Ðề tài: Đi Mình ên
Xem bài viết đơn
Cũ 01-08-2014, 01:14 AM
diephoangphuong's Avatar
diephoangphuong diephoangphuong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 11.041 Times in 1.050 Posts
Biến số xe: 53R3 4596
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới diephoangphuong Gửi tin nhắn qua Skype™ tới diephoangphuong

Trích:
Nguyên văn bởi LEMOTO Xem Bài viết
Ở mỗi quốc gia mà có một thành viên HTĐ như Phương thì diễn đàn chúng ta sẽ được đi du lịch khắp thế giới mà không cần tốn một chi phí nào. Một lần nữa cảm ơn Diệp Hoàng Phương nhiều !!!
tiếc là hồi trước độc thân chưa vợ , chưa ổn định , thì lúc đó em đi nhiều và đi xa đi biết bao nhiêu tiểu ban khác nhau . Lúc đó em chưa có bằng ko có xe và cũng ko có biết chụp hình với pót hình ,
Bây giờ vừa lấy Bằng xong thì có con nhỏ nên mua xe xong rồi , đa số em vẫn chùm mền , bây giờ ổn định chổ làm khi nào ổn định chổ ở xong chắc em đổi một chiếc to hơn , để đi xa hơn .
Lúc mua xe ko biết tính trước , thấy nó to hơn chiếc Dream nhiều quá cứ tưởng là ngon rồi , bây giờ ra Cao tốc chạy 160k/h nó run quá anh ơi , nhất là khi chạy sát mấy anh 18 bánh thì phải Nam Mô .

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Your " Dreams" will come true ,,,.....
The Following 5 Users Say Thank You to diephoangphuong For This Useful Post:
KELLY (11-08-2014), LEMOTO (01-08-2014), THONGDALAT (09-08-2014), Tandold (21-08-2014), jimmy nguyen (01-08-2014)