Xem bài viết đơn
Cũ 24-04-2008, 03:21 AM
TayMonKhanh TayMonKhanh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Junior Member
Đang tìm xe

Mặc định Re: Thanks, ae Hoangtuden.

Trích:
Nguyên văn bởi black marsk
....Black vui và mừng vì cũng có dịp gặp mọi người tranh thủ thời gian làm việc xong nhanh nhanh để tối ra chào mọi người làm quen, thế là giờ làm việc đã trôi qua nhìn lên đồng hồ cũng đã hơn 7h thôi chạy về ......
.....rồi chuyện gì đến nó đến và cũng là lần đầu Tour cùng mọi người tour "Festival Hoa Đà lạt".....Bửa đó không ngủ được vì lần đầu tiên mà, 3h là túi sách lên đường vừa chạy vừa nghĩ ........ Black không cần gì chỉ cầu chủ nhật hay những ngày trong tuần có một tin nhắn của một thành viên nào đó trong hội khoa ơi ghế đây uống café nói chuyện chơi mà ko bao giờ thấy .....
Em chẳng biết bác là ai, ....thật sự thì cũng chẳng có biết ai trong hoangtuden.com het....hi hi... Nhưng đọc những dòng tâm trạng của bác....em cảm nhận....con người bác thiệt là ...."tình củm"....quá "tình củm" luôn....và ...chân thành nữa.....và ...nhiệt tình nữa...

Những tình củm của bác với các anh em thấy hay thiệt.....tui cũng "théc méc" là sao hôm nay bác có vẻ tâm trạng quá.... Lúc nãy tui có đọc cái "tốp phịt" "Cao Nguyên Rực lửa !!!.." của bác....sau đó chừng 10 phút tui quay lại....thì thấy bác đã xóa sạch sành sanh..... Khi đọc các reply của các bác 1stLady, chan_ga_87, tunbo,Tandold và đọc những dòng này
Trích:
Nguyên văn bởi black marsk
.....từ nay Cái tên "Khoablack" hay "black marsk" sẽ không còn nữa các bạn sẽ nhẹ hơn đỡ hơn......Nếu có từ ngữ nào sai hay câu cú ko đúng nhờ mấy Pác giúp lần cuối nha......
Thì bây giờ tui đã hiểu....Tui là 1 "thèng dzất thẻng thén", tui có 3 ý với bác thế này:
1. Máu lửa và đam mê như bác, chắc chắn là không thể có chuyện "lần cuối" ở đây đâu....ặc ặc...gạt hết qua...vui lên bác ợ....
2. Anh em góp ý chân thành mà...giận làm sao được những người bạn chân thành của bác được bác ơi..... Tui thấy anh em góp ý đúng đó chứ...Ngay cả trong bài viết này bác cũng ...mắc lỗi tùm lum luôn...tè le luôn...từa lưa luôn....ặc ặc... Nhưng tui nghĩ thói quen mà ....hi hi...có nhiều thói quen dzô dziêng....nhưng lại rất có dziêng.... Từ thời sinh dziên tui đã có 1 cái thói quen rất dzễ thương....đó là đi ra ngoài luôn quên kéo dzây kéo.... có 1 cô bạn học của tui hồi đó xỉ vả tui rất nặng lời về cái tính bất lịch sự của tui......rất nặng lời.... thế rùi bây dzờ cô í là vợ tui....chúng tui cũng đã có 1 con...bây giờ sáng sáng...khi tui ôm cặp đi làm...thỉnh thoảng cô ấy vẫn còn phải nhắc nhở..."anh kéo dây kéo chưa?..." Vậy đó bác, sai chính tả riết rồi ghiền luôn đó, sau này lỡ mà bác viết đúng chính tả hoàn toàn.... chắc chắn anh em sẽ nhảy dựng lên théc méc ....ơ...cái thằng "Khoablack" hay "black marsk" này sao nó không viết sai chính tả nữa cho anh em đọc cho nó đã con mắt nhẩy....
3. Bác chơi xấu quá.... đang pót lên cho người khác xem....mọi người đang bình luận ....về bài pót của bác...thình lình bác lại edit bài mất.....thế là có 1 số người reply bài của bác trở thành người lãng xẹt....tự dưng trở thành những người dở hơi....ngồi lảm nhảm 1 mình....Một số người đang theo dõi hành trình của bác...bây giờ quay lại thì cụt hứng.....Bác quay trở lại topic "Cao Nguyên Rực lửa !!!.." pót tiếp tục đi bác ợ....Tuyệt đối không nên hoãn cái sự sung sướng ấy lại bác ợ....