Xem bài viết đơn
Cũ 15-10-2010, 09:56 AM
Mixaxiu's Avatar
Mixaxiu Mixaxiu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Member
Mới có xe

Biến số xe: Không ghi

Trích:
Nguyên văn bởi 1stLady Xem Bài viết
Đây là diễn đàn hoangtuden do anh em tự lập ra phi lợi nhuận chứ ko phải là cái chợ có kinh doanh có lợi nhuận - nên sự chuyên nghiệp trong quản lý đương nhiên không thể so sánh như thế được.

Kinh phí duy trì diễn đàn cũng là do anh em đóng góp, WebMaster phụ trách kỹ thuật cũng là anh em trong hội phụ trách ko có thù lao vì thế diễn đàn mang tính phong trào. Việc nâng cấp các chức năng trả lời pm, email tự động... và nhiều thứ khác đương nhiên rất cần thiết nhưng với điều kiện nhân lực và tài lực hiện nay hoangtuden chưa thể làm được.

Còn việc bạn dùng icon " " và 2 câu thơ tôi thấy nó chẳng ăn nhập gì với topic này nên xin phép ko trả lời. Có lẽ đó là kiểu viết bài 5s rất hay như bạn nói. Văn hóa 5s hoàn toàn ko phù hợp với hoangtuden.

Thân.
1.Đầu tiên em xin lỗi vì có nói sai , vậy là em hiểu rồi , vì không có thù lao nên không làm tốt được , phàm thì miễn phí thì không thể nào bằng như được trả công ( về mọi mặt, mọi ý nghĩa )
2.Tiếp theo , không riêng gì anh , mà em thấy có rất rất nhiều "người có tiếng nói " bắt bẻ việc để màu chữ ,cỡ chữ và Icon.... Như vậy có nghĩa là anh chị BQT rất quan tâm tới diễn đàn , cho dù là nhỏ nhất .
3.Nếu đã nói vậy thì tốt nhất nên bỏ mấy cái Icon đó đi cho rảnh việc.
4."Văn hóa 5s" không phù hợp ở đây ??? vậy thì chắc có lẽ ở HTĐ này không có ai tham gia 5s ??? Vì nếu đã tham gia 5s thì sẽ dính chút xíu "văn hóa 5s " không phù hợp này vào rồi ... ( đã ghé mắt nhìn vào 5s thì cũng coi như là có tham gia vào 5s rồi nhé ). Và em nghỉ chắc bản thân anh cũng chưa bao giờ chui vào cái trang 5s đó nên mới không bị dính " văn hóa 5s " như em .
5.Như trên , em chưa từng nói là " kiểu viết bài 5s hay " <= cái này anh tự thêm vào thôi , em chỉ nói là cách quản lý nó hay , và nên học hỏi ( học hỏi khác bắt chước -em ko nói rõ lại bị bắt bẻ )

Mời anh góp ý giúp để em học hỏi thêm ạh
Cảm ơn anh trước !
Sao không bình tĩnh lại , nói nhẹ nhàng với nhau ...???!!!
The Following 2 Users Say Thank You to Mixaxiu For This Useful Post:
Aqua Fina (15-10-2010), pechi (15-10-2010)