Xem bài viết đơn
Cũ 15-10-2010, 11:07 AM
tn_design884's Avatar
tn_design884 tn_design884 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Kiếm tiền độ xe

Biến số xe: 53P3-2026
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới tn_design884

Trích:
Nguyên văn bởi 1stLady Xem Bài viết
Trên thực tế việc member ko đọc nội qui nhưng vẫn nhấn "đồng ý" tham gia diễn đàn là phổ biến. Nhưng đó là về mặt tình, về mặt lý thì khi vi phạm BĐH phải xử lý. Việc này chắc Aqua hiểu.

Còn việc Aqua nói "đùng 1 cái ko hiểu tại sao bài của mình biến mất thì nản thiệt chứ" thì như đã giải thích ở trên mà hình như Aqua ko chịu hiểu. Nó rơi vào trường hợp 1 tức là có lý do tại sao bạn bị xóa bài bên dưới và đương nhiên là vẫn còn dấu tích.

mh81: Việc mh81 bị xóa mà ko đc pm xảy ra vào thời điểm nào? Bạn có thể nói cụ thể hơn để BĐH ghi nhận và rút kinh nghiệm được không? Còn nếu việc bài người khác bị xóa thì đương nhiên bạn sẽ ko nhận được pm thông báo

Còn việc Aqua cứ lập lại là "ko mất thời gian đâu hén" thì xin trả lời luôn là rất mất thời gian đấy bạn ạ. Thời gian chúng tôi làm BĐH xử lý bài là thời gian chúng tôi bỏ ra làm không có thù lao nên nó rất đáng quí chứ ko đơn giản như bạn nghĩ đâu ạ.

Xin lưu ý: Việc xóa bài mà không pm chỉ là một vài trường hợp cá biệt - mong các bạn ko nâng tầm nó lên thành một sự việc tràn lan phổ biến hàng ngày để chúng ta tập trung hơn không lạc đề. Sự việc cá biệt của Tunbo thì 1st đã giải thích ở trên. Các bạn chịu khó đọc lại.

Thân.
Úi trời em thấy sao có một việc ko đến lỗi to tát cho lắm mà sao các bác cứ mãi tranh luận rồi giận nhau chi vậy trời , em cũng có bài trong chuyên mục của bác Huykonica đó mừ ,mỗi người chú ý và thông cảm cho nhau chút thì có làm sao đâu , em thấy thế này , đây cũng ko phải chuyện gì to lớn cả đã góp ý thì mỗi người cũng sẽ hiểu và tự rút kinh nghiệm ko nên tranh luận nhiều , chuyện này hãy đóng lại từ đây để hòa khí cả nhà luôn được giữ vững và tốt đẹp hơn nha cả nhà .

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.

01237.484.838
The Following 6 Users Say Thank You to tn_design884 For This Useful Post:
Aqua Fina (15-10-2010), Michelle Vo (16-10-2010), Nothing (15-10-2010), cuabien (15-10-2010), huykonica (15-10-2010), princess (15-10-2010)