãy cứ mai mối cho em nhá...nhá...nhá...nhá

CHả nhời em lẹ lẹ chị ơi

Hết mực rồi, sao ký đây !
Cũ 22-06-2009, 10:03 AM
LEMOTO's Avatar
LEMOTO LEMOTO vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Super Moderator
Xe đã zin trở lại

Thanked 8.066 Times in 1.767 Posts

Anh xin hỏi em vài câu nhé !
1/ Theo anh được biết em rất có tình cảm và gắn bó với diễn đàn Hoangtuden.com ? vậy em có mê CD BENLY 125 không nè ? hay chỉ mê những anh chơi CD BENLY 125 ? hay là mê cả hai ?
2/ Trong diễn đàn em mến và ừng tượng nhất là thành viên nào ? em ghét ai nhất trong diễn đàn ?
3/ Em là một trong những member hét trong hộp hét " nỗi tiếng " vậy ở ngoài 4R em có hét giống vậy không ?
4/ Em có bao giờ nghỉ em một mình chạy CD BENLY 125 về nhà ( Long An ) không nè ?
5/ Em mong muốn diễn đàn chúng ta về những điều gì ?
6/ Em có bao giờ nghỉ là mình sẽ rời bỏ diễn đàn không ? điều gì làm em giận đến nổi phải rời bỏ diễn đàn ?

Câu hỏi phụ : Chừng nào em mời anh dự tiệc đánh dấu bắt đầu khoảng thời gian mất tự do ?

Tạm thời hỏi vài câu nhé ! trả lời xong anh sẽ hỏi tiếp nhé ! hy vọng em thành thật trả lời nhé ! " Nếu có gì gian dối thì phải chịu trách nhiệm hoàn toàn trước pháp luật " nhé !
Cũ 22-06-2009, 12:05 PM
mickey's Avatar
Senior Member
Xe mất zin hoàn toàn

Trích:
Nguyên văn bởi LEMOTO Xem Bài viết
Anh xin hỏi em vài câu nhé !
1/ Theo anh được biết em rất có tình cảm và gắn bó với diễn đàn Hoangtuden.com ? vậy em có mê CD BENLY 125 không nè ? hay chỉ mê những anh chơi CD BENLY 125 ? hay là mê cả hai ?
2/ Trong diễn đàn em mến và ừng tượng nhất là thành viên nào ? em ghét ai nhất trong diễn đàn ?
3/ Em là một trong những member hét trong hộp hét " nỗi tiếng " vậy ở ngoài 4R em có hét giống vậy không ?
4/ Em có bao giờ nghỉ em một mình chạy CD BENLY 125 về nhà ( Long An ) không nè ?
5/ Em mong muốn diễn đàn chúng ta về những điều gì ?
6/ Em có bao giờ nghỉ là mình sẽ rời bỏ diễn đàn không ? điều gì làm em giận đến nổi phải rời bỏ diễn đàn ?

Câu hỏi phụ : Chừng nào em mời anh dự tiệc đánh dấu bắt đầu khoảng thời gian mất tự do ?

Tạm thời hỏi vài câu nhé ! trả lời xong anh sẽ hỏi tiếp nhé ! hy vọng em thành thật trả lời nhé ! " Nếu có gì gian dối thì phải chịu trách nhiệm hoàn toàn trước pháp luật " nhé !
Em trả lời anh Lễ ạh:
1. Người thật việc thật anh nhá, thực ra lúc đầu em hok thik xe CD lắm, nhìn nó là sợ lắm rồi sau này em cũng thấy thik thik xe CD vì đi tour vui quá he he, đi đến đâu ai cũng hỏi ở đâu dza đây chơi dzậy, xe này là xe gì, mặc dù hok bít gì về xe cộ, nhưng thấy người ta hỏi thăm cái xe cũng thấy oách lắm anh Lễ nhỉ, còn " mê" mấy anh thì em hok dám mê òi, chỉ quý mến mấy anh thôi, he he.
2. Em mến tất cả các thành viên em quen biết anh ạh, còn ghét thì chưa ghét ai, dù người đó hay la em hay "mắng" em, nhưng em nghĩ " thương cho roi cho vọt, ghét cho ngọt cho bùi" he he nghĩ làmatsy anh thương em như em gái nên mới la và mắng em thôi, em k hề ghét anh Lễ áh.
3. Ở ngoài em cũng thế anh Lễ ạh, được cái em nói nhiều và không biết mệt, kể cả lúc vui hay lúc buồn em đều nói như nhau ( bởi vậy lúc em vui hay em buồn hok ai biết hết anh áh, hic ) với lại em làm bên sale mà người ta nói dân làm sale nói nhiều kinh khủng anh áh, chắc tại do vậy mà em nói hơi bị nhiều, tại mình gọi cái chatbox là hộp hét nên quen thui, chớ em đâu dám hét ai đâu anh Lễ. hihi, coi vậy chớ em hiền khô àh anh ạh.
4. Em chưa bao giờ nghĩ mình sẽ tậu 1 em CD Benly 125 anh ạh, nhìn cái tướng em thế nào sao em dắt nổi cái xe, hay lúc đó xe dắt em cũng hok chừng anh ạh.
5. Em mong muốn diễn đàn mình ngày càng phát triển trên tình thần " đoàn kết" em rất sợ sự chia rẻ hay rạn nứt ở một tập thể như diễn đàn của mình anh Lễ ạh, em sợ nhất là sự chia ly he he ( sến quá đi mất)
6. Em cũng có ý nghĩ đó một lần anh Lễ ạh e thử không vào diễn đàn 1 ngày thì thấy sao nhớ nó kinh khủng ( lúc đó do cá nhân em buồn và chán chớ k liên quan đến diễn đàn anh ạh), mấy anh đối xử với em quá good thì làm sao em giận mấy anh cho được.

Trả lời câu hỏi phụ: theo dự đoán của nhiều người thì cuối năm nay em sẽ chống lầy, he he, nhưng dự đoán vẫn là dự đoán anh nhỉ, khi nào là sự thật em sẽ mời anh tham dự mà, hì hì

Em xin cam đoan những lời khai trên của em hoàn toàn sự thật, không xuyên tạc hay lừa dối, he he

Mời các anh chị và các bạn đặt câu hỏi phỏng vấn " ngôi sao mờ mờ sáng" áh
hikari (23-06-2009)
Cũ 22-06-2009, 12:48 PM
sonbenly's Avatar
sonbenly sonbenly vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 20.467 Times in 1.456 Posts

á à.... đang dự đoán đám cưới chuột à...."ai mang cá đến cho con mèo hoang tàn ác, ai đem cá đến cho con mèo hoang say mèm... " anh sẽ tặng em bài hát "Đám cưới chuột - Nhóm Gạt Tàn Đầy"
câu hỏi cho em nè:
tại sao em lấy nick là mickey? em có quan hệ gì với chuột Mickey?
Cũ 22-06-2009, 01:13 PM
jimmy nguyen's Avatar
jimmy nguyen jimmy nguyen vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Rao bán xe

Thanked 18.444 Times in 2.826 Posts
Biến số xe: 0292
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới jimmy nguyen

Trích:
Nguyên văn bởi sonbenly Xem Bài viết
á à.... đang dự đoán đám cưới chuột à...."ai mang cá đến cho con mèo hoang tàn ác, ai đem cá đến cho con mèo hoang say mèm... " anh sẽ tặng em bài hát "Đám cưới chuột - Nhóm Gạt Tàn Đầy"
câu hỏi cho em nè:
tại sao em lấy nick là mickey? em có quan hệ gì với chuột Mickey?
Chuột trả lời câu hỏi tương tự ở trên rồi, chẳng chịu đọc gì cả! Sơn này!!!!

Xe nào cũng là xe, xe... cũng là xe!
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề