Xem bài viết đơn
Cũ 08-10-2010, 04:54 PM
cuabien's Avatar
cuabien cuabien vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator
Độ về xe zin

Thanked 5.384 Times in 939 Posts
Biến số xe: 53X4-2809
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới cuabien

Trích:
Nguyên văn bởi Asin Xem Bài viết
Em mới vào nghề chưa rành xe, mấy bác thông cảm!
Tham khảo dùm em về giá xe: Xe đã dọn, đầu T110...., sườn nhìn còn sơn dzin, các loại khác đã sơn lại, máy móc nghe còn khá êm. Biển số 51..., đang chạy ở Tây Ninh. Kêu chắc giá 56 chai.
Mấy bác cho hỏi giá vậy có hợp lý chưa? Em đang ghiền quá nhưng không biết giá đó mua được hok?
Chào bác Asin !
Trước hết e xin chào mừng bác đến với gd HTD vì cùng chung niềm đam mê xe. Bác muốn tìm được xe ưng ý và hợp lý em nghĩ bác nên tham khảo và tìm hiểu thêm trước khi quyết định mua xe.
Về chiếc xe bác nói thì là CD đầu 11 và vì không có hình nên em không biết tình trạng xe đã dọn như thế nào, đồ đạc ra sao... và cũng không biết được máy móc đã làm đến đâu nên khó trả lời những câu hỏi của bác.
Bác cố gắng chụp cho ace xem vài tấm hình của em nó thì ace mới nhận xét giúp bác được.
Xe đầu 11 mà giá 56tr thì quá cao. Nếu bác thích xe zin thì với số tiền này bác có thể kiếm được 1 em 92, 93 long lanh thậm chí có thể là 97 .
Vài dòng góp ý cùng bác, chúc bác mau có xe đẹp. thân ái !
.
The Following 2 Users Say Thank You to cuabien For This Useful Post:
Asin (09-10-2010), princess (09-10-2010)