Xem bài viết đơn
Cũ 01-03-2011, 12:29 AM
1stLady's Avatar
1stLady 1stLady vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe đã zin trở lại

Thanked 21.495 Times in 2.010 Posts

Nói thật là ae mình quen kiểu mồi màng bia rựu ê hề rồi, đi đâu cũng sẵn, ngồi rung đùi 1 lát là trăm phần trăm. Đi tour hay đi chơi đâu thì hạ màn cũng là nhậu hết.

Cho nên, trước tiên phải quán triệt cái vụ nhậu trước. Xác định đi kiểu này thì nhậu là phải tự thân vận động đi săn bắt mồi (câu cá suối, bẫy chuột...) sau đó phải tự thân đi kiếm củi, chụm bếp, rồi tự vặt lông, làm cá... sau đó mới ngồi nhậu đc Trong quá trình đó sẽ học đc các kỹ năng hữu ích. Săn bắt ko đc thì ngồi treo mỏ đói meo ăn cơm với muối vừng suông, vậy thôi. Xỉn rồi thì tự phải mắc võng, giăng mùng hoặc dựng lều mà ngủ, ko thì muỗi vắt nó khiêng đi.

Nói chung túm lại mục tiêu là là đi nhậu nhưng phải tự thân vận động. Vậy cho nó lành đi mấy bác, cho nó dễ hiểu

Em đề nghị đặt lại tên tour dã ngọai kiểu này là "Tour nhậu cực khổ" cho nó đúng bản chất ạ.

Em chạy trước đây .............

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Nắng có vàng bằng răng em không
The Following 5 Users Say Thank You to 1stLady For This Useful Post:
Abu-108 (17-03-2011), DanhCB (02-03-2011), princess (03-03-2011), simba (18-03-2011), tieuphuvivu (02-03-2011)