Xem bài viết đơn
Cũ 26-05-2010, 09:13 AM
Ghost Rider's Avatar
Ghost Rider Ghost Rider vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Member
Mới có xe

Biến số xe: 52H2 4554
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Ghost Rider Gửi tin nhắn qua Skype™ tới Ghost Rider

Chào tất cả ace HTD! Việc mua bán của mình với bạn TruongChinh là qua găp nhau trên 4R HTD sau đó chúng tôi có qua yahoo để giao lưu mua bán! Trong yahoo bạn ấy hỏi xe mình đầu máy? Tôi nói là đầu 10xxxx
rồi bạn ấy hỏi lại xe này sao BXL khác vậy? Tôi nói la CMT lên nên BXL khác
bạn ấy hỏi tiếp CMT la ji?? tôi nói CMT và CD đầu 10 như nhau ra cùng 1 đời!! nhưng hình dáng bên ngoài khác nhau thôi.Rôi chúng tôi nói về giá cả sau đó bạn ấy quyết đinh lên SG để xem xe Khi đi mua bạn ấy còn dẫn lên 1 anh thợ nữa để xem xe. Và trên giáy tờ mua bán em cung đã ghi là bán CMT 125cc!! Thử bạn ấy hiểu lầm hay tôi cố tình bán lầm!
Sự việc thứ nhất là như vậy!!
Còn việc thứ hai: Công việc em nhàn rỗi máy đứa bạn biết em hay onl,đăng bài lên mạng nên nhờ rao bán dùm!
Thiết nghĩ mình biết mà bạn bè nhờ kg giúp cúng kỳ!Rao nhiều quá máy bác nghĩ em la Dân lái xe!khi rao em cũng chấp hành đúng nội quy của 4R nếu bài nào kg đúng thì máy bác nhắc nhở!!
Thân HTD

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.

ĐỜI LÀ BỂ KHỔ !!CÓ CON CŨNG KHỔ!!! KHỔ!!
Tell: 0909 594495 Mail:
To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.