Xem bài viết đơn
Cũ 05-04-2011, 08:04 PM
let-it-be's Avatar
let-it-be let-it-be vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator
Độ về xe zin

Thanked 3.427 Times in 920 Posts
Biến số xe: 29f4-7929
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới let-it-be

Trích:
Nguyên văn bởi be_ur_hun Xem Bài viết
Địa điểm thì không khó tìm nếu biết đường.. còn nếu không biết?? Chắc là không dễ?? Vả lại, chương trình có những tình huồng bất ngờ, anh em phải vận dụng khả năng để giải quyết!! Thôi thì tùy, nếu anh em muốn đi cắm trại thì chắc đâu cần BTC làm gì?? Vì bản chất anh em cũng đã có kỷ năng rồi.. vấn đề ở đây Thụy muốn giúp anh em phat triển thêm thôi.. Còn chương trình, anh em vào vote đi.. nếu chọn phương án cắm trại thì tới đâu tính tới đó [cái này anh em HTD và những ai yêu "bụi" đều rất giỏi].. còn chọn phương án đi để Huấn luyện, đi để rèn thêm kỹ năng.. thì sẽ có chương trình cũng như 01 buổi hướng dẫn trước các kỹ năng căn bản..
Hôm đó các ae đến tham dự đã nghe bạn của Thụy trình bày sơ. Và theo như cách hiểu của các ae (hoặc có thể bạn ấy chưa diễn đạt trọn vẹn) thì có vẻ như là một buổi cắm trại. Thôi thì nói tới nói lui mất công, rất mong Thụy post chương trình rõ ràng, có thể tạo điều kiện cho ae học hỏi kỹ năng, và có thể tự làm 1 số việc cơ bản, như hạ trại, nấu ăn chẳng hạn... Chứ còn cắm trại thì đúng là bình thường rồi.
Về viêc tham dự, sự cố đột ngột là mình bị lật sơ mi cổ chân khi đá banh, nên hạn chế vận động mạnh khoảng ít nhất 2 tuần, nên chắc ko tham dự được chương trình này rồi, thật là tiếc đứt ruột. Vậy mà hôm bữa, bỏ cả buổi tiệc của gia đình đến nghe, híc híc...
The Following 5 Users Say Thank You to let-it-be For This Useful Post:
MobiLion (07-04-2011), be_ur_hun (06-04-2011), mandalat (06-04-2011), simba (06-04-2011), thehuy (06-04-2011)