Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > THÔNG TIN CHUNG > Gia Đình HTĐ

Chú ý

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 05-10-2009, 01:31 PM
trang11's Avatar
trang11 trang11 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 6.646 Times in 1.034 Posts
Biến số xe: 22 391 FA
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới trang11
Mặc định [ISALYNA]- Nhân vật trong tuần từ 5/10 đến 11/10/09

Beng beng beng, chào mừng anh ISA đến với cái thớt thân yêu này !

Đầu tiên xinh anh cho biết cảm xúc của mình ạ ?
Anh hãy viết 1 lý lịch trích ngang, dọc, chéo, xéo, xiên, có cả mặt cắt và phối cảnh nữa thì càng tốt
Anh đến với CD từ khi nào? ngoài CD ra anh còn sở hữu thêm em xe nào nữa không? kế hoạch tương lai của anh là j`?

Xin mời anh ISA !

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Hết mực rồi, sao ký đây !
To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Cũ 05-10-2009, 06:46 PM
cuabien's Avatar
cuabien cuabien vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator
Độ về xe zin

Thanked 5.384 Times in 939 Posts
Biến số xe: 53X4-2809
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới cuabien

Hỏi một câu thôi: Cảm giác bán xe như thế nào mà không dám đăng bán, bắt tui đăng bán dùm vậy ??? có nằm khóc vì p xa em nó k đấy ???
Cũ 06-10-2009, 04:25 PM
onggiachonggay_an's Avatar
onggiachonggay_an onggiachonggay_an vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe mất zin hoàn toàn

Biến số xe: 80A1-8039

Isa cho hỏi:
Tại sao Isa xăm nhiều vậy, có sợ người ta đánh giá mình là con người không đàng hoàng không??
Bạn gái có phản ứng như thế nào???

Không phải ông già nào cũng chống gậy...
Cũ 06-10-2009, 04:27 PM
jimmy nguyen's Avatar
jimmy nguyen jimmy nguyen vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Rao bán xe

Thanked 18.444 Times in 2.826 Posts
Biến số xe: 0292
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới jimmy nguyen

-Tại sao có cái nick Isalyna? Trong HTD tự hiểu Lina là vợ (hay bồ, bạn gái...) của ai đó, vậy Isalyna là "bạn..." của mem nào vì anh có thấy mem nào có nick là Isa

-Cưng con đầu 13 thế, chăm chút em nó thế sao lại xa em nó? kiếm em nào "keng" hơn hay lên "mông to đít to"?

-Biết Isa thích xăm mình vậy cho hỏi gia đình có ý kiến gì về chuyện đó không? khi quen bạn gái về nhà bạn gái chơi có thấy ngại người nhà bạn gái thấy những hình xăm đó không? "Phúc Lộc Thọ" là hình xăm mới nhất, cho hỏi có ý nghĩa đặc biệt gì với Isa?

Xe nào cũng là xe, xe... cũng là xe!
Cũ 07-10-2009, 10:38 AM
ISALYNA's Avatar
ISALYNA ISALYNA vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator
Xe mất zin hoàn toàn

Thanked 1.660 Times in 414 Posts
Biến số xe: 63F3_6988

anh em cứ chặt chém, để cuối tuần em tạ tội luôn một thể ạh hixhixhix

Cũ 09-10-2009, 10:46 AM
ISALYNA's Avatar
Moderator
Xe mất zin hoàn toàn

Trích:
Nguyên văn bởi trang11 Xem Bài viết
Beng beng beng, chào mừng anh ISA đến với cái thớt thân yêu này !

Đầu tiên xinh anh cho biết cảm xúc của mình ạ ?
Anh hãy viết 1 lý lịch trích ngang, dọc, chéo, xéo, xiên, có cả mặt cắt và phối cảnh nữa thì càng tốt
Anh đến với CD từ khi nào? ngoài CD ra anh còn sở hữu thêm em xe nào nữa không? kế hoạch tương lai của anh là j`?

Xin mời anh ISA !
-Trước tiên cho Isa gởi lời cảm ơn tới Trang11 đã ưu ái đưa Isa lên thớt tuần này ^-_-^
_ Cảm xúc đầu tiên của Isa phải nói là một cảm giác thật là bất nghờ, hơi bỡ nghỡ, ko biết ea sẽ chặt chem như thế nào, nên cũng lo lém nhưg ko nghờ mình lại được ae ưu ái đến thế hehehehehe

+Mình tên thật là : Huỳnh Cường sinh ngày 26-01-1983 ( cầm tinh con heoooooooooooooooo )hihi
+Nơi sinh và lớn lên: Nghĩa Hà - Tư Nghĩa - Quảng Ngãi
+Chổ ở hiện tại : đang ở nhà của Cậu (ko nhớ số nhà ) ihi
+Trình độ học vấn: Tốt nghiệp ĐH TÔN ĐỨC THẮNG chuyên ngành FASHION DESIGN
+Sở thích : nhìu thứ lém( ko biết có tham quá ko ?)nhưng rong rủi trên những cung đường cùng anh em là một trong số đó
Tạm thời chỉ có thế
_Mình đến với CD là một sự bất nghờ và vô cùng thú vị( cái này sẽ kể sau vì rất dài và và và và ), chính xác mình đến với CD và mua xe là vào năm 4 của ĐH. Ngoài CD ra mình ko có thêm chiếc xe nào khác, dù cũng thích vài dòng xe cổ khác nhưg điều kiện chưa cho phép nên tạm thời ..........()
Kế hoạch tương lai của mình sẽ là kinh doanh bán nhưng thứ liên quan tới Thời trang
Tạm thời thế hehe

The Following User Says Thank You to ISALYNA For This Useful Post:
trang11 (09-10-2009)
Cũ 09-10-2009, 12:27 PM
ISALYNA's Avatar
Moderator
Xe mất zin hoàn toàn

Trích:
Nguyên văn bởi cuabien Xem Bài viết
Hỏi một câu thôi: Cảm giác bán xe như thế nào mà không dám đăng bán, bắt tui đăng bán dùm vậy ??? có nằm khóc vì p xa em nó k đấy ???
Thật sự là ko nỡ chia tay em nó nên mới nhờ Cua đang giúp, phải nói là khi bán em nó thì 1 cảm giác nhói đau thật sự. Vì chăm sóc cho em nó quá nhìu và tâm huyết của Isa đối với ẻm thì ae cũng đã thấy, cũng ko đến nỗi phải khóc nhưng cũng hixhixhixhix, biết nói sao đây " thật sự buồn khi phải xe em .....nhưng phải xa em "

Cũ 09-10-2009, 12:52 PM
ISALYNA's Avatar
Moderator
Xe mất zin hoàn toàn

Trích:
Nguyên văn bởi onggiachonggay_an Xem Bài viết
Isa cho hỏi:
Tại sao Isa xăm nhiều vậy, có sợ người ta đánh giá mình là con người không đàng hoàng không??
Bạn gái có phản ứng như thế nào???
Trả lời onggia nè
Isa cảm thấy xăm hình là một nghệ thuật và thấy nó đẹp vì thế mà thich nó, chỉ có vậy hehehe. Nhìu ư ! chưa đâu nha, Isa vẫn còn muốn xăm thêm mà hihi. Còn vấn đề đánh giá đó là sự nhìn nhận của mỗi người về xăm hình như thế nào !!
Đối với Isa thì ko sợ người ta đánh giá mình qua hình xăm, mà chỉ sợ mình sống ko tốt mà thôi
Vì Isa nghĩ chúng ta ko thể nhìn bề ngoài mà đánh giá hết được bản chất của một con người, do đó Isa quan niệm
" Đừng đánh giá quyển sách qua một trang bìa "
gòi xong, onggia có hỏi them hem heheh

The Following User Says Thank You to ISALYNA For This Useful Post:
simba (09-10-2009)
Cũ 09-10-2009, 01:21 PM
ISALYNA's Avatar
Moderator
Xe mất zin hoàn toàn

Trích:
Nguyên văn bởi jimmy nguyen Xem Bài viết
-Tại sao có cái nick Isalyna? Trong HTD tự hiểu Lina là vợ (hay bồ, bạn gái...) của ai đó, vậy Isalyna là "bạn..." của mem nào vì anh có thấy mem nào có nick là Isa

-Cưng con đầu 13 thế, chăm chút em nó thế sao lại xa em nó? kiếm em nào "keng" hơn hay lên "mông to đít to"?

-Biết Isa thích xăm mình vậy cho hỏi gia đình có ý kiến gì về chuyện đó không? khi quen bạn gái về nhà bạn gái chơi có thấy ngại người nhà bạn gái thấy những hình xăm đó không? "Phúc Lộc Thọ" là hình xăm mới nhất, cho hỏi có ý nghĩa đặc biệt gì với Isa?
em xin trả lời anh Jim.C ái nick Isalyna ra đời là để nhớ đến cty thời trang mà em làm việc đầu tiên khi ra trường, chỉ có vậy hihi

Rất cưng và chiều chuộng em nó nhưg đành phải chia tay vì công việc cả ạh, em chưa có ý định đổi xe mới hay kiếm em nào mông to đít to ạh. Sau này nếu có điều kiện sẽ lại chiều chuộng và yêu thương CD
Về xăm hình thì gia đình cũng có nói nhưng em đã lớn và đã tự lo cho bản thân mình. Em cũng có nói chuyện với mọi người chính xác là mẹ về vấn đề này. Em đã lớn và biết được việc mình làm và em chịu trách nhiệm về việc làm của mình, nên vấn đề này ko còn quan trọng nữa. Cũng có chứ anh nhưng bạn gái ( người yêu cơ ) quan trọng là người yêu có thât lòng yêu em ! Con người em như thế nào thì em sẽ sống vậy, em sẽ ko che đậy hay phải dấu đi, vì như thế thì ko còn là em nữa." Phúc Lộc Thọ " hiểu như là một sự cầu mong về sự bình yên, thịnh vượng và hạnh phúc đối mọi người thân, gia đình và bạn bè, chỉ thế thối anh

The Following 3 Users Say Thank You to ISALYNA For This Useful Post:
Viktor (13-10-2009), jimmy nguyen (09-10-2009), simba (09-10-2009)
Cũ 09-10-2009, 03:17 PM
onggiachonggay_an's Avatar
onggiachonggay_an onggiachonggay_an vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe mất zin hoàn toàn

Biến số xe: 80A1-8039

Qua những dòng giới thiệu, uống cafe rồi, đi tuor chung rồi, vẫn chưa biết giới tính của ISALYNA??
hơ... Lyna là con gái mừ!! hehehehe!
Cái tên ý là như thế nào???

Không phải ông già nào cũng chống gậy...
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề