Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > LINH TINH > HTĐ 1080

Chú ý

HTĐ 1080 Không hiểu, không biết vào đây hỏi

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 28-09-2014, 10:53 AM
Sonmax93 Sonmax93 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Junior Member
Đang tìm xe

Biến số xe: Không ghi
Mặc định Thắc mắc về chiễn mã CD125

Tình hình là em đang tính rước 1 em CD125 về , làm lại máy móc ngon lành cành đào , lên nhẹ dáng BMW để đi làm , mỗi ngày em đi 60km . vận tốc cũng khoảng 40-60 . .Em thắc mắc là với 1 chiếc CD125 như vậy liệu có đủ khả năng vận hành ổn định không , có chịu được việc sử dụng thường xuyên không , một tuần em có thể bỏ 1 buổi ra chăm xe , dầu nhớt abc thì khỏi bàn vì tính em cẩn thận khoản đấy lắm . Mong nhận được góp ý của các cao thủ
Cũ 28-09-2014, 10:56 AM
Junior Member
Đang tìm xe

Mặc định Chuyến đi ngắn thường ngày cần chuẩn bị gì

Tình hình là em đang tính rước 1 em CD125 về , làm lại máy móc ngon lành cành đào , lên nhẹ dáng BMW để đi làm , mỗi ngày em đi 60km . vận tốc cũng khoảng 40-60 . .Em thắc mắc là với 1 chiếc CD125 như vậy liệu có đủ khả năng vận hành ổn định không , có chịu được việc sử dụng thường xuyên không . KHi đi nhiều chuyến ngắn liên tiếp như vậy thì em cẩn chuẩn bị những gì , hay em chỉ nên chọn 1 chiếc bình dân để đi lại nếu đi thường nhật , một tuần em có thể bỏ 1 buổi ra chăm xe , dầu nhớt abc thì khỏi bàn vì tính em cẩn thận khoản đấy lắm . Mong nhận được góp ý của các cao thủ
Cũ 28-09-2014, 10:59 AM
Junior Member
Đang tìm xe

Mặc định Khả năng vận hành của CD 125

Tình hình là em đang tính rước 1 em CD125 về , làm lại máy móc ngon lành cành đào , lên nhẹ dáng BMW để đi làm , mỗi ngày em đi 60km . vận tốc cũng khoảng 40-60 . .Em thắc mắc là với 1 chiếc CD125 như vậy liệu có đủ khả năng vận hành ổn định không , có chịu được việc sử dụng thường xuyên không , một tuần em có thể bỏ 1 buổi ra chăm xe , dầu nhớt abc thì khỏi bàn vì tính em cẩn thận khoản đấy lắm. Chốt là liệu 1 chiếc CD125 dọn gọn tầm 60tr liệu có thể dùng làm phương tiện đi làm thường ngày không hay em chỉ nên mua xe bình dân để đi . Mong nhận được góp ý của các cao thủ
Cũ 28-09-2014, 09:17 PM
jomoibiet jomoibiet vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe đã lên hết cốt

Đi như vây không biết xe có chịu được không?. Nhưng riêng CD thì hở HTD đã có nhiều người đi liên tục một ngày trên 700km là bình thương. Còn một tua khoảng trên 2000 km củng nhiều llắm.

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
TÔI RẤT NGHIÊM KHẮC VỚI BẢN THÂN, TRỪ KHI BỊ CÁM DỖ!
The Following User Says Thank You to jomoibiet For This Useful Post:
caotan (29-09-2014)
Cũ 28-09-2014, 09:54 PM
Duytiti's Avatar
Duytiti Duytiti vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Junior Member
Đang tìm xe

Nếu anh đam mê CD125 thì anh cũng nên mua. Nói chung trước khi mua, anh phải chịu khó tìm hiểu kỹ để mua được xe còn tốt, máy móc các thứ OK hết. Lúc đó anh không cần lo nó bị hư hỏng hay có chịu được việc sử dụng thường xuyên như anh nói. Xe CD rất bền, nếu hư thì chỉ lặt vặt vài vấn đề nhỏ như chỉnh xăng hay gió thôi. Nếu chịu khó bỏ thời gian tìm hiểu về em nó thì anh tự làm được hết. Ngoài ra, anh bảo dưỡng em nó tốt thì nó sẽ phục vụ anh hết ý. Chúc anh tìm được niềm vui của mình !
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề