Xem bài viết đơn
Cũ 20-08-2012, 08:04 AM
Abu-108's Avatar
Abu-108 Abu-108 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe đã lên hết cốt

Thanked 2.300 Times in 332 Posts

Các bạn thành viên thân mến của Tổ 3,
Các bạn cùng chúng tôi vừa trải qua một Tour rất có ý nghĩa của Câu lạc bộ Hoàng Tử Đen với biết bao cảm xúc và những khoảnh khắc khó quên, trên đường đi cũng như trong đêm hội Gala và các trò chơi vận động. Sự tham gia của các bạn đã góp phần cho không khí Lễ hội thêm phần sinh động và mang lại thành công cho Tour lần này.
Tôi xin chân thành cảm ơn đến tất cả các thành viên của Tổ 3 đã tham gia Tour ý nghĩa này:
Chân thành cảm ơn bạn Asin và gia đình, bạn bè đã rất nhiệt tình tham gia dù có những thành viên nhỏ theo cùng, nhất là bạn Asin đã góp "lửa" rất nhiệt tình sau đêm Hội.
Rất cảm ơn bạn huydung cùng nhóm bạn đã mang đến sự trẻ trung, năng động cho Tổ 3, nhất là trong trò chơi vận động, chúng ta cũng đã giành được 1 giải nhất trong chuỗi trò chơi này, phần lớn là do các bạn trong nhóm huydung. Và, huydung cũng rất hăng hái, nhiệt tình chia sẻ nhiệm vụ cùng Tổ trưởng Tổ 3.
BTC cũng đã rất cố gắng để tạo ra một Tour thật ý nghĩa, trọn vẹn. Tuy nhiên cũng khó có thể không có sai sót, tôi cũng mong các thành viên cùng chia sẻ với BTC trên tinh thần đoàn kết và thân ái.
Xin chúc tất cả các thành viên của Tổ 3 - Tour Sinh nhật lần V - Câu lạc bộ Hoàng Tử Đen một tuần mới có sức khỏe tốt, đầy hứng khởi, thật nhiều niềm vui và luôn thành công trong mọi mặt.
Hẹn gặp lại tất cả các bạn trong những Tour kế tiếp và trên những cung đường mới mẻ.
Abu-108
Forever (20-08-2012), jimmy nguyen (20-08-2012), let-it-be (20-08-2012), mobinam (20-08-2012), neverlovegirl (20-08-2012), thehuy (20-08-2012)