Xem bài viết đơn
Cũ 18-08-2008, 08:31 PM
an_silence's Avatar
an_silence an_silence vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Member
Mới có xe

Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới an_silence
Mặc định Re: XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN...!

Em bé nhất nhà (em hy vọng vậy :lol: ) cũng muốn nói lời cảm ơn với tất cả các anh, các chị đã tổ chức một chuyến đi vui như chưa bao giờ vui như lần này.
Riêng 1 chút, em muốn cảm ơn anh Thụy đã mấy lần bắt loa tìm người giúp em (lúc đi là tìm người chở, lúc về là tìm người chở đang ở đâu); em cảm ơn anh Huy đã đóng tiền giúp em; em cảm ơn anh Nghĩa (anh Nghĩa casau) đã hi sinh chở em 2 ngày (Trước chuyến đi em nói với anh Khoa Tôn chắc em đi với anh cuabien, anh Khoa nói vậy là anh Thụy giao trứng cho ác, sau đó anh Khoa liệt kê 1 dọc tính tốt của anh cuabien, suy ra em là ác, ec ec, anh Khoa hỏi lại anh Nghĩa casau xem em có ác hông nha, :roll: . ); em cảm ơn chị Huyền đã chở em lúc đi cafe ở Vũng Tàu, em cảm ơn anh Tunbo đã chở em về tới tận nhà; em cảm ơn anh Khoa Black đã chở giùm em cái balô và phải lấy ra lấy vô mấy lần (vì em hơi bị rộn, hic)...
Em cảm ơn anh Jimmy, anh Tuấn Rocker, anh Mẫn, anh Nghĩa Rkeetek...
Chắc là còn nhiều nữa mà em không thể kể hết cho nên một lần nữa em xin cảm ơn tất cả các anh các chị nhiều thiệt nhiều.
2 ngày trong chuyến đi mỗi lần được nghe gọi bằng "bé An" là em thấy dzui thiệt dzui, ngồi ở đâu cũng được các anh, các chị biểu ăn nhiều nhiều, hihi. Sau chuyến đi này em quen và biết thêm được nhiều anh chị mà em chỉ biết qua diễn đàn và những anh chị em chưa biết nữa, thấy ai cũng dễ thương, vui tính và gần gũi hết.
1 chuyến đi thiệt đã !!! :lol: