Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > LINH TINH > Xả xúp pắp

Chú ý

Xả xúp pắp Xe nóng máy thì phải xả thôi, nghỉ ngơi đi anh em

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 06-01-2010, 09:09 AM
pechi's Avatar
pechi pechi vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe đã lên hết cốt

Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới pechi
Mặc định Làm đàn ông! Tôi có quyền!

Làm đàn ông, tôi có quyền thích đi đâu thì đi, mấy giờ tôi thích về thì tôi về. Em lấy quyền gì mà hỏi tôi đang ở đâu, khi nào tôi về?!

Làm đàn ông tôi có quyền ngủ nướng, thức thật khuya để xem phim. Em đừng bận tâm đến sứ khỏe của tôi. Tôi không thích nghe dạy đời đâu.

Làm đàn ông tôi có quyền cấm em đi uống cà phê hay ngồi tán gẫu với một người khác phái, cho dù đó chỉ là bạn thân hay người bạn nào đó mà lâu rồi em không gặp mặt. Tôi không thích! Còn việc tôi đi uống cà phê hay ngồi gần gũi với mấy cô gái bán cà phê, thậm chí tôi quen họ, em không có quyền giận tôi. Bởi tôi là đàn ông!

Làm đàn ông tôi có quyền cấm em mặc những chiếc áo dây hay những cái váy nữ tính. Tôi không muốn ai nhìn thấy em như vậy?! Còn việc tôi ngắm hay ve vuốt các cô gái bán cà phê là bởi vì tôi không thiệt thòi gì hết! Tôi là đàn ông!

Là đàn ông tôi có quyền đi nhậu với bạn thật khuya, qua đêm nhà tụi nó cũng chẳng sao. Đừng có mà giả bộ lo lắng cho tôi. Tôi không quan tâm đến những lời em nói đó đâu. Tôi ậm ừ để cho qua chuyện thôi. Mà chưa chắc tôi sẽ ngủ lại đó với nó như lời tôi nói cho em nghe đâu. Tôi là đàn ông mà!

Làm đàn ông tôi có quyền đến trễ khi hẹn hò với em, vì tôi là người bận rộn mà. Tôi còn công việc, bạn bè và trai gái, nhưng cuộc cà phê, nhậu nhẹt… em chỉ là thứ 4 trong danh sách thôi. Việc gì tôi phải đên sớm để gặp em chứ?! Còn em, tôi biết em chả giận tôi đâu, em yêu tôi nhiều mà. Giận tôi, chắc em giận được 5 phút, Tôi có khiếu dụ dỗ lắm.

Làm đàn ông tôi có quyền gọi cho em 5-10 phút trước khi tôi đến thăm em. Khi tôi đến tôi muốn em thật tươm tất đợi tôi. Cho dù em đang làm việc nhà hay bất cứ cái gì tôi không quan tâm. Tôi sẽ rất khó chịu nếu khi tôi đến em còn đang rửa chén, quét nhà hay phơi đồ.

Làm đàn ông tôi có quyền nặng nhẹ chì chiết em mỗi khi khách hàng nam gọi điện thoại cho em mà em trả lời nhẹ nhàng, ngọt ngào. Tôi không muốn ai khác ngoài tôi nghe được những lời dịu dàng của em. Tôi cấm em đó!

Làm đàn ông tôi có quyền cấm em đi ăn tiệc với công ty hay bạn bè em, Bởi tôi ghen và không thích em vui đùa với tất cả mọi người. Tôi muốn em chỉ là của tôi, em chỉ có quyền đi làm rồi về nhà và chờ đợi tôi thôi! Em hiểu không?!

Làm đàn ông tôi có quyền cấm em gọi điện thoại cho tôi lúc tôi đang đi nhậu với bạn bè hay đi hẹn hò với người con gái khác.Tôi không thích em làm phiền. Tôi yêu em nhiều lắm, em sẽ làm vợ tôi mà, hơi sức đâu em buồn khi tôi đi gặp gỡ hay hẹn hò với bạn bè hay người con gái khác.

Làm đàn ông tôi có quyền nói dối em để đi chơi với ai đó. Tôi ghét phải nhìn bộ mặt nhàm chán của em. Tôi không thích nhìn hoài một khuôn mặt như vậy. Tôi thích phiêu lưu trong tình cảm, như thế mới thú vị chứ. Em thử tìm cho tôi một người con trai nào chỉ biết yêu vợ đi! Tôi sẽ gọi họ là sư phụ!!!

Làm đàn ông tôi có quyền la cà mấy quán cà phê bất kể lúc nào tôi muôn để ngắm các cô gái trong trang phục hở hang khiêu gợi nữa. À mà quên tôi còn nói với họ là tôi mới li dị vợ, hôn nhân không hạnh phúc, hoặc mới chia tay người yêu. Tội bịa ra đủ lí do để dụ dỗ mấy cô gái đó tin tôi và yêu tôi. Mỗi lần tôi có người tình mới trong quán cà phê này hay quán nọ, tôi thấy mình vẫn còn sức hấp dẫn đó! Em đừng có buồn, tôi yêu em mà, tôi chi vui một chút thôi! Tôi đâu có mất mát gì đâu nè! Tại mấy con đó mê tiền theo tôi thì ráng chịu.

Làm đàn ông tôi có quyền làm những gì tôi muốn! Em đang bệnh à, trời thì mưa! Thôi kệ, không sao đâu em, mưa lâm râm à. Em có lạnh hay sốt về nhà trùm mền lài một lát là hết rồi! Không sao đâu em!

Làm đàn ông tôi có quyền và đủ bản lĩnh để làm em khóc… em mà khóc nhiều là tôi biết em thương tôi nhiều mà!

Làm đàn ông tôi có quyền …. thích la em lúc nào tôi muốn, thích nặng nhẹ em cho cho dù em đúng, thích sở hữu em nhưng một vật trang trí cho cuộc sống tôi, thích hẹn hò với các cô gái khác cho dù tôi đã có em. Nhưng có một điều tôi muốn nói thật cho em nghe là: tôi yêu em nhiều lắm, em đồng ý làm vợ tôi nghe!!!

------------------------------------

Chôm được cái này bên facebook của 1 người bạn....có cái gì đó hay hay, biết là không phải đúng 100%, nhưng vẫn thích lắm lắm..... thích dã man con ngan.... ước gì mình được làm con trai.... ngoa ngoa....
Aqua Fina (06-01-2010), BINH_DONGTHAP (09-01-2010), KulNova (06-01-2010), LEMOTO (06-01-2010), TuanRulo (07-01-2010), cuabien (06-01-2010), duynguyen (06-01-2010), onggiachonggay_an (07-01-2010), princess (06-01-2010), simba (06-01-2010), tieuphuvivu (18-01-2010), trang11 (06-01-2010)
Cũ 06-01-2010, 09:26 AM
Táo Xanh's Avatar
Táo Xanh Táo Xanh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Member
Mới có xe

Biến số xe: Không ghi
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Táo Xanh

Ôi, ước gì mình là con trai...thiệt là bất công, Pechi hen...haizzzz..

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Cái gì quá cũng không tốt...kể cả quá tốt
The Following User Says Thank You to Táo Xanh For This Useful Post:
pechi (06-01-2010)
Cũ 06-01-2010, 09:27 AM
trang11's Avatar
trang11 trang11 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 6.646 Times in 1.034 Posts
Biến số xe: 22 391 FA
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới trang11

Làm đàn ông tôi có quyền đến trễ khi hẹn hò với em <== vì thế mà đòi chia tay nên thiết nghĩ mình ko có quyền này

Làm đàn ông tôi có quyền và đủ bản lĩnh để làm em khóc… em mà khóc nhiều là tôi biết em thương tôi nhiều mà!

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Hết mực rồi, sao ký đây !
The Following User Says Thank You to trang11 For This Useful Post:
pechi (06-01-2010)
Cũ 06-01-2010, 10:23 AM
Aqua Fina's Avatar
Aqua Fina Aqua Fina vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 1

Biến số xe: 51S7 - 5366
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Aqua Fina

Đàn ông mà như thế, chơi với dế đi nha >: P
The Following User Says Thank You to Aqua Fina For This Useful Post:
pechi (06-01-2010)
Cũ 06-01-2010, 10:27 AM
mickey's Avatar
mickey mickey vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe mất zin hoàn toàn

Đàn ông như thế thì thật là ích kỷ

Làm đàn ông tôi có quyền và đủ bản lĩnh để làm em khóc… em mà khóc nhiều là tôi biết em thương tôi nhiều mà! ====> hình như câu này đúng đúng áh ẹc
pechi (06-01-2010)
Cũ 06-01-2010, 10:44 AM
chan_ga_87's Avatar
chan_ga_87 chan_ga_87 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator
Xe mất zin hoàn toàn

Thanked 1.019 Times in 282 Posts
Biến số xe: 52P9-1330

Làm đàn ông như thế thì dế nó cũng hông thèm chơi , chơi một mình nghĩ tốt hơn he he he ....
Aqua Fina (06-01-2010), pechi (06-01-2010)
Cũ 06-01-2010, 10:47 AM
womandalat's Avatar
womandalat womandalat vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Kiếm tiền độ xe

khà khà, đây chỉ là quyền của đàn ông chưa vợ thôi, phải ko oxxxxxx uiiiiiiiiiiiiiiii?
The Following User Says Thank You to womandalat For This Useful Post:
pechi (06-01-2010)
Cũ 06-01-2010, 10:50 AM
Aqua Fina's Avatar
Aqua Fina Aqua Fina vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 1

Biến số xe: 51S7 - 5366
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Aqua Fina

Trích:
Nguyên văn bởi womandalat Xem Bài viết
khà khà, đây chỉ là quyền của đàn ông chưa vợ thôi, phải ko oxxxxxx uiiiiiiiiiiiiiiii?
Đây là quyền của đàn ông hok bao giờ lấy được vợ
The Following User Says Thank You to Aqua Fina For This Useful Post:
pechi (06-01-2010)
Cũ 06-01-2010, 11:14 AM
trang11's Avatar
trang11 trang11 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 6.646 Times in 1.034 Posts
Biến số xe: 22 391 FA
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới trang11

Trích:
Nguyên văn bởi womandalat Xem Bài viết
Anh Dalat ơi, chị Dalat hỏi nè

Hết mực rồi, sao ký đây !
Cũ 06-01-2010, 11:33 AM
Tuan CSCD's Avatar
Tuan CSCD Tuan CSCD vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Kiếm tiền độ xe

Biến số xe: 0174

Làm đàn ông tôi có quyền....chạy CD hihi
pechi (06-01-2010), trang11 (06-01-2010)
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề