Trở lại   HOANGTUDEN CD CLUB > DẶM TRƯỜNG THIÊN LÝ > CD Club Tour > Sinh Nhật Hoangtuden 1

Chú ý

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 18-08-2008, 03:44 PM
cuabien's Avatar
cuabien cuabien vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator
Độ về xe zin

Thanked 5.384 Times in 939 Posts
Biến số xe: 53X4-2809
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới cuabien
Mặc định XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN...!

Cua mở topic này để xin chân thành cảm ơn những thành viên, những ban, những nhóm đã cùng anh em HTD tổ chức thành công sinh nhật đầu tiên và góp phần xây dựng HTD thành một sân chơi đoàn kết và vui vẻ của tất cả những ai cùng "chung niềm đam mê".
Trước tiên thay mặt anh em, xin cảm ơn ban tổ chức đã hết sức cố gắng đem lại một chương trình thật hoành tráng, thật vui và thật an ninh, trật tự.Đó là sự đóng góp công sức, lòng nhiệt tình của ban Hậu Cần, ban An Ninh, những anh em phụ trách về trương trình, về trò chơi, âm thanh, ánh sáng....,và sự góp mặt của các nhóm, các CLB anh em cũng là một phần của sự thành công của trương trình.Trong suốt quá trình diễn ra lễ hội sẽ không tránh khỏi những điều sơ xuất rất mong chúng ta hãy bỏ qua và hy vọng năm sau chúng ta sẽ có một sinh nhật hoành tráng hơn nữa, vui vẻ hơn nữa và đặc biệt là đoàn kết hơn nữa với tất cả các anh em đam mê CD nói riêng và đam mê xe nói chung trên mọi miền đất nước.!
Cuabien xin mở màn topic bằng một lời cảm ơn đến một nhân vật kỳ lạ nhưng rất thiết thực:
NGÀI BỘ TRƯỞNG BỘ RÁC !!
Ngày xưa...khi mà cuabien mới chập chững ngồi lên chiếc CD, mặt lơ ngơ láo ngáo bước vào sân chơi HTD thì cuabien đã được nghe về cái tên "Bộ Trưởng Bộ Rác" . Ban đầu ...và cho đến trước ngày tổ chức SN HTD cuabien cũng cứ nghĩ rằng đó chỉ là một cách thức đùa vui của anh (anh Nghĩa), mỗi lần đi đến đâu anh cũng thường nhắc nhở không được xả rác, anh thường hay nói đùa là phạt 5000đ khi nhìn thấy ai xả rác nơi công cộng.Cứ thế...cứ thế, tưởng chừng như là thói quen đùa vui, mọi người chỉ cười và chẳng để ý gì đến việc nhắc nhở của anh hoặc thấy anh đi tìm rác mỗi khi anh em tụ họp bất kì đâu : quán cafe, sân banh hay thâm chí ngay lề đường...Điều đó rất quen thuộc với chúng ta nhưng lại rất xa lạ đối với người khác. Trong suốt quá trình diễn ra Lễ hội, cuabien nhận được nhiều câu hỏi của mọi người rằng tại sao lúc nào anh Nghĩa cũng nhắc nhở không xả rác,...và đặc biệc người ta để ý thì thấy anh hay nhặt từng mẫu rác nhỏ thậm chí chỉ là 1 cái tàn thuốc.Nghe được như vậy cuabien cũng thấy làm lạ vì bấy lâu nay Cua cứ nghĩ anh chỉ nói chơi cho vui vậy thôi, nhưng khi chứng kiến cảnh mọi người tan cuộc, người thì về lều ngủ, nhóm thì quây quần ngồi nhậu, còn anh thì lủi thủi đi nhặt từng cái đĩa nhựa, từng cái ly, từng mẩu khăn giấy nhỏ... mà anh em vứt trên khán đài và dưới sân lửa trại, anh gom lại vào những cái bao xốp rồi để gọn một chỗ. Buổi sáng khi mọi người vẫn đang còn ngủ say sưa thì anh và cô bạn gái đã tung tăng chụp hình trên bãi biển.Điều đặc biệt là khi vào anh tiện tay nhặt luôn mấy cá vỏ bánh kẹo mà mọi người đã vứt xuống bãi biển trước những con mắt ngạc nhiên của những người có mặt ở đó.Những việc làm của anh nếu một người bình thường chứng kiến thì sẽ nghĩ "ảnh có vấn đề" nhưng khi cuabien nghe được một lời nhận xét của một bác lớn tuổi (không biết tên gì, ngủ chung lều với cua, 2 bác đó đi chiếc CB) Bác nói rằng: "Đi với các anh vui thật, đi có tổ chức, mọi người đều lịch sự tuân theo quy định, vui vẻ và đặc biệt là không xả rác, rất sạch sẽ ". Bác còn nhấn mạnh rằng "Rất giữ vệ sinh vì quy định không xả rác". Cũng vì vậy mà mọi người cũng tuân theo, ví dụ như cuabien và bé Trà (người phụ trách game chung với con bác Bảo) ngồi ăn sườn,tôm nướng dưới bãi cát,2 người phải gom chung lại một dĩa còn 1 dĩa đựng xương và vỏ tôm ( cái này là ý kiến của bé Trà vì thấy anh Nghĩa nhắc nhở mọi người.. !.Cũng may là không dành ăn của nhau.. :mrgreen: ).Khi về đến Long Thành bé Trà mới hỏi cua " Anh Cua ơi, bộ giữ vệ sinh chung là bản tính của anh Nghĩa hay sao mà em thấy khi mọi người đang gấp rút chạy xe ra cổng để về thì anh Nghĩa vẫn lủi thủi nhặt rác trong bãi xe và sau những chiếc xe vừa chạy?" Nghe được câu hỏi này, Cua mới nhận ra đó không chỉ đơn thuần là nhắc nhở cho vui mà đó là ý thức vốn có của "Ngài Bộ Trưởng Bộ Rác".Rất cảm ơn "Ngài Bộ Trưởng Bộ Rác" đã cho mọi người thêm một ấn tượng tốt về HTD chúng ta.Hy vọng Ngài Bộ Trưởng sẽ phát huy hơn nữa để anh em noi theo.
Cũ 18-08-2008, 03:50 PM
ernesto ernesto vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe đã lên hết cốt

Biến số xe: 51-U2 2986
Mặc định Re: XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN...!

bài này lăng xê Nghĩa quá nhe! nhưng phải công nhận là Nghĩa làm rất tốt vụ này, rất có tinh thần giữ vệ sinh chung.
Cũ 18-08-2008, 03:55 PM
khoaton's Avatar
khoaton khoaton vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 4.021 Times in 674 Posts
Biến số xe: 52Z5-0508
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới khoaton

hehheh... viết rất dài... đọc mõi cả tay... viết rất hay...tốn khăn giấy quá trời.... :roll: :roll: :oops: :oops: :oops: :lol: :lol: :lol:

R tắt còn có chức "Bộ trưởng..." khác nữa... hy vọng cuabien làm thêm 1 bài nữa về chức danh này....hehehhe
Cũ 18-08-2008, 03:58 PM
onggiachonggay_an's Avatar
onggiachonggay_an onggiachonggay_an vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe mất zin hoàn toàn

Biến số xe: 80A1-8039

Tiếp lời Cuabien!!!
Chống gậy chân thành cảm ơn những người tạo ra sân chơi này, chân thành cảm ơn các ban, nhóm. Như cuabiển, chốnggậy có lời xin lỗi gởi đến Ngài bộ trưởng Bộ Rác Rến vì đã ghẹo bác hơi bị nhìu!!!
Cám ơn những vất vả của anh em để các thành viên khác có cuộc vui trọn vẹn, cảm ơn những tấm lòng mà anh em đã trải ra, trải khắp những chặng đường....
Cuối cùng, xin cảm ơn ÔngTrời vì đêm đó không mưa!!! :mrgreen: :mrgreen:

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Không phải ông già nào cũng chống gậy...
Cũ 18-08-2008, 04:21 PM
black.white's Avatar
black.white black.white vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 5.955 Times in 902 Posts
Biến số xe: 59A3-044.04
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới black.white Gửi tin nhắn qua Skype™ tới black.white

Cái vụ "Bộ trưởng rác" em cũng xác nhận nhé... rất tốt.. rất ấn tượng...đang ngồi nhậu bị ngài bộ trưởng đến thu gom... ấn tượng mà tốt chứ không xấu đâu...
Cũ 18-08-2008, 04:43 PM
TuanRulo's Avatar
TuanRulo TuanRulo vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 2

Xin cảm ơn tấc cả các bác trong BTC đã làm rất tốt công tác Hậu cần và công tác tiền trạm . Vì công lao to lớn của các bác mà buổi sinh nhật được diễn ra một cách hoành tráng và bất ngờ hơn cả sự mong đợi của tôi . Tôi cũng tự cảm thấy xấu hổ khi các bác làm rất nhiệt tình mà tui là thành viên lâu năm nhưng không đóng góp một chút nào . để lần sau tui sẽ tham gia nhé !
Xin cảm ơn bác bộ trưởng Rác rưởi , nhờ có bác mà anh em có ý thức vệ sinh chung , hy vọng các tour sau này đều có sự góp mặt của bác .
Cũ 18-08-2008, 04:48 PM
TuanRulo's Avatar
TuanRulo TuanRulo vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 2

Còn nữa :
Xin cảm ơn Onggiachonggay_lina vì có màn trình diễn thật chuyên nghiệp và ...........khuyến rũ !

Xin cảm ơn em Trà đã sưởi ấm ............Lưng tui .

Xin cảm ơn Cd-man đã dìu tui ..........terre ( trong màn trình diễn dance rumba , tui lần đầu tiên đóng tai nữ và được terre )

Và xin cảm ơn tấc cả mọi người , tấc cả anh em đều được lưu danh vì sự đam mê của mình !
Cũ 18-08-2008, 04:52 PM
jimmy nguyen's Avatar
jimmy nguyen jimmy nguyen vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Rao bán xe

Thanked 18.444 Times in 2.826 Posts
Biến số xe: 0292
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới jimmy nguyen

Ghét quá! Ai lại đùa, xưa giờ thằng em vô tư quá mới không biết Nghĩa đấy thôi, tập làm theo đi....
Lại ghét thằng em thêm một cái nữa, chỉ biết cảm ơn Ban an ninh và Hậu cần thôi à? Đã cảm ơn thì phải đầy đủ nhé! Nhất là viết "thay mặt anh em" đấy nhé! Lưu ý vào, lớn rồi...

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Xe nào cũng là xe, xe... cũng là xe!
Cũ 18-08-2008, 04:54 PM
khoaton's Avatar
khoaton khoaton vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 4.021 Times in 674 Posts
Biến số xe: 52Z5-0508
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới khoaton

Trích:
Nguyên văn bởi jimmy nguyen
Ghét quá! Ai lại đùa, xưa giờ thằng em vô tư quá mới không biết Nghĩa đấy thôi, tập làm theo đi....
Lại ghét thằng em thêm một cái nữa, chỉ biết cảm ơn Ban an ninh và Hậu cần thôi à? Đã cảm ơn thì phải đầy đủ nhé! Nhất là viết "thay mặt anh em" đấy nhé! Lưu ý vào, lớn rồi...
uhm.. phải khoanh tay vào... lớn rùi... noi gương "lộp bộp lẹp bẹp" của pác chim đi.... :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

Chạy thui.... hehehehe
Cũ 18-08-2008, 04:59 PM
cuabien's Avatar
cuabien cuabien vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator
Độ về xe zin

Thanked 5.384 Times in 939 Posts
Biến số xe: 53X4-2809
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới cuabien

Trích:
Nguyên văn bởi jimmy nguyen
Xin cảm ơn anh Jimmy đã góp ý ạ... !!
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạnkhông thể tạo chủ đề