Xem bài viết đơn
Cũ 28-04-2010, 09:27 AM
BaduyHN's Avatar
BaduyHN BaduyHN vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe lên cốt 2

Biến số xe: Không ghi
Mặc định Đỉnh Tây Côn lĩnh -CD Thăng Long = Minks!Gian nan mà anh dũng

Ở nhà mong chờ háo hức đón 2 ae CD Thăng Long cùng các bạn chinh phục tây côn lĩnh mà nghĩ đơn giản nghĩ nghĩ các anh sẽ vượt qua nhanh chóng .Nhưng đến 2am 26/04 đi đón anh em và mới biết được đỉnh tây côn lĩnh qua lời kể mà khâm phục các anh CD các bạn .Đường trơn rừng rộng núi cao vực thẳm ...........

Hình ảnh này của A Nam Killer -CDbenly Thăng Long - em xin post lên được chia sẻ cùng anh chị em !

[quote-lady_killer368 viết lúc 10:53 ngày 27/04/2010-]
[br]Chào các cụ, giờ em mới điểm danh được, mong các cụ thông cảm, dạo này bận bịu quá

Em xin gửi lời cảm ơn đến toàn thể ae ở nhà đã quan tâm cổ vũ, động viên tinh thần ae vượt Tây Côn Lĩnh từ lúc đi đến lúc về. Đặc biệt là 2h sáng còn đợi và đón đoàn tại ngã 4 Nội Bài >>> Em thật sự rất xúc động

Cảm xúc khi vượt Tây Công Lĩnh thì nhiều lắm... từ phấn khíc > chán nản, mệt mỏi > vui mừng, háo hức > lo lắng ... nhiều lắm, nhất thời em không thể lột tả cho các cụ thấy hết được (em sẽ có bài viết chi tiết sau).

Em post vài tấm ảnh gọi là, để tạm thời phục vụ các cụ vậy, tuy nhiên mọi tấm ảnh đều không thể lột tả hết được thực tế.

Đội Minsk chụp tại tượng đài Bác Hồ - TX Hà Giang, trước giờ lên đường chinh phục Tây Côn Lĩnh

Sa lầy ...

... trèo đèo ...

... lội suối ...

... Nghỉ ngơi lấy sức...

>>>> đây mới chỉ là bắt đầu cung đường "huyền thoại", còn đường hiểm trở và thật sự khó khăn vẫn còn trước mặt ...
The Following 9 Users Say Thank You to BaduyHN For This Useful Post:
BINH_DONGTHAP (28-04-2010), ISALYNA (28-04-2010), LEMOTO (28-04-2010), Mashi (11-06-2010), cuabien (28-04-2010), hung_cattuong (28-04-2010), let-it-be (28-04-2010), princess (28-04-2010), thehuy (28-04-2010)