Xem bài viết đơn
Cũ 09-12-2009, 01:31 PM
jimmy nguyen's Avatar
jimmy nguyen jimmy nguyen vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Rao bán xe

Thanked 18.444 Times in 2.826 Posts
Biến số xe: 0292
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới jimmy nguyen

Trích:
Nguyên văn bởi tucd50 Xem Bài viết
Em thích moto xe cổ nhưng thật sư là không đủ tiền mua và chơi con CD 125. Người quen có con BONUS 125 em định mua. nhưng không biết mua bao nhiêu được. Và xe này chạy có hay bị nằm đường không vậy mấy anh. và xe này có ai dọn nhiều không. xin mấy anh cho em xin vài tấm hình dọn của chiếc này nhé. em cảm ơn nhiều.

Mà xe BONUS 125 này là của hàng SYM hả mấy anh. hay là của yamaha. em cũng chưa xem xe luôn. chỉ thấy sơ qua thôi. không có xem ky.
Bonus 125cc là của SYM (VMEP), giá thành xe này bây giờ giao động trong khoảng 2T-4T tùy tình trạng xe. Xe Bonus muốn đi ngon thì chắc chắn phải làm lại máy và nên thay bxc. Và đương nhiên đây là xe của Đài loan sản xuất và khá rẻ nên chất lượng không thể so sánh với xe Nhật được (Honda, Yamaha, Suzuki, Kawasaki)
Được cái là thiết kế khung sườn xe Bonus khá lý tưởng để đổi hình dáng xe, nói chung là độ thành cái gì cũng được nhưng vấn đề bạn nên quan tâm là nếu dọn nguyên con Bonus thành xe cổ tốn trên 15T giá thành xe lại quá rẻ; hỏi liệu bạn có dám đầu tư hay không thôi. Cái này tùy bạn, "liệu cơm gắp mắm" nhé!
Mình có dọn vài con Bonus nhưng hiện giờ chỉ còn giữ lại 1 con để đi, nếu muốn tham khảo thêm sáng Chủ nhật ghé ra cà phê Hoa viên hẻm 283 CMT8 Q10 để xem nhé!

@Anh Mỳ: Không nói đểu em nha! giận tím.... luôn đó!

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Xe nào cũng là xe, xe... cũng là xe!
The Following 2 Users Say Thank You to jimmy nguyen For This Useful Post:
let-it-be (10-12-2009), mydalat (09-12-2009)