Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > HỘI QUÁN TAO ĐÀN > Văn nghệ - Thơ ca

Chú ý

Văn nghệ - Thơ ca thơ gốc tre ... cũng được

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 18-06-2008, 09:20 AM
tunbo tunbo vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe đã zin trở lại

Thanked 3.703 Times in 760 Posts
Biến số xe: Bán rồi
Mặc định Re: Mô nô tôn

Mạng tậm tịt thậm tệ.Mịa.Cậm cạch cặm cụi loạch xoạch, định "nhập trận" một bận, mạng lại tạch đột ngột.Mịa, hận thật.
Cũ 19-06-2008, 10:02 AM
Senior Member
Xe đã zin trở lại

Ơ, anh Man lâu nay đi đâu, không qua nơi đây phun mô-nô-tôn?Hôm xưa anh Man phun đang hay, sao ngưng ngang tay, ô hay?Hôm nay anh Man qua bên đây phun thêm mô-nô-tôn đi, cho vui?Anh Man vô phun xong, cho anh Man cây kem, anh Man ăn, hay đem cho cô Ua-Man, ok không sao, vô tư nha.
Cũ 19-06-2008, 10:19 AM
Senior Member
Xe đã zin trở lại

A ha, anh Man đang vô đây xem mô-nô-tôn.Xem xong, anh Man ra tay quăng ra ngay, anh Man nha?Anh quăng lên thêm đi, hôm xưa anh quăng lên, khi đi ra, anh kêu : chưa xong, hôm nay anh quăng lên luôn đi.Hoan hô anh Man nha, anh Man hay ghia ah. :lol:
Cũ 19-06-2008, 10:25 AM
mandalat's Avatar
mandalat mandalat vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 7.407 Times in 760 Posts

Trích:
Nguyên văn bởi tunbo
Ơ, anh Man lâu nay đi đâu, không qua nơi đây phun mô-nô-tôn?Hôm xưa anh Man phun đang hay, sao ngưng ngang tay, ô hay?Hôm nay anh Man qua bên đây phun thêm mô-nô-tôn đi, cho vui?Anh Man vô phun xong, cho anh Man cây kem, anh Man ăn, hay đem cho cô Ua-Man, ok không sao, vô tư nha.
Hi anh Tun,

Hôm kia,hôm qua luôn hôm nay,em đây hơi busy nên không vô Mô nô tôn "phun".
Khi nao em free, em vô đây chơi ,phun vô tư cho anh vui nha.
A..em không ăn kem đâu, my woman không ăn luôn. Thanks!
Bye anh.
Cũ 19-06-2008, 10:31 AM
Senior Member
Xe đã zin trở lại

Ơ hay, anh Man kêu "busy", sao hôm nay lang thang vô đây, coi xe, coi thơ văn linh tinh?Kêu anh vô chơi mô-nô-tôn, anh lao ra ngay?Hay cô Ua-Man đang sai anh đi mua chi ăn, anh lang thang mon men qua đây?Oh, thôi anh đi lo cho cô Ua-Man đi, không cô la, cô lăn ra, anh tiêu ngay, anh Man ơi.Thôi hôm sau anh vô quăng, không sao đâu. :mrgreen: :lol:
Cũ 20-06-2008, 11:12 AM
Senior Member
Xe đã zin trở lại

Lết tới tứ kết, Đức đá thấy có khác tí chút.Đá có nét, hết nát bét rối rắm giống lúc trước.Thấy có cố gắng phấn đấu :mrgreen: có ý thức gắn kết các tuyến, khác trước.
Thắng tứ kết, chớ có quá sướng.Có lám khiếm khuyết lắm đó, nhớ cố gắng đúc kết, lấp vá khiếm khuyết, chứ cứ thế, tới bán kêt,"nó" đá chết đó.
Cũ 21-06-2008, 08:16 PM
Senior Member
Xe đã zin trở lại

Lúc chớm tối, tớ chuếnh choáng bước tới quán, thấy quán vắng, thấy có ánh sáng hắt tứ phía.Thấy thế, tớ bước tới trước quán đứng ngó.
Ối, tớ thấy quán giống cái đống bát nháo thế : Ghế ghiếc láo nháo, cái đứng, cái té, chén bát nứt noác vứt tứ phía.
Tiến tới ngó sát tí chút, tớ choáng : thấy có chú Gấu, áo trắng, tóc mới hớt, bó chiếu dưới đất.Tớ hốt quá, tiến tới cúi xuống Gấu ngắm ngó, hất nón, hất chiếu ngó Gấu (chém gió phát : nếu Gấu ... thác dưới đó, chắc quán hết khách mất :lol: :lol: ).
Tớ mới cúi xuống, thấy mắt Gấu hấp háy mấy cái, tớ sướng, tớ cáu, tớ hét :" Chú Gấu, chú phá quá.Gớm mấy lúc trước ... léo thấy chú đến quán uống, tớ mới xuống phố kiếm mối, chú phóng tới uống chán, chú phá phách gớm?Tớ mới uống dưới phố, thấy chán chết.Tớ với chú uống tiếp nhá?"
Gấu thấy thế, uốn éo chống mấy cái mới hất cái nón trước trán xuống, nói :" Bác thấy đấy, chén bát, ghế ghiếc nó nhốn nháo thế đấy, nếu uống tiếp, chắc uống dưới đất nhé, chứ xếp ghế, thấy ... chán lắm"
Thế đấy, tớ với Gấu uống tiếp dưới ... đất, thấy sướng phết :mrgreen: .Ghế ghiếc, chén bát vứt hết, sắm cái mới tuốt, mới ... máo chớ.Hớ hớ, tối có bóng đá, uống nhá. :mrgreen:
Cũ 21-06-2008, 09:46 PM
Senior Member
Xe đã zin trở lại

Cứ thế, tớ với Gấu uống tiếp, uống tới tấp, hết chén tớ, tới chén Gấu, thấy uống tối khoái phết.

Uống đến lúc thấy chuếnh choáng tiếp, tớ với Gấu chán chán, tính ... đốt quán :lol: , ngắm mới sướng (gớm quá, uống lắm, phá phách thấy ớn).

Đúng lúc xếp ghế chất đống, tính đốt ghế, đốt quán, thấy có tiếng bóng đá láo nháo, chúng tớ mới chán đốt quán, kéo xuống phố ghé quán khác uống tiếp, ngó bóng đá (Quán tớ có bóng đá, thiếu cái láo nháo, hét thấy chán, thế mới vứt đấy, xuống phố ngó mới sướng).Cái quán thoát chay thế đó. :mrgreen: :mrgreen:
Cũ 22-06-2008, 01:11 AM
mandalat's Avatar
mandalat mandalat vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 7.407 Times in 760 Posts

Trích:
Nguyên văn bởi tunbo
Quán cũng có bóng đá
Thế đó các bác...chán,quá khích....bác Gấu uống cố, tới lúc choáng mới phá quán.... .
Các bác ấy phá quán, xuống đất uống tiếp, hết thứ nhắm, thấy có mấy chú gián ,chú ếch sống, bé bé đến ngó ngó, các bác ấy dứt tuốt...
Đến đó,các bác ấy thấy có tiếng bóng đá dưới phố mới ném áo, ném dép, ném bóp tứ phía phóng xuống phố ngó đá bóng, đến quán dưới phố có bóng đá, các bác í ..ếch ngó bóng đá, cứ uống tiếp, đến chén thứ 8, các bác í chuyếnh choáng...té...ngất....MẤT BÓNG ĐÁ.....pó chiếu.net
Cũ 22-06-2008, 02:28 AM
kenbubu kenbubu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Junior Member
Đang tìm xe

đang đêm nên im re không hô hô hô khi xem qua anh em thi. nhưng im re tay chân không sao nên ngo nghoe. anh em ai không vui khi xem qua la to cho tui hay.

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.

My bike - My Life
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề