Ðề tài: Xếp bài!
Xem bài viết đơn
Cũ 17-06-2010, 09:54 AM
1stLady's Avatar
1stLady 1stLady vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Xe đã zin trở lại

Thanked 21.495 Times in 2.010 Posts

Trích:
Nguyên văn bởi vndrake Xem Bài viết
Mình định tiếp tục phần ngày này năm xưa ! Do không muốn gián đoạn bài viết và muốn được đua thông tin về những ngày hiện tịa và bổ xung những ngày cũ còn thiếu. Mình đành chèn tạm khoang 60 bài viết chưa có nội dung vào mục này. Sau đó sẽ viết dần bầi vào cho có tính liên tục. Như vậy sẽ gây khó chị cho người xem nhưng hiền mình chưa biết cách làm khác. Mong các bác chỉ giáo và cho phép
Theo em điều tra thì ko cần chèn bài - sau này sẽ vẫn sắp xếp theo thứ tự được. Nhưng để cho tiện bác cứ chèn sẵn bài trống vào đấy cũng được vì đó là những bài bọn em biết chắc là sẽ đc fill bởi những nội dung bổ ích chứ ko phải là spam, nên không có vấn đề gì.

Nhân đây cũng xin phép loạt bài của bác sau khi "thôi nôi" sẽ trở thành 1 dạng như từ điển sống của HTĐ, có thể update và thêm thông tin bởi các thành viên khác. Trách nhiệm biên tập chỉnh sửa sẽ do Mod trong chuyên mục phụ trách. Chủ thớt vẫn là bác, còn ai thêm thông tin gì sẽ đc bổ sung và thêm dòng ghi chú nhỏ tác giả.

1 lần nữa thx bác vì đã kỳ công tạo 1 topic cực hay. Thân ái.

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Nắng có vàng bằng răng em không
The Following 4 Users Say Thank You to 1stLady For This Useful Post:
Viktor (17-06-2010), jomoibiet (17-06-2010), thehuy (17-06-2010), vndrake (17-06-2010)