Xem bài viết đơn
Cũ 25-09-2012, 08:49 PM
diephoangphuong's Avatar
diephoangphuong diephoangphuong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 11.041 Times in 1.050 Posts
Biến số xe: 53R3 4596
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới diephoangphuong Gửi tin nhắn qua Skype™ tới diephoangphuong

Trích:
Nguyên văn bởi sonbenly Xem Bài viết
@diephoangphuong: quá ngưỡng mộ bác, cảm ơn bác đã công phu chụp ảnh lại cho anh em xem, ở ngoài thực tế chắc đẹp lắm nhỉ, ước gì có cơ hội được đi như bác nhỉ. thanks bác thêm một lần nữa
Còn nhiều cảnh đẹp lắm anh Sonbenly . dọc theo bờ hồ phía dưới , còn nhiều công trình nghệ thuật , bến du thuyền ..... Tại vì Lái chiếc 4 bánh vừa chạy vừa chụp hình , chổ đậu xe thì không có ...Ước chi có chiếc xe đạp thì quá êm . H có xem bài một lần xa nhà của Anh . hôm nào có dịp gặp xin thọ giáo thêm và mấy anh em khác trong diễn đàng . ở VN Hoàng có cái máy CANON cũng chỉ biết cài chế độ tự động và bắn thôi . cũng vào diễn đàng đọc bài viết của AE như Nerverlovegirl Viết về kỷ thuật chụp , Đọc thì đọc vậy chứ chưa có hiểu . Cuối tuần này lại phải thức khuya dậy sớm để đi ngắm cảnh mùa thu . sẻ có thêm hình ảnh đãi ACE nữa .

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Your " Dreams" will come true ,,,.....
The Following 2 Users Say Thank You to diephoangphuong For This Useful Post:
THONGDALAT (28-09-2012), tieuphuvivu (26-09-2012)